Tatizo la kujikojelea .... kwa mtoto wa miaka 8-10


owomkyalo

owomkyalo

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2017
Messages
1,913
Likes
3,125
Points
280
Age
23
owomkyalo

owomkyalo

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2017
1,913 3,125 280
Wakuu ...Naomba msaada wa Tiba ya mtoto anayejikojelea kitandani kila siku.

mtoto wa miaka 10
asanteni.
 
Alvin A.

Alvin A.

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2016
Messages
614
Likes
605
Points
180
Alvin A.

Alvin A.

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2016
614 605 180
KUNA WATU WENGINE KWA KUONGOPA USUMBUFU WA KUAMKA USIKU KUWAPELEKA CHOONI WATOTO WALIWAZOESHA MAMPASI, HAYA NDO MAZARA YAKE.
 
mwandende

mwandende

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2017
Messages
2,269
Likes
2,720
Points
280
Age
39
mwandende

mwandende

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2017
2,269 2,720 280
Wakuu ...Naomba msaada wa Tiba ya mtoto anayejikojelea kitandani kila siku.

mtoto wa miaka 10
asanteni.
Mkuu MPUNGUZIE vinywaji vya VIMIMINIKA mfano maji,,soda ,,juice,NK...na mtoe KUKOJOWA USIKU MARA KWA MARA,,,,,EPUKA USHAURI wa waganga wa KIENYEJI,,,,yupo NDUGU YNGU tena MTU mzima kabisa alikuwa na tatizo kama hilo,,YALIMKUTA MAKUBWA,,,zaidi ya KUKOJOWA,,,KITANDANI....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Johng

Johng

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2016
Messages
530
Likes
519
Points
180
Johng

Johng

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2016
530 519 180
Jaribu kumpeleka hospitali nahisi anaweza tibika, kuna mtu mmoja aliwahi kuwa na mtoto mwenye tatizo hilo akampeleka hospitali akapona, walisema alikuwa na tatizo homoni zinzohusiana na mambo hayo, nitajaribu kufatilia na kama nikipata majibu sahihi nitautafuta uzi huu nikupatie mrejesho..
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
32,847
Likes
98,087
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
32,847 98,087 280
Kuona daktari hili tatizo kilo kwenye ubongo zaidi. Kama mdau aliposema hapo juu apunguze kunywa maji msaa mawili kabla ya kulala pia muwe na alarm ya kumuamsha aende haja ndogo
 
NAFIKIRE

NAFIKIRE

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2014
Messages
429
Likes
220
Points
60
NAFIKIRE

NAFIKIRE

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2014
429 220 60
Wakuu ...Naomba msaada wa Tiba ya mtoto anayejikojelea kitandani kila siku.

mtoto wa miaka 10
asanteni.
Tafuta kwenye famasi dawa inaitwa imipramine au Amitriptylinne umpe usiku kabla ya kulala...
Kienyeji wanasema "eti"....ukimpa maji yaliyopatikana kwa kuchemsha ndevu za mahindi atapona
 
cheetah255

cheetah255

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2017
Messages
445
Likes
713
Points
180
cheetah255

cheetah255

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2017
445 713 180
Tafuta kwenye famasi dawa inaitwa imipramine au Amitriptylinne umpe usiku kabla ya kulala...
Kienyeji wanasema "eti"....ukimpa maji yaliyopatikana kwa kuchemsha ndevu za mahindi atapona
Hiyo dawa ya kienyeji ndio dawa nilipo kua primary kunawanafunzi walikua wanaongelea na kutoa ushahidi wamepona.Chukua maindi makavu na siyo ndevu za maindi chemsha Lita moja ya maji kwa maindi kikombe cha chai,yakitokota epua yaache ya kwa siku moja.Uanze kumpa kikombe kimoja kila siku asubui kwa muda wa Siku tatu adi nne.

Hiyo hali ya kukojoa kitandani itapote ata kama alikua anakojoa kila siku.Wazee wa zamani wanasema mtt akinywa maji ya maindi yaliyo lala akitaka kujikojolea atasikia harufu itakayo mfanya azuie mkojo na kuamka kwakuwa itamkera ila sina uhakika na hii theory ya wahenga ninacho amino nikwamba dawa ya maji ya maindi inafanya kazi.
 
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,999
Likes
9,309
Points
280
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,999 9,309 280
ukiachana na ugonjwa pia malezi ya deko deko nayo yanachangia
 

Forum statistics

Threads 1,273,800
Members 490,485
Posts 30,492,599