Tathmini uchaguzi mdogo udiwani;Kata nyingi kwenda CCM


utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,129
Likes
1,735
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,129 1,735 280
Tathmini na utafiti makini uliyofanywa kuhusu uchaguzi mdogo wa kuziba mapengo ya madiwani mbalimbali unaoendelea hivi sasa nchini ni kwamba, CCM itazoa kata nyingi kuliko vyama vingine huku ikifuatiwa kwa mbaaali na CHADEMA halafu CUF na ACT.
Utafiti huo umebaini kuwa sababu zinazoipa CCM kushinda kata nyingi ni kasi ya utendaji kazi wa Rais Magufuli ambayo inawakonga nyoyo watanzania na hivyo kuwa na imani kubwa na chama hicho. mambo makubwa yaliyofanywa na serikali ya CCM chini ya rais Magufuli ndani ya miaka hii miwili ni kutumbua majipu katika maeneo mbalimbali ya utumishi wa umma, kukomesha ufisadi na rushwa, kuziba mianya ya uvujaji rasilimali za nchi maeneo ya madini, kurudisha nidhamu ya utumishi wa umma na kusimamia ipasavyo falsafa ya hapa kazi tu.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,094
Likes
17,791
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,094 17,791 280
Tathmini na utafiti makini uliyofanywa kuhusu uchaguzi mdogo wa kuziba mapengo ya madiwani mbalimbali unaoendelea hivi sasa nchini ni kwamba, CCM itazoa kata nyingi kuliko vyama vingine huku ikifuatiwa kwa mbaaali na CHADEMA halafu CUF na ACT.
Utafiti huo umebaini kuwa sababu zinazoipa CCM kushinda kata nyingi ni kasi ya utendaji kazi wa Rais Magufuli ambayo inawakonga nyoyo watanzania na hivyo kuwa na imani kubwa na chama hicho. mambo makubwa yaliyofanywa na serikali ya CCM chini ya rais Magufuli ndani ya miaka hii miwili ni kutumbua majipu katika maeneo mbalimbali ya utumishi wa umma, kukomesha ufisadi na rushwa, kuziba mianya ya uvujaji rasilimali za nchi maeneo ya madini, kurudisha nidhamu ya utumishi wa umma na kusimamia ipasavyo falsafa ya hapa kazi tu.
Endelea kupima upepo tu, Kimara wanawasubili kwa hamu tu ili muyajuwe machungu ya waliobomolewa nyumba zao.
 
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2008
Messages
1,823
Likes
1,878
Points
280
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2008
1,823 1,878 280
Aiseeee toa figures basi pia ueleze kata zipi zilikua chama gani na sasa zitachukuliwa na chama gani. Utafiti huwa hauongei kama nyimbo za pwani.
 
lumbi lumbi

lumbi lumbi

Senior Member
Joined
May 30, 2017
Messages
149
Likes
117
Points
60
lumbi lumbi

lumbi lumbi

Senior Member
Joined May 30, 2017
149 117 60
Tathmini na utafiti makini uliyofanywa kuhusu uchaguzi mdogo wa kuziba mapengo ya madiwani mbalimbali unaoendelea hivi sasa nchini ni kwamba, CCM itazoa kata nyingi kuliko vyama vingine huku ikifuatiwa kwa mbaaali na CHADEMA halafu CUF na ACT.
Utafiti huo umebaini kuwa sababu zinazoipa CCM kushinda kata nyingi ni kasi ya utendaji kazi wa Rais Magufuli ambayo inawakonga nyoyo watanzania na hivyo kuwa na imani kubwa na chama hicho. mambo makubwa yaliyofanywa na serikali ya CCM chini ya rais Magufuli ndani ya miaka hii miwili ni kutumbua majipu katika maeneo mbalimbali ya utumishi wa umma, kukomesha ufisadi na rushwa, kuziba mianya ya uvujaji rasilimali za nchi maeneo ya madini, kurudisha nidhamu ya utumishi wa umma na kusimamia ipasavyo falsafa ya hapa kazi tu.
Tafiti gani hii hakuna figures, tupe statistics kwamba unayoyasema haya hapa. Unabwabwaja tu.
 
