Tatizo la kujawa na mate mdomoni usiku ninapokuwa usingizini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la kujawa na mate mdomoni usiku ninapokuwa usingizini

Discussion in 'JF Doctor' started by zayat, Jan 20, 2011.

  1. z

    zayat JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi tatizo langu najaa mate mdomoni nikiwa usingizini.Nikishtuka nameza lakini huwa yanatoka mpaka mto wangu unaroa na mto una nuka sana.
    PLEASE HELP KUNA DAWA?
     
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Dawa ipo.
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,773
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Muone dk wa koo
     
  4. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 403
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sababu yawezekana una ugonjwa unaitwa duodenal ulcer, kwani na zenyewe husababisha mate kujaa ukiwa usingizini
    But waweza kwenda kwa Doc atakupa jibu zuri zaidi.
     
  5. kwemsangazi

    kwemsangazi JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2013
    Joined: Jun 18, 2013
    Messages: 247
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Habari yenu wanajamvi? Naomba niweke wazi tatizo linalonisumbua kwa muda sasa... Nina shida ya kujawa na mate mdomoni usiku, mate hayo huwa yanatema harufu ile mbaya endapo yatapata upenyo kutoka. Hii imekuwa kero kubwa kwangu.

    Nimejaribu kuzingatia kupiga mswaki kila niamkapo na kabla ya kulala lakini tatizo bado lipo.


    Naombeni ushauri madaktari wa vinywa na ninyi wenye uzoefu ambao mliwahi kukumbwa na tatizo kama langu.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2013
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,508
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    Tatizo halijaanza muda mrefu? Inawezekana una maradhi ya koo kama chronic tonsilitis? Nakushauri ukamuone ent haraka. Huenda ukahitaji matibabu. Pole sana
     
  7. kwemsangazi

    kwemsangazi JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2013
    Joined: Jun 18, 2013
    Messages: 247
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Asante !!! Tatizo limeanza muda kidogo miezi kama 6 hivi... Nashukuru kwa msaada wa mawazo nitakimbia kwa tabibu haraka maana hii sio kawaida kwa kweli.
     
  8. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #8
    Sep 14, 2013
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,241
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 135
    Pia inaweza kuwa ni dalili ya kupungukiwa chumvi mwilini. Jaribu kutafuna punje 1 au 2 za chumvi ya mawe ya baharini kila unapoenda kulala kwa muda wa wiki 2.
     
  9. Lalita

    Lalita Member

    #9
    Sep 14, 2013
    Joined: Jul 23, 2013
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Usiogope sana, kila unapoenda kulala hakikisha unapiga mswaki na usile kitu chochote baada ya hapo, jaribu leo then utaona matokeo, na hiyo ndo iwe tabia yako, then uje unipe majibu, trust me
     
  10. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2013
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,471
    Likes Received: 1,472
    Trophy Points: 280
    Na kama unapenda vitu vya sukari punguza nayo pia inachangia.
    Ila kwenda hospital nako pia inahusu
     
  11. paradiso

    paradiso JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2013
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 1,023
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nina iyo kitu ila hainikeri sana, atakoma bi.mkubwa.
     
  12. kwemsangazi

    kwemsangazi JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2013
    Joined: Jun 18, 2013
    Messages: 247
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Asanteni kwa ushauri wanajamvi.. nayafanyia kazi yote mliyoshauri. Inaudhi na kukera sana kwakweli...
     
  13. kwemsangazi

    kwemsangazi JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2013
    Joined: Jun 18, 2013
    Messages: 247
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Asante kwa ushauri nimeanza upya zoezi hili naamini nitarudi na majibu mazuri kwako.
     
  14. kwemsangazi

    kwemsangazi JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2013
    Joined: Jun 18, 2013
    Messages: 247
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kaka kwako haikeri ila kwa mwenza ni udhia mtupu... maana shuka huwa zinatema utadhani kuna harage lililochacha tangu juzi limemwaga hapo.
     
  15. CCNP Engineer

    CCNP Engineer JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2017
    Joined: Apr 13, 2017
    Messages: 296
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 180
    Ngoja
     
  16. CCNP Engineer

    CCNP Engineer JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2017
    Joined: Apr 13, 2017
    Messages: 296
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 180
    Mate
     
Loading...