Taswira:