Tate nane!!: Hata Sierral Leone?

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Points
1,225

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 1,225
Tanzania tunatakiwa tufanye mabadiliko makubwa kadhaa ili tujinasue:

(a) Tufupishe kipindi cha serikali kutoka miaka mitano hadi miaka mitatu (Kama Australia).

Kanchi maskini hakana kako s almost nature hakawezi kufanya uchaguzi kila kukicha na uslow we utachagua utawala by time semina elekezi zinaisha uvhaguzi mwingine
(b) Tuunde tume huru ya utumishi (Civil Service Comission) yenye kukaa madarakani miaka mitatu tu. Kazi yake iiwe ni kusimamia ajira za kitaalamu serikalini.


Hili la tume poa lakinililisha ongelewa na linakuja
(c) Tumpunguzie madaraka rais wetu; asiteue watu wengi sana
(d) Tutenganishe kabisa vitengo vye serikali: utendaji, bunge na mahakama.

(e) Tuwe na utaratibu wa wazi kabisa wa kuwavua madaraka wabunge na rais anayeonyesha kushindwa kutimiza majukumu yake hata kabla ya kipindi chake kuisha.


....... na mengineyo mengi.

second
 

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,417
Points
1,225

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,417 1,225
Unafikiri bila CCM madarakani Tanzania inaweza kutawalika kwa amani, umoja, na mshikamano?
Kama itakuwa imeondolewa kwa amani (kiuchaguzi), ndiyo Tanzania inaweza kutawaliwa kwa amani. Umoja na mshikamano ni components za amani.

Lakini kama kinaondolewa kwa njia nyingine... hilo nitaishia kulihisi tu lisitokee...


SteveD.
 

Forum statistics

Threads 1,379,129
Members 525,311
Posts 33,735,705
Top