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
2,942
Likes
1,754
Points
280
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
2,942 1,754 280
Acha porojo basii, miaka yote ccm huwa inazoa kata nyingi kuliko vyama vyingine katika chaguzi ndogo, hii inajulikana. Hayo masifa mengine ni ngonjera tu, eti kukomesha ufisadi na rushwa!
 
NDULUMESO

NDULUMESO

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2013
Messages
228
Likes
167
Points
60
NDULUMESO

NDULUMESO

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2013
228 167 60
Ccm nadhani inaweza kushinda kata nyingi kweli lakini si kwa sababu hizo ulizozitaja mkuu.
Labda sana sana kwasababu ya goli la mkono na pia kuifanya Tbc kuwa kama yao kusifia mambo ya serikali hii na kwakuwa ina coverage kubwa kufanya wananchi wengi hususani wa vijijini kuamini hayo wanayoaminishwa.
Vinginevyo ngoja tusubiri tuone
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,094
Likes
17,791
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,094 17,791 280
Ccm nadhani inaweza kushinda kata nyingi kweli lakini si kwa sababu hizo ulizozitaja mkuu.
Labda sana sana kwasababu ya goli la mkono na pia kuifanya Tbc kuwa kama yao kusifia mambo ya serikali hii na kwakuwa ina coverage kubwa kufanya wananchi wengi hususani wa vijijini kuamini hayo wanayoaminishwa.
Vinginevyo ngoja tusubiri tuone
Wanachi wenye njaa wanaweza kuaminishwa na TBC kwamba wameshiba pilau la kuku?
 
M

Magimbi

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2011
Messages
1,157
Likes
590
Points
280
M

Magimbi

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2011
1,157 590 280
Kama watatangazwa walioshinda na si WASHINDI basi kazi itakuwa pevu. Kikubwa wasimamizi wasiwe na hofu na wakumbuke majukumu yao bila uwoga. CCM tunashinda mara nyingi inajulikana....
 
Mdudu halisi

Mdudu halisi

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2014
Messages
2,572
Likes
4,047
Points
280
Mdudu halisi

Mdudu halisi

JF-Expert Member
Joined May 7, 2014
2,572 4,047 280
Jambo jingine kubwa alilofanya Magufuli ni kuchota mabilioni ya fedha bila idhini ya Bunge kisha kwenda kujenga uwanja wa ndege huko kijijini kwao ambako hakuna hata mtu anayeweza kumudu gharama za usafiri wa ndege.
 
M

Martin George

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
1,668
Likes
1,434
Points
280
M

Martin George

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
1,668 1,434 280
Tathmini na utafiti makini uliyofanywa kuhusu uchaguzi mdogo wa kuziba mapengo ya madiwani mbalimbali unaoendelea hivi sasa nchini ni kwamba, CCM itazoa kata nyingi kuliko vyama vingine huku ikifuatiwa kwa mbaaali na CHADEMA halafu CUF na ACT.
Utafiti huo umebaini kuwa sababu zinazoipa CCM kushinda kata nyingi ni kasi ya utendaji kazi wa Rais Magufuli ambayo inawakonga nyoyo watanzania na hivyo kuwa na imani kubwa na chama hicho. mambo makubwa yaliyofanywa na serikali ya CCM chini ya rais Magufuli ndani ya miaka hii miwili ni kutumbua majipu katika maeneo mbalimbali ya utumishi wa umma, kukomesha ufisadi na rushwa, kuziba mianya ya uvujaji rasilimali za nchi maeneo ya madini, kurudisha nidhamu ya utumishi wa umma na kusimamia ipasavyo falsafa ya hapa kazi tu.
Kama kweli umefanya utafiti basi wewe ni kanjanja, haihitaji utafiti kujua CCM itashinda kata 37 na UKAWA 6!!
 
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
3,674
Likes
2,763
Points
280
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
3,674 2,763 280
Tathmini na utafiti makini uliyofanywa kuhusu uchaguzi mdogo wa kuziba mapengo ya madiwani mbalimbali unaoendelea hivi sasa nchini ni kwamba, CCM itazoa kata nyingi kuliko vyama vingine huku ikifuatiwa kwa mbaaali na CHADEMA halafu CUF na ACT.
Utafiti huo umebaini kuwa sababu zinazoipa CCM kushinda kata nyingi ni kasi ya utendaji kazi wa Rais Magufuli ambayo inawakonga nyoyo watanzania na hivyo kuwa na imani kubwa na chama hicho. mambo makubwa yaliyofanywa na serikali ya CCM chini ya rais Magufuli ndani ya miaka hii miwili ni kutumbua majipu katika maeneo mbalimbali ya utumishi wa umma, kukomesha ufisadi na rushwa, kuziba mianya ya uvujaji rasilimali za nchi maeneo ya madini, kurudisha nidhamu ya utumishi wa umma na kusimamia ipasavyo falsafa ya hapa kazi tu.
UJINGA ULIOTUKUKA, FANYA NAMNA YA KUPIGA KURA HAPA UTAPATA MAJIBU, KUANGUKA KWA CCM NI UTENDAJI WA MWENYEKITI WAO, OPPOSITE IS TRUE!
 
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
8,092
Likes
10,593
Points
280
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
8,092 10,593 280
Hili neno hili...

"Utendaji wa Rais"
 
Msukuma_De_Great

Msukuma_De_Great

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2016
Messages
1,125
Likes
916
Points
280
Age
28
Msukuma_De_Great

Msukuma_De_Great

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2016
1,125 916 280
Cheo cha pole pole kinakufaa
 
makarihodari

makarihodari

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2017
Messages
231
Likes
169
Points
60
makarihodari

makarihodari

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2017
231 169 60
Tathmini na utafiti makini uliyofanywa kuhusu uchaguzi mdogo wa kuziba mapengo ya madiwani mbalimbali unaoendelea hivi sasa nchini ni kwamba, CCM itazoa kata nyingi kuliko vyama vingine huku ikifuatiwa kwa mbaaali na CHADEMA halafu CUF na ACT.
Utafiti huo umebaini kuwa sababu zinazoipa CCM kushinda kata nyingi ni kasi ya utendaji kazi wa Rais Magufuli ambayo inawakonga nyoyo watanzania na hivyo kuwa na imani kubwa na chama hicho. mambo makubwa yaliyofanywa na serikali ya CCM chini ya rais Magufuli ndani ya miaka hii miwili ni kutumbua majipu katika maeneo mbalimbali ya utumishi wa umma, kukomesha ufisadi na rushwa, kuziba mianya ya uvujaji rasilimali za nchi maeneo ya madini, kurudisha nidhamu ya utumishi wa umma na kusimamia ipasavyo falsafa ya hapa kazi tu.
Yaani magufuli kwa miaka miwili ametuaminisha kuwa mafisadi ni seth,rugemalila,na viongozi wa club ya simba na hakuna kiongozi yeyote wa ccm aliyewahi kujihusisha na ufisadi toka tupate uhuru.
Ccm hoiyeee
 
Y

YusuJo

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2016
Messages
538
Likes
467
Points
80
Y

YusuJo

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2016
538 467 80
Endelea kupima upepo tu, Kimara wanawasubili kwa hamu tu ili muyajuwe machungu ya waliobomolewa nyumba zao.
Kimara hata kabla ya kuvunjiwa sidhani kama waliwahi kuwa watu wa CCM kwa hiyo hakuna la ajabu wakiendelea na msimamo wao
 
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified User
Joined
Sep 30, 2011
Messages
8,599
Likes
12,673
Points
280
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified User
Joined Sep 30, 2011
8,599 12,673 280
Yaani bila ya kujipendekeza huwezi kuwa mwana CCM bora! Hapa Iringa inawezekana CCM ikapigwa mbili bila, sijui kwingine.
 

Forum statistics

Threads 1,213,835
Members 462,336
Posts 28,491,948