Tatizo la ajira lisiwe ndiyo umaskini wa maisha


A

adataro

Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
36
Points
0
A

adataro

Member
Joined Aug 15, 2012
36 0
Je, wewe unafikiri ni miongoni mwa watu wanaotafuta na kuumiza kichwa kuwa utafanyaje maisha hayaendi?
Nataka nikuondoe hofu kwani njia ya kupata mafanikio makubwa ipo kwa mtaji mdogo sana wa kuanzia sh 60000/- na mtaji wa mwisho ni sh 400000/- tu. Kama unahisi una shaka lolote kuhusu namna utakavyoweza kupata maendeleo makubwa sana kwa kiasi hicho kidogo cha fedha niandikie kwa email adataro@yahoo.com

Note: Mafanikio yanaanza na wewe mwenyewe kuthubutu. Mimi nipo kwa ajili ya kukufanya uthubutu karibu
 
K

kisoda

Senior Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
168
Points
0
K

kisoda

Senior Member
Joined Dec 4, 2012
168 0
mkuu,ulikuwa unabeep?mbn watumiwa mail afu husanuki na hayo maujanja?ka vp tiririkia humu bac pipo wanufaike!fanya hvyo 2one!
 
A

adataro

Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
36
Points
0
A

adataro

Member
Joined Aug 15, 2012
36 0
mkuu,ulikuwa unabeep?mbn watumiwa mail afu husanuki na hayo maujanja?ka vp tiririkia humu bac pipo wanufaike!fanya hvyo 2one!
Email nilizotumiwa zote zimeshajibiwa. Rejea katika inbox yako kisoda.
Thanx!
 
A

adataro

Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
36
Points
0
A

adataro

Member
Joined Aug 15, 2012
36 0
je, wewe unafikiri ni miongoni mwa watu wanaotafuta na kuumiza kichwa kuwa utafanyaje maisha hayaendi?
Nataka nikuondoe hofu kwani njia ya kupata mafanikio makubwa ipo kwa mtaji mdogo sana wa kuanzia sh 60000/- na mtaji wa mwisho ni sh 400000/- tu. Kama unahisi una shaka lolote kuhusu namna utakavyoweza kupata maendeleo makubwa sana kwa kiasi hicho kidogo cha fedha niandikie kwa email adataro@yahoo.com

note: Mafanikio yanaanza na wewe mwenyewe kuthubutu. Mimi nipo kwa ajili ya kukufanya uthubutu karibu
pia wale wanaowahi miezi 2 ya mwanzo wanaweza kufaidi zaidi
 

Forum statistics

Threads 1,285,942
Members 494,834
Posts 30,879,924
Top