Tatizo la kukosa hamu ya kula na tumbo kujaa gesi

Ramea

JF-Expert Member
Mar 19, 2015
2,130
2,000
Nimekuwa na tatizo la kutohisi njaa na kujisikia kushiba, nikila chakula kidogo tu naacha. Pia tumbo linaunguruma sana nikienda chooni kinyesi ni kidogo na kutoa gas.

Wataalamu, nini ni tatizo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom