Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo hili linasababishwa na nini jamani kwasababu limezidi msaada wenu plz!

Discussion in 'JF Doctor' started by TUNTEMEKE, Sep 26, 2011.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nnarafiki yangu amekua na tatizo lakusahau kupita maelezo yaani muda mwingine mmeongea hapo haichukui hata muda hakumbuki anasoma sana na vitu anaelewa lkn anasahau kuna watu walimwambia chanzo ni blueband hatuumii kabisa lkn bado msaada kwa mwenye idea na hili
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,367
    Likes Received: 2,146
    Trophy Points: 280
    mwambie atafune mbegu la mlongi =mbegu 3x3 NB kila mbegu tatu ziambatane na maji lita moja = lita tatu kwa siku.
     
  3. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mbegu ya mlongi ndo ipi tena?
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ata picha za utupu (za ngono) zinamfanya mtu kupoteza kumbukumbu hii nimeishuudia myself
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,066
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 180
    ugonjwa huo wa kusahau kitaalmu unaitwa alzemia desease.....

    anyway ngoja niende kwenye tiba moja kwa moja:

    mwambie ale mapera kwa wingi ..mapera ni brain activator, lakini pia mwamie atumei mastafeli walu mja kwa siku....ila mapera asiache ni muhimu sana...ale matango..kwa siku nusu kipande....na kikubwa zaidi akipata tunda la mzeituni atumie...hili ni muhimu na yanaatikana suer market kwa bongo


    atumie vitu hivi kwa mwezi mmoja then utanipm ..uipe mrejesho....kama ikiwa bado hajabadilika basi nambie ili twende hatua ya pili


    asante
     
  6. mkuyati og

    mkuyati og JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 671
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    'alzemia?' umekosea matamshi, pia ugonjwa nina hakika sio huo unaoufikiria kulingana na umri wa mgonjwa kwa kawaida, na hyo symptom moja. Inahitajika detailed history ya huyo mgonjwa kusaidia kutengeneza diagnosis. Read on DEMENTIA na differentials zake, itakupa mwanga.
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,066
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 180
    mkuu nimeamua kuuandika hivyo makusudi kabisa...ila spellingi zake ni ''Alzheimer''...kingine ni kwamba huo ushauri niliompa ni wa mwanzo kabisa na wa kawaida kabisa na rahisi kupatikana......ndio maana nikasema ikishindikana basi itabidi steji ya pili ifate......mara nyingi ugonjw huu unawapata watu wenye umri mkubwa mika 65.......lakini pia hata wenye umri chini ya hapo inawezekana kabisa japo asilimia ni ndogo..
     
  8. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    thanx wapendwa mbarikiwe
     
Loading...