Tatizo la kuwashwa mwili mara kwa mara- Fahamu chanzo, pata ushauri na tiba ya tatizo hili

Anderson John

Member
Jun 24, 2015
44
125
Habari za mda na wakati huu wana JF mm Nina tatizo la ngozi lakini tatizo langu ni tofauti kidogo .

Mwanzo kabisa ilikuwa ni MBA lakini sasa limeongezeka tatizo lingine ambalo ni mwili kuwashwa .

Mwili unawasha pale unapopata joto..nikikaa juani,nkifanya mazoezi ata ninapokula uwa ni tatizo mwili ukipata joto tuuu basi naanza kuwasha nilisha enda hospitali nikapewa dawa lakini haikusaidia kitu nilikuwa naomba kama kuna MTU anafaamu dawa au namna ya kuondokana na tatizo hili hanisaidie.
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
49,887
2,000
Habari za mda na wakati huu wana JF mm Nina tatizo la ngozi....lakini tatizo langu ni tofauti kidogo..Mwanzo kabisa ilikuwa ni MBA lakini sasa limeongezeka tatizo lingine ambalo ni mwili KUWASHA..Mwili unawasha pale unapopata joto..nikikaa juani,nkifanya mazoezi ata ninapokula uwa ni tatizo mwili ukipata joto tuuu basi naanza kuwasha..nilisha enda hospitali nikapewa dawa lakini haikusaidia kitu..nilikuwa naomba kama kuna MTU anafaamu dawa au namna ya kuondokana na tatizo hili hanisaidie...
Inawezekana ikawa ni eczema, omba a kuonana mtaalamu wa ngozi ( dermatologist)
 

new icon

Member
May 27, 2017
9
45
Wana Jf kwa anayefaham dawa nzuri ya allergy aniambie maana nasumbuliwa na ttzo la kuwashwa na kutokewa na viupele sehem mbali mbali ya mwili
 

ricksily

Member
Mar 9, 2017
89
125
Habari za mda na wakati huu wana JF mm Nina tatizo la ngozi....lakini tatizo langu ni tofauti kidogo..Mwanzo kabisa ilikuwa ni MBA lakini sasa limeongezeka tatizo lingine ambalo ni mwili KUWASHA..Mwili unawasha pale unapopata joto..nikikaa juani,nkifanya mazoezi ata ninapokula uwa ni tatizo mwili ukipata joto tuuu basi naanza kuwasha..nilisha enda hospitali nikapewa dawa lakini haikusaidia kitu..nilikuwa naomba kama kuna MTU anafaamu dawa au namna ya kuondokana na tatizo hili hanisaidie...
Ungetuma na picha ingekua vizur.

Una mda gani tangu upate ilo tatzo? Afu ni huo huo mba au mpaka una vipele?

Pia usisahau ushauri wa dada apo kuonana na specialist wa ngozi kwa matibabu mazur zaidi.
 

Ugiligili

JF-Expert Member
Jun 20, 2014
3,035
2,000
Umethibitisha kama ni allergy!??? Nakushauri Nenda kwa wataalamu wa ngozi..watakupa maelekezo..ila kuna kitu kinaitwa "PUMU YA NGOZI'(Atopic dermatitis),kiweke kichwani.
 

Anderson John

Member
Jun 24, 2015
44
125
Ungetuma na picha ingekua vizur.

Una mda gani tangu upate ilo tatzo? Afu ni huo huo mba au mpaka una vipele?

Pia usisahau ushauri wa dada apo kuonana na specialist wa ngozi kwa matibabu mazur zaidi.
asante mkuu..sasa hivi MBA imeisha limebaki tatizo la kuwashwa ...ngozi hipo kama kawaida
 

Carrick

Member
Mar 9, 2016
11
45
Wana Jf kwa anayefaham dawa nzuri ya allergy aniambie maana nasumbuliwa na ttzo la kuwashwa na kutokewa na viupele sehem mbali mbali ya mwili
Hili tatizo nami lanisumbua sana. Nilipata matibabu lakini bado halijatengemaanazidi kuhaha na vipimo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom