Tathmini yangu fupi kuhusu Baraza Jipya la Mawaziri

tweenty4seven

JF-Expert Member
Sep 21, 2013
11,762
2,000
Matamanio yangu mimi nikama ifuatavyo:

Philip Mpango - Waziri wa Fedha & Mipango

Charles Kimei - Naibu Waziri wa Fedha na Mipango (Kimei asaidiane na Philip Mpango)

Note: Combination ya Philip Mpango na Charles Kimei itanoga kwa sababu Philip Mpango nikama anauzoefu wakutosha wa upande wa Planning na Charles Kimei anauzoefu wakutosha wa upande wa Finance 'Banking Industry'

Au

Charles Kimei - awe Waziri wa Wizara mpya itwayo Wizara ya Uwekezaji, Viwanda, Biashara na Masoko

Ili mchumi huyu akatusaidie kutuletea wawekezaji nchini na kututafutia masoko ya bidhaa zetu
Waziri wa fedha lusinde,naibu fedha na mipango msukuma
 

mtzedi

JF-Expert Member
Dec 13, 2011
3,670
2,000
Bashite -Waziri Mkuu
Gambo -Wizara ya Ulinzi
Queen Sendiga-Anapewa wilaya
Joketi-Mbunge wa kuteuliwa halafu analamba unaibu waziri
Sabaya-mkuu wa mkoa
 

Jasmoni Tegga

JF-Expert Member
Oct 28, 2020
2,660
2,000
Nampendekeza Mueshimiwa Askofu Ngwajima Anauwezo mkubwa sana
Namuomba muheshimiwa aturudishie Makonda Dar au hatuletee Jerry muro jiji letu hili linapendeza Sana likiwa na watu hao
Makonda Dar sawa; Jerry atulie palepale kwenye ileee miradi bomba anayoipaisha. "Milioni 900 itapendeza!"
 

polokwane

JF-Expert Member
Dec 16, 2018
757
1,000
Wazee kama akina Manyanya ,Mkuchika, Jenista, kuwarudisha tena ni kupoteza muda , tunataka vijana. Damu mpya. Hawa wazee wakapumzike sasa
Vijana wegi wana ulimbukeni mwingi sana na wanaharibu sana kazi nadhani wazee waendelee kuwekwa hasa kwa sehemu nyeti zinazo guza jamii kwa upana zaid
 

mjingamimi

JF-Expert Member
Aug 3, 2015
25,869
2,000
Hao ndo wakushukuriwa.
Pamoja na NEC NA ZEC.
sio ballot box.
No polisi,no ccm.
Umeshindwa vibaya kwenye ballot box, "Nikusaidieje" (Prof. J).
Screenshot_20201106-094418.jpg
 

Jasmoni Tegga

JF-Expert Member
Oct 28, 2020
2,660
2,000
Vijana wegi wana ulimbukeni mwingi sana na wanaharibu sana kazi nadhani wazee waendelee kuwekwa hasa kwa sehemu nyeti zinazo guza jamii kwa upana zaid
2015 - 2020: Vijana wapewe kipaumbele ili kuibua & kukuza vipaji vipya, kujenga umoja na imani yao na kuleta ushindani

2020 - 2025: Vijana wasipewe fursa; wana ulimbukeni mwingi sana na wanaharibu sana kazi; naadhani wazee waendelee kuwekwa, hasa kwa sehemu nyeti zinazogusa jamii kwa upana zaidi

????
 

polokwane

JF-Expert Member
Dec 16, 2018
757
1,000
2015 - 2020: Vijana wapewe kipaumbele ili kuibua & kukuza vipaji vipya, kujenga umoja na imani yao na kuleta ushindani

2020 - 2025: Vijana wasipewe fursa; wana ulimbukeni mwingi sana na wanaharibu sana kazi; naadhani wazee waendelee kuwekwa, hasa kwa sehemu nyeti zinazogusa jamii kwa upana zaidi

????
Hapana vijana walio pewa kwa majaribio wameharibu sana vijana wasipewe hata kidogo
 

Jasmoni Tegga

JF-Expert Member
Oct 28, 2020
2,660
2,000
Kinachofurahisha ni kwamba safari hii ni kazi kazi hakuna excuse, asilimia kubwa ya wabunge na madiwani wanatoka chama tawala na hii itawasaidia sana kwenye utendaji.

Naiona connection nzuri kati ya serikali yaani mawaziri na wawakilishi wa wananchi.

Wakuu wa mikoa, wilaya na wakurugenzi wakitumia wataalamu katika sehemu zao, na wakashirikiana na wabunge na madiwani wao vizuri watamsaidia sana rais katika kutatua kero za wananchi na kuwaletea watanzania maendeleo.

Tufike mahali rais anapopita kwenye maeneo yetu tuone akipewa pongezi zaidi ya yale malalamiko ya wananchi kukosa huduma au kukosa wa kuwasikiliza.
In short, muhula huu TOCHI YA USTAWI, MAENDELEO & FANAKA INAWAKA MNG'AO WA ENEJI YA "NYUKI-WANALIA." Magunzi yote out!!!
 

Jasmoni Tegga

JF-Expert Member
Oct 28, 2020
2,660
2,000
hata uwe na watendaji wote unaowajua wanachapa kaziii kwa weledi na ustadi .... endapo maamuzi ya mwisho lazima yatoke kwa mmoja tu ni vigumu kuwa na mabadiliko ya kimaendeleo, na endapo kutaendelea kuwa ule utaratibu wa kutengua alichoamua waziri kila mara ..... sahauuu Tanzania uiwazayoo

fanya kazi, Tanzania ni zaidi ya tuijuavyoo
Kwa propaganda hizi dufu za utahajasimu (pessimism), si ajabu mmeshindwa uchaguzi kila msimu wa uchaguzi
 

Sumti

JF-Expert Member
Jan 30, 2016
1,635
2,000
Mkuu unaamjni kweli nchi hii itapaa???

Usilete uongo kama Jiwe....

Dodoma kila akija anahaidi uwanja wa michezo.
Jamaa waajabu sana.
Wewe ndio wa ajabu. acha watu watoe maoni ya kuipaisha nchi yao. Kama vipi nenda ubalozini ukafungiwe chumbani na mwenzako.
 

yomboo

JF-Expert Member
May 9, 2015
6,235
2,000
Kama tunavyojua kuanzia leo ndio ukomo la Mawaziri. Kutokana na kuapishwa rasmi kwa Raia John Magufuli. Kinachofuata sasa ni Rais kuitisha bunge na kupeleka jina la Waziri Mkuu ambaye pasipo shaka naona Majaliwa Kassim atarudi.... Pamoja na kurudi Majaliwa, hawa watu watamsaidia sana Rais katika utendaji wake...

1. Ummy Mwalimu - abaki pale pale Afya
2. Sagini (Butiama) - aende TAMISEMI
3. Prof. Ndalichako - abaki pale pale
4. Prof. Muhongo - aende Madini
5. Dr. Kalemani - abaki pale pale
6. Mwigulu - abaki pale pale
7. Bashe - apandishwe either Kilimo au Biashara au ujenzi
8. Kabudi - abaki pale pale
9. Zungu - abaki pale pale. Naibu wake awe Mrisho Gambo
10. Dr. Kimei - Biashara au Naibu Fedha
11. Prof. Kitila Mkumbo - wizara ya Maji au Ujenzi
12. Jenista Mhagama - abaki pale pale
13. Prof. Mkenda - Maliasili

PREDICTION YA INGIZO JIPYA MANAIBU...
1. Mwambe (Masasi) former TIC DG
2. David Silinde
3. Kunambi - Former Director wa Dodoma Jiji

AMBAO WAMEFANYA KAZI KUBWA ILA UMEFIKA MUDA WA WA KUPUMNZISHWA, AS THEIR LEVEL IMEFIKA LIMIT
1. Bashungwa - Aliyekuwa Waziri wa vViwanda
2. Stela Manyanya - Aliyekuwa Naibu Viwanda
3. Juliana Shonza - Michezo
4. Kanyasu - Maliasili Naibu
5. Simar - aliyekuwa Naibu Mazingira
6. Kamwele - aliyekuwa wa Ujenzi

These will be a dream team 2020-2025!. hao niliobashiri ni wachapa kazi na wabunifu...
taifa la wajinga bwana nchi inapaa kwa mipango au Ina paa kwa prediction zako za Baraza la wajinga?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom