Tatizo la Kukojoa Kitandani kwa Watoto - Ushauri, Tiba na Namna ya Kukabiliana Nalo

bruno twemanye

JF-Expert Member
May 18, 2015
801
500
Fuatilia vizuri inawezekana akawa na aina fulani ya kifafa ,angalia mazingira au tabia ya siku inapomtokea inaweza kukusaidia kubaini chanzo,dawa ya amitrptyrine sikubaliani nayo jua tatizo ili litafutiwe dawa kalibu kituo cha afya chochote.
 

bab-D

JF-Expert Member
May 2, 2015
1,164
1,500
Mwambie anywe mikojo yake mwenyewe mara tatu ndani ya wiki moja asubuhi baada ya kuamka, fundo moja au mafundo mawili kwa mpigo. tatizo litaisha, ni ngumu lakini ndia tiba. pia kuna legum flani sizijui jina ila nikiziona nitakupa picha yake, unachemsha na kunywa maji. tiba tosha .
 

ministrant

Senior Member
Jan 17, 2014
115
250
Wakuu naombeni ushauri wenu juu ya tiba ya tatizo la kukojoa kitandani kwa mtu mzima (above 18) nini husababisha hali hii na matibabu yake yanakuwaje.

Msaada wa haraka unahitajika.
 

ufumawicha

JF-Expert Member
Mar 16, 2014
488
250
Wakuu naombeni ushauri wenu juu ya tiba ya tatizo la kukojoa kitandani kwa mtu mzima (above 18) nini husababisha hali hii na matibabu yake yanakuwaje. Msaada wa haraka unahitajika.

Tafuta ndevu za mahindi aziloweke kisha awe anakunywa maji yake mara 2 kwa siku kwa muda wa wiki 2.Kingine tumia kitu kinaitwa conditioning yaani angalia ni muda gani huwa ana kojoa ili ujipe zoezi la kuwa unamwamsha muda huo akajisaidie.Ukifanya hivyo ndani ya mwezi 1 utaniambia matokeo!Itafikia wakati atakuwa anajiamsha mwenyewe!!
 

kiluvya

JF-Expert Member
Nov 18, 2010
1,329
2,000
Asinywe kimiminika chochote ifikapo saa kumi jioni akilala rafiki zake wamwashe baada ya masa 2 akakojoe. Baada ya kipindi kifupi atazoea.
 

7ve

JF-Expert Member
Feb 1, 2014
1,016
2,000
Kuna gari moja kubwa la mizigo lilikuwa mbele yangu kwenye foleni nyuma limeandikwa "ukiona choo kizuri au kichaka kwenye ndoto usikitumie"
 

amore

Member
Jan 29, 2015
16
45
Habarin za mida wakuu, nmejitokeza kuomba msaada juu ya tatizo hili nina ndg wa karibu anasumbuliwa na hili tatizo awali tulidhani ni uvivu pia ataacha atakavyokuwa anakua ila sasa imekuwa tatizo kwan amekua binafsi anasema anakuwa hajitambui, hivyo mwenye msaada dawa namna gan tatizo hil linatibika plz
 

swissme

JF-Expert Member
Aug 15, 2013
13,661
2,000
Sema ni wewe anyway hizo ni ndoto huwa unachoka sana kabla ya kulala.dawa chukua pande la kuni linalovuka Moshi ujivukize wakati wa kulala.

swissme
 

NapigaNgumi

JF-Expert Member
May 30, 2015
531
225
Atafute mavi ya tembo na kila akitaka kulala ajivukishe moshi wake kwa kuyachoma. afanye hivyo kwa siku saba halafu tatizo hili huwakuta mabinti wazuri. afanye hivyo tu atapona.
 

NapigaNgumi

JF-Expert Member
May 30, 2015
531
225
Nmejikuta nacheka kwa sauti mbele ya watu walio serious @ mabiti wazuri , sasa kuhusu mavi ya tembo ndio naelekea tafuta nyara za serikal mmh
Habarin za mida wakuu, nmejitokeza kuomba msaada juu ya tatizo hili nina ndg wa karibu anasumbuliwa na hili tatizo awali tulidhani ni uvivu pia ataacha atakavyokuwa anakua ila sasa imekuwa tatizo kwan amekua binafsi anasema anakuwa hajitambui, hivyo mwenye msaada dawa namna gan tatizo hil linatibika plz
Mavi ya tembo sio nyara ya govt. yapo yanauzwa wa wauza madawa ya kienyeji. tafuta umsaidie nduguyo.
 

Keykey

JF-Expert Member
Dec 1, 2006
3,253
2,000
Habarin za mida wakuu, nmejitokeza kuomba msaada juu ya tatizo hili nina ndg wa karibu anasumbuliwa na hili tatizo awali tulidhani ni uvivu pia ataacha atakavyokuwa anakua ila sasa imekuwa tatizo kwan amekua binafsi anasema anakuwa hajitambui, hivyo mwenye msaada dawa namna gan tatizo hil linatibika plz

Mwambie awe makini, akaona choo kwenye ndoto asikitumie kwzni huo utakuwa mtego!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom