Tatizo la kuwa na hasira wakati wa hedhi


emback

emback

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2013
Messages
270
Likes
43
Points
45
emback

emback

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2013
270 43 45
Ndugu zangu wa jukwaa hili la afya...samahani kwa usumbufu.
 
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,484
Likes
438
Points
180
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,484 438 180
Ndugu zangu wa jukwaa hili la afya...samahani kwa usumbufu..lakini nimejikuta nna tatizo ambalo sio siri linanisumbua sana. Tatizo lenyewe hutokea pale nnapokuwa katika mzunguko wa siku zangu mala nyingi huwa nnakuwa out of control maana nnakuwa na hasira kali kwa kila mtu hasa wale wa kalibu yangu! Tatizo hili limekuwa tishio kwangu maana watu wanashindwa kunielewa na wengine wamekosana na mie na kuniacha katika majuto makubwa sana!
Ndugu zangu nnaomba kama kuna mtu anajua jinsi ya kutatua tatizo hili labda kwa dawa flani au kwa njia ya kisaikolojia basi anisaidie ili namie niwe wa kawaida!
Nawasilisaha!
pole sana ndugu sio wew pekeako mwenye hili tatizo hii hutokea kwa wanawake wengi tusubir wataalam waje hapa watufafanulie kwa kina
 
emback

emback

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2013
Messages
270
Likes
43
Points
45
emback

emback

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2013
270 43 45
pole sana ndugu sio wew pekeako mwenye hili tatizo hii hutokea kwa wanawake wengi tusubir wataalam waje hapa watufafanulie kwa kina
Ahsante dada angu! But ni changamoto kubwa sana! Ngoja tusubili waje wataalam!
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
31,008
Likes
39,682
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
31,008 39,682 280
Ndugu zangu wa jukwaa hili la afya...samahani kwa usumbufu..lakini nimejikuta nna tatizo ambalo sio siri linanisumbua sana. Tatizo lenyewe hutokea pale nnapokuwa katika mzunguko wa siku zangu mala nyingi huwa nnakuwa out of control maana nnakuwa na hasira kali kwa kila mtu hasa wale wa kalibu yangu! Tatizo hili limekuwa tishio kwangu maana watu wanashindwa kunielewa na wengine wamekosana na mie na kuniacha katika majuto makubwa sana!
Ndugu zangu nnaomba kama kuna mtu anajua jinsi ya kutatua tatizo hili labda kwa dawa flani au kwa njia ya kisaikolojia basi anisaidie ili namie niwe wa kawaida!
Nawasilisaha!
Hakuna Lolote bali ni Stress tu Hizo Zinawasumbua na Kwa Kukusaidia tu Ukiwa ktk MP Yako na Unajijua Kuwa Huwa Unakasirika basi Maji Yasikae Mbali na Wewe Kwani Maji ni Tiba Bora na Nzuri Mno ktk Kukata Hasira.
 
M

MWANTU

Member
Joined
Dec 12, 2013
Messages
7
Likes
0
Points
3
M

MWANTU

Member
Joined Dec 12, 2013
7 0 3
hii pia inatokana na kujihami watu wasikugundue upo ktk hali gani, lakini jaribu kutumia maji mengi ya vuguvugu yatakusaidia kukata hasira lakini pia husaidia kuondoa ule uchafu kwa haraka.
 

Forum statistics

Threads 1,250,713
Members 481,465
Posts 29,742,876