Tatizo la Mabaka, Mba na Fungus (Fangasi) sugu na kuwashwa sehemu za siri kwa wanaume na wanawake- Fahamu chanzo, Dalili na Matibabu yake

Mdumange

Mdumange

JF-Expert Member
714
1,000
Dawa kubwa ya fungus ni kunywa mkojo wako wa kwanza asubuhi utaona zitaisha zenyewe!! Maelezo zaidi google morarji desai alikua waziri mkuu wa India ameelezea kwa ufasaha sana tiba kupitia mkojo.
 
maishakujipanga

maishakujipanga

Member
57
125
Dawa kubwa ya fungus ni kunywa mkojo wako wa kwanza asubuhi utaona zitaisha zenyewe!! Maelezo zaidi google morarji desai alikua waziri mkuu wa India ameelezea kwa ufasaha sana tiba kupitia mkojo.
Ndo naisikia leo mkuu naomba unielekeze vizuri
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
34,688
2,000
Mwilini mwako huwa kuna fungus tumboni wanaitwa candida,kwa ajili ya kusaidia mmeng'enyo wa chakula,sasa tokana na matatizo ya kiafya kama kisukari,upungufu wa kinga,presha etc,na lifestyle kama matumizi ya madawa antibiotics kupita kiasi,pombe etc ile balance inakuwa affected na hivyo inapelekea candida overgrowith,
sasa wanapoenea mwilini wanaweza kushambulia mdomoni,kooni,kwenye damu au tumboni na kwenye sehemu za siri ,in your case makende,hiyo sasa inaitwa Yeast infection,

jaribu kutumia broadspectrum cream za kupaka,ila madawa yako mengi tu,
epuka kula sukari nyingi kwani hawa fungus wanakula sukari,vitu vya cabohydrate mfano mikate etc ,epuka antibiotics,ningekuwa na mda ningekuwekea full data,huu ugonjwa wakati mwingine huwa unagoma kupona kutokana na chakula ulacho ama matatizo mengine ya kiafya kama ukimwi,kisukari etc
 
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
5,955
2,000
kama upo dar...usisite kunitafuta kuna dawa naijua naamini itakusaidia...mkuu...utagharamia nauli yako tuu ya kunifata nilipo...
 
maishakujipanga

maishakujipanga

Member
57
125
Mwilini mwako huwa kuna fungus tumboni wanaitwa candida,kwa ajili ya kusaidia mmeng'enyo wa chakula,sasa tokana na matatizo ya kiafya kama kisukari,upungufu wa kinga,presha etc,na lifestyle kama matumizi ya madawa antibiotics kupita kiasi,pombe etc ile balance inakuwa affected na hivyo inapelekea candida overgrowith,
sasa wanapoenea mwilini wanaweza kushambulia mdomoni,kooni,kwenye damu au tumboni na kwenye sehemu za siri ,in your case makende,hiyo sasa inaitwa Yeast infection,

jaribu kutumia broadspectrum cream za kupaka,ila madawa yako mengi tu,
epuka kula sukari nyingi kwani hawa fungus wanakula sukari,vitu vya cabohydrate mfano mikate etc ,epuka antibiotics,ningekuwa na mda ningekuwekea full data,huu ugonjwa wakati mwingine huwa unagoma kupona kutokana na chakula ulacho ama matatizo mengine ya kiafya kama ukimwi,kisukari etc
Najitahid sana kuepuka vyakula vyenye sukari, nimepima magonjwa yote sina,
 
kabwigwa

kabwigwa

JF-Expert Member
742
1,000
Kuna mdau humu alielekeza mafuta ya mgando Vaseline unachanganya Na septrin za buku ndan ya simu tatu umepona,nilijarib ilinisaidia saiv naitumia daily sina fangas,kuliko kujiumiza Na malimao.jarib utakija kututhibitishia hapa
 
mose moses

mose moses

Member
47
95
Kama hutojali Nina uhakika unaweza kupona tafadhali nitafute kwa hii namba,0623293380,mwezi mmoja utaona mabadiliko ya hali ya juu
 
Ummesh

Ummesh

JF-Expert Member
2,035
2,000
Kama kichwa cha habari kinavyoeleza, mimi ni wmanaume miaka 25, nilianza kushambuliwa na fangasi nikiwa form two 2007, mpaka naandika huu uzi nimehangaika zaidi ya miaka kumi bila kupata mafanikio,

Nimezunguka hospitali kubwa na ndogo natumia dawa bila mafanikio, nimetumia dawa nyingi za kienyeji bila mafanikio. Fangasi wa kwenye (tests) ngozi ya pumbu sehemu ya pembeni.

Naomba masaada wa dawa ambayo itanisaidia kupona kabisa maana nakosa furaha ya kuishi.

Nb: nimefanya vipimo vyote vya magonjwa ya ngozi vinaonsha ni fangasi.
Ulishawahi kutumia mlonge. Nasikia nao unasaidia matatizo ya fangasi. Jaribu kufanya kautafiti.
 
Adamu Alphonce

Adamu Alphonce

Senior Member
134
250
Kuna uzi kama huu ulishawahi kuwekwa humu kuna msamaria akatangaza dawa ya kutengeneza mwenyewe na thaman yake ni buku jero ila no ya uhakika nimetutumia ni mdogo wangu nae zilimtesa mda mrefu sasa anaikibali dawa yenyewe ni kama ifuatavyo kanunue vidonge kumi vya septrin na mafuta kikopo jelly haswa baby care kile kidogo saga vile vidonge had viwe unga kabisa kisha changanya na yale mafuta had ichanganyike kabisa....kisha baada ya hapo paka asubuhi na jioni utajiome muujiza hizo zinginw ndugu unapoteza muda tu.
 
Adamu Alphonce

Adamu Alphonce

Senior Member
134
250
[quote uid=244489 name="youngkato" post=18185024]tatizo LA fungus limekuwa tatizo kubwa sana yan watu wanamwaga pesa zao kwa kununua dawa za kila INA lakini WAP...yan ukitaka kuamini jarib kwenda kila duka LA dawa unalolijua utaishia kupewa gresiofulvin,amphotelicin B,ketoconazole tabs na cream yake, fluconazole n.k..lakini kiukweli hizo dwa ni slow reacting drugs compared na fungal resistivity...kuna dawa kama fluconazole 200gm na Tarbenafile ndizo zinaweza kabiliana na tatizo hill but ni so expensive sana kwa mf .fluconazole 200gm inauzwa kidonge kimoja 2000 na unatakiwa utumie dozi moja complete yenye vidonge 15 so u can see ver very expensive...na ukiajidanganya kutumia vidonge 7 hutapona mpka umalize dozi...hata kwa terbinafile napo ni hivo hivo kama unaweza nenda medical shop mwambie akupe fluconazole 200 gm na sio 150gm yan hapo rudi unipe jibu na usidanganywe kupewa 150 gm ujue Aziponi...&lt;br /&gt;&lt;br /&gt;but pia kuna hi I dawa ambayo ndo the best than ever known to most of people...yan watu wanakimbilia kununua dawa za fungas lakini wahaponi...fungus wanapovami mwili wako ni ngumu kutoka kama mwili wako utakuwa na chunus mgongoni au sehemu fungus zilipo...pale kunakuwa na multiple infection au utapata double infection ambayo kwa sasa tuliosomea mambo a skin I diseases au dermatologist tunaita una bacterial fungal infection so kama una MBA au fungas zilizoshindikana usitumie tena dawa yoyote ile ya fungas ila kuna dawa moja hivi ambayo kiukweli ndo itamaliza kila kitu inaitwa Septrin....&lt;br /&gt;&lt;br /&gt;chukua septrin za 1000 halfu chukua mafuta madgo ya 300 aina ya baby care au Vaseline..(tafadhali usichanganye na lotion)&lt;br /&gt;saga ile dawa au vile vidonge vyote mpka hakikisha vimekuwa unga haswa...&lt;br /&gt;halafu changanyana mafuta mgando yako kwenye kikope like ..hakikisha unafanya mkologo wa maana...&lt;br /&gt;&lt;br /&gt;then ukimaliza use unajipaka asbuhi kila unapomaliza kuoga unaenda kufnya mishe zako halafu jioni unaoga tena kisha unapaka tena...&lt;br /&gt;yani for sure I give you two weeks hakuna hata DOA litakalobaki hapo na utakuja kutueleza juu ya maendeleo yako..&lt;br /&gt;&lt;br /&gt;ukiona hujapona fungas badaa ya hiyo kazi bas namba uje hapa JF na azisha Uzi mwingine kwa kunitaji jina langu ili mnihoji juu ya fake advice I give you...&lt;br /&gt;for sure hutaamini machoni mwako yani ni dawa itakayokugalimu kama 1000 lakini utakuwa umepona milele narudia tena milele na milele badala ya kuendelea kutumia dawa ambazo ni garama kubwa sana lakini hakuna lolote...only septrin is the final drug of choice for bacterial fungal infection...&lt;br /&gt;naomba kuanzi Leo usinunue dawa yoyote ile ya fungal make kwanza izo dawa ni very very toxic sana kadri unapozidi kuzitumia..wale wataalamu wa afya watakubaliana na Mimi kuwa ketoconazole is the best liver inducing toxic drug na Mara nying husababisha kidney failure kwa akina mama wajawazito hata felt death can occur..ndo mana tumeitoa kwenye normal drug routine uses...&lt;br /&gt;&lt;br /&gt;cha msingi ndg yangu kafanya kama nilivokuambia na wengine ambao mlikuwa hamjui juu ya siri kubwa ya septrin kutibu chronic fungal infections including systemic spread au local spread ila dawa take ndo hiyo..&lt;br /&gt;nakutakia mafanikio mema mkuu...&lt;br /&gt;uaiaite kunipa mrejesho ...[/QUOTE]<br />Are you sure?
 
C

Clemence Baraka

JF-Expert Member
1,602
1,500
Kuna uzi kama huu ulishawahi kuwekwa humu kuna msamaria akatangaza dawa ya kutengeneza mwenyewe na thaman yake ni buku jero ila no ya uhakika nimetutumia ni mdogo wangu nae zilimtesa mda mrefu sasa anaikibali dawa yenyewe ni kama ifuatavyo kanunue vidonge kumi vya septrin na mafuta kikopo jelly haswa baby care kile kidogo saga vile vidonge had viwe unga kabisa kisha changanya na yale mafuta had ichanganyike kabisa....kisha baada ya hapo paka asubuhi na jioni utajiome muujiza hizo zinginw ndugu unapoteza muda tu.
Fungus husababishwa na wadudu candidas ambao wameweka maskani tumboni na hata ukiwatibu kwenye ngozi nje huwamalizi. google home remedy for fungus utaelekezwa njia nyingi mojawapo kutumia apple cider vineger. Best of luck
 
maishakujipanga

maishakujipanga

Member
57
125
Kuna mdau humu alielekeza mafuta ya mgando Vaseline unachanganya Na septrin za buku ndan ya simu tatu umepona,nilijarib ilinisaidia saiv naitumia daily sina fangas,kuliko kujiumiza Na malimao.jarib utakija kututhibitishia hapa
Nimeipata mkuu
 
Thread starter Similar threads Forum Replies Date
SALOK MSAADA: Tatizo la ngozi, mabaka JF Doctor 13
W Msaada tatizo la mabaka kwenye ngozi JF Doctor 2
L Tatizo la Kifua JF Doctor 2
S Naomba kujua ili tatizo JF Doctor 16
S Tatizo la Nguvu za Kiume JF Doctor 12
Similar threads





Forum statistics


Threads
1,424,564

Messages
35,066,960

Members
538,022
Top Bottom