Tatizo hili linasababishwa na nini jamani kwasababu limezidi msaada wenu plz!


TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Nnarafiki yangu amekua na tatizo lakusahau kupita maelezo yaani muda mwingine mmeongea hapo haichukui hata muda hakumbuki anasoma sana na vitu anaelewa lkn anasahau kuna watu walimwambia chanzo ni blueband hatuumii kabisa lkn bado msaada kwa mwenye idea na hili
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,350
Likes
7,385
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,350 7,385 280
mwambie atafune mbegu la mlongi =mbegu 3x3 NB kila mbegu tatu ziambatane na maji lita moja = lita tatu kwa siku.
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
mbegu ya mlongi ndo ipi tena?
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
ata picha za utupu (za ngono) zinamfanya mtu kupoteza kumbukumbu hii nimeishuudia myself
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,248
Likes
783
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,248 783 280
ugonjwa huo wa kusahau kitaalmu unaitwa alzemia desease.....

anyway ngoja niende kwenye tiba moja kwa moja:

mwambie ale mapera kwa wingi ..mapera ni brain activator, lakini pia mwamie atumei mastafeli walu mja kwa siku....ila mapera asiache ni muhimu sana...ale matango..kwa siku nusu kipande....na kikubwa zaidi akipata tunda la mzeituni atumie...hili ni muhimu na yanaatikana suer market kwa bongo


atumie vitu hivi kwa mwezi mmoja then utanipm ..uipe mrejesho....kama ikiwa bado hajabadilika basi nambie ili twende hatua ya pili


asante
 
mkuyati og

mkuyati og

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2011
Messages
754
Likes
232
Points
60
mkuyati og

mkuyati og

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2011
754 232 60
ugonjwa huo wa kusahau kitaalmu unaitwa alzemia desease.....

anyway ngoja niende kwenye tiba moja kwa moja:

mwambie ale mapera kwa wingi ..mapera ni brain activator, lakini pia mwamie atumei mastafeli walu mja kwa siku....ila mapera asiache ni muhimu sana...ale matango..kwa siku nusu kipande....na kikubwa zaidi akipata tunda la mzeituni atumie...hili ni muhimu na yanaatikana suer market kwa bongo


atumie vitu hivi kwa mwezi mmoja then utanipm ..uipe mrejesho....kama ikiwa bado hajabadilika basi nambie ili twende hatua ya pili


asante
'alzemia?' umekosea matamshi, pia ugonjwa nina hakika sio huo unaoufikiria kulingana na umri wa mgonjwa kwa kawaida, na hyo symptom moja. Inahitajika detailed history ya huyo mgonjwa kusaidia kutengeneza diagnosis. Read on DEMENTIA na differentials zake, itakupa mwanga.
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,248
Likes
783
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,248 783 280
'alzemia?' umekosea matamshi, pia ugonjwa nina hakika sio huo unaoufikiria kulingana na umri wa mgonjwa kwa kawaida, na hyo symptom moja. Inahitajika detailed history ya huyo mgonjwa kusaidia kutengeneza diagnosis. Read on DEMENTIA na differentials zake, itakupa mwanga.
mkuu nimeamua kuuandika hivyo makusudi kabisa...ila spellingi zake ni ''Alzheimer''...kingine ni kwamba huo ushauri niliompa ni wa mwanzo kabisa na wa kawaida kabisa na rahisi kupatikana......ndio maana nikasema ikishindikana basi itabidi steji ya pili ifate......mara nyingi ugonjw huu unawapata watu wenye umri mkubwa mika 65.......lakini pia hata wenye umri chini ya hapo inawezekana kabisa japo asilimia ni ndogo..
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
thanx wapendwa mbarikiwe
 

Forum statistics

Threads 1,215,728
Members 463,375
Posts 28,557,886