Tathmini yako mpaka muda huu mwaka unaelekea kuisha umesoma vitabu vingapi???


nelly poul

nelly poul

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2015
Messages
1,270
Likes
901
Points
280
nelly poul

nelly poul

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2015
1,270 901 280
Bill Gates, tajiri namba moja duniani, yeye anasoma vitabu 50 kwa mwaka (wastani wa kitabu kimoja kwa wiki).

Warren Buffet, Tajiri namba Mbili duniani, anasoma kurasa 600 kwa siku (wastani wa vitabu vitatu kwa siku),unadhani kwa mwaka anasoma vitabu vingapi???,,,noma sana!!!

wewe mpaka sasa umesoma vitabu vingapi?

mimi mwenyewe kiukweli nimegusagusa tu vitabu mbalimbali hata sijamaliza kuvisoma na wakati mwingine sisomi kabisaa...nafanya mambo mengine...ila sasa hivi najitahidi kusoma vitabu tofauti na mengi nazidi kujivunza vitu mbalimbali na kuongeza maarifa zaidi.
 
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
30,779
Likes
164,436
Points
280
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
30,779 164,436 280
Kusema kweli nimeweza kukusanya almost 150+ books ila soon nitaanza kazi japo nimebanwa na majukumu
 
Fisherscom

Fisherscom

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2008
Messages
1,485
Likes
285
Points
180
Fisherscom

Fisherscom

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2008
1,485 285 180
Mimi huwa nasoma vya hadithi tuu.....'kufa na kupona, tutarudi na roho zetu, mtuhumiwa....just to mention a few
 
fatmanuria

fatmanuria

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2017
Messages
409
Likes
604
Points
180
fatmanuria

fatmanuria

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2017
409 604 180
Mi sijasoma hata kimoja yan hata sms ikiwa ndefu naachana nayo ....
 
son of the son

son of the son

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2016
Messages
214
Likes
214
Points
60
Age
24
son of the son

son of the son

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2016
214 214 60
Bado asilimia kubwa sana ya watanzania hawajajua nguvu ipatikanayo kwa kusoma vitabu! Kiukwe vitabu vina mchango mkubwa sana katika kubadisha maisha, kiroho na kimwili pia, unapojenga tabia hii mara kwa mara huwa kuna mabadiliko yanayotokea kuanzia ndani hata ule uwezo wa kutoa hoja inaongezeka!! Binafsi tokea nimeansa kusoma articles na vitabu vya mafanikio, saikolojia, mahusiano, Dini na biographs za watu ninao wakubali sana! Nimeona mabadiliko mengi sana ndani yangu! So tujenge utaratibu wa kusoma vitabu! Kama una malengo ya kuwa mtu mkubwa lazima ujue vingi ili kukusaidia katika mazingira tofauti!!
 
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2015
Messages
5,557
Likes
5,056
Points
280
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2015
5,557 5,056 280
nmesoma namba za magufuri tu, hadi kirumi tayari nasubiri tu alete mtaala mpya..............mwaka wangu huu mie looh!
 
Davooo

Davooo

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
432
Likes
481
Points
80
Age
28
Davooo

Davooo

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
432 481 80
Vitabu nilivyosoma mwaka huu
1.uchumi kuwa mzuri sio lazima muwe na mapesa ndani,hata kuipata hela kwa shida ni uchumi mzuri
2.fedha za kulipa watumishi mishahara na nyongeza ipo tayari lkn had Leo hiki kitabu hakijatoka
3.bomoa bomoa ni kwa mikoa mingine tuu,mwanza HAPANA
4.Viwanda vitaajiri watu wengi sana lkn serikali haitaki kuajiri
5.Tutatumia fedha zetu kujenga reli na barabara bila mikopo kutoka nje ,Leo deni la taifa limeongezeka
Mwandishi wa hivi vitabu mungu anamuona
 
Rahabu

Rahabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
5,498
Likes
2,615
Points
280
Rahabu

Rahabu

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2014
5,498 2,615 280
Mie sijui ila ni vile vya shule miaka ile labda nimebaki na kimoja biblia ukijumlisha na vile havizidi 30
 
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
6,028
Likes
6,043
Points
280
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
6,028 6,043 280
Kusoma vitabu inaweza hisiwe ishu sana, ila aina ya vitabu unavyo soma ndio tatizo linapoanzia.

Tujiulize hivi leo hapa kwetu kuna watunzi wa aina zipi za vitabu?
 
PILOT 7

PILOT 7

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
1,118
Likes
1,039
Points
280
PILOT 7

PILOT 7

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
1,118 1,039 280
Tatizo Wengi Wetu Tunasoma Tu Any Books Bila Kujua Akili Zetu Zinahitaji Nini...Muhimu Ni
"KuSoma Kwa Target Na Malengo"
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,945
Likes
13,836
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,945 13,836 280
Mimi sisomag kabisa vitabu aisee
 
Beka Mpole

Beka Mpole

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2017
Messages
479
Likes
330
Points
80
Age
113
Beka Mpole

Beka Mpole

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2017
479 330 80
Mimi sisomag kabisa vitabu aisee
Mwenzangu na mie...! Kwanza kizungungu chenyewe chenga. Na vya sijui ni vipi, maana vitabu vyote vinavyozungumziwa ni vya KIINGEREZA....! kwakifupi utamaduni huo hatuna labda mlioanza utamaduni huo na kuona hayo mabadilko tunaomba mtushauri tuanzie wapi kujizoesha huo utamaduni. Au tuanzie kwa ras simba?
 

Forum statistics

Threads 1,235,361
Members 474,523
Posts 29,220,072