Tatizo la kushindwa kurudia tendo la ndoa

B

border

Senior Member
Joined
Jun 22, 2017
Messages
106
Points
225
B

border

Senior Member
Joined Jun 22, 2017
106 225
Habari wanajamvi wataalamu, Madokta, Mabaharia na great thinkers kwa ujumla.

Bila kupoteza wakati naomba nijikite kwenye mada Moja kwa Moja.

Nina tatizo ambalo nashindwa kulielewa na kilipatia ufumbuzi? siku za nyuma nilikuwa na uwezo wa kufanya tendo la ndoa na kurudi kiwepesi zaidi hata mara nne lakini kwa kipindi cha hivi karibuni hari imekuwa tofauti jambo linalotishia usalama wa ndoa yangu.

Siku hizi nikifanya tendo la ndoa siwezi kurudia mara ya pili au ya tatu kwanza napoteza hamu na uume unashindwa kusimama hata nijisumbueje SIFANIKIWI KURUDIA na wakati wa asubuhi nakosaga hamu kabisa jambo unakuta mke wangu ananihitaji.

Ni seme tu kwamba hili si tatizo la nguvu za kiume kwani nguvu za kiume ninazo niko Sawa kwa hiyo round Moja inaweza kunichukua dk 15-40 au zaidi.

Ndugu naomba msaada wenu chanzo cha hili tatizo ni nini na tiba yake ni ipi?

Tafadhari jokes tuweke pembeni!
 
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
108,596
Points
2,000
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
108,596 2,000
Vipi (ulikuwa) unapiga punyeto?
 
B

border

Senior Member
Joined
Jun 22, 2017
Messages
106
Points
225
B

border

Senior Member
Joined Jun 22, 2017
106 225
Ni ishu ya Physiology zaidi. Zamani kabla hujaoa ulikuwa unapania mademu hiyo mentality ilikufanya ukawa unakamua hata bao 4.

Sasa umeoa na wife kila siku upo naye uhitaji kumpania thus why mukari umeshuka. Ila nguvu unazo ni swala la kiakili zaidi.

Mbaya zaidi ukute enzi za nyuma ulishapiga visu vikaliiii ukaoa ukaamua kupumzika. Baba mashine inakuwa kama dodoki
Kama umenipatia vile
 
Makambovich

Makambovich

Senior Member
Joined
Oct 27, 2018
Messages
193
Points
250
Makambovich

Makambovich

Senior Member
Joined Oct 27, 2018
193 250
Ukitaka kujua kama tatizo lipo kwanza tafuta chombo kingine kilichokamilika ukiona unapiga zaidi ya 2 ujue uko njema!! ila kama na mechi ya ugenini itakushinda basi tafuta wataalamu wa afya
 
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,638
Points
2,000
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,638 2,000
Ukitaka kujua kama tatizo lipo kwanza tafuta chombo kingine kilichokamilika ukiona unapiga zaidi ya 2 ujue uko njema!! ila kama na mechi ya ugenini itakushinda basi tafuta wataalamu wa afya
Ushauri wa mabaharia huu.
 
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
7,310
Points
2,000
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
7,310 2,000
Mkuu unataka urudie Mara ngapi ilinumfurahishe nani?
 
B

big_in

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
4,400
Points
2,000
B

big_in

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
4,400 2,000
Habari wanajamvi wataalamu, Madokta, Mabaharia na great thinkers kwa ujumla.

Bila kupoteza wakati naomba nijikite kwenye mada Moja kwa Moja.

Nina tatizo ambalo nashindwa kulielewa na kilipatia ufumbuzi? siku za nyuma nilikuwa na uwezo wa kufanya tendo la ndoa na kurudi kiwepesi zaidi hata mara nne lakini kwa kipindi cha hivi karibuni hari imekuwa tofauti jambo linalotishia usalama wa ndoa yangu.

Siku hizi nikifanya tendo la ndoa siwezi kurudia mara ya pili au ya tatu kwanza napoteza hamu na uume unashindwa kusimama hata nijisumbueje SIFANIKIWI KURUDIA na wakati wa asubuhi nakosaga hamu kabisa jambo unakuta mke wangu ananihitaji.

Ni seme tu kwamba hili si tatizo la nguvu za kiume kwani nguvu za kiume ninazo niko Sawa kwa hiyo round Moja inaweza kunichukua dk 15-40 au zaidi.

Ndugu naomba msaada wenu chanzo cha hili tatizo ni nini na tiba yake ni ipi?

Tafadhari jokes tuweke pembeni!
Umri wako huja sema
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
34,590
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
34,590 2,000
Unadaiwa kodi ya NYUMBA? Ada ya Shule?
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
9,484
Points
2,000
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
9,484 2,000
Dalili za upungufu wa nguvu za kiume
1. Kushindwa kufanya tendo la ndoa
2. Kushindwa kurudia tendo
3. Kukosa hamu ya tendo
4. Kutosimamisha uume sawasawa
5. Uume kulegea wakati wa tendo

Nakushauri fanya mazoezi sana kuongeza mzunguko wa damu mwili mzima. Hayo mengine wanayokuelekeza wadau ni uzushi tu. Halafu kubali una tatizo la nguvu za kiume wala sio dhambi mara nyingi umri unavyoenda na ukikosa mazaoezi na kushindwa ku-control vyakula utaishia kushindwa hata hiyo round moja kama ambapo inakutokea asubuhi
 

Forum statistics

Threads 1,343,244
Members 514,998
Posts 32,777,754
Top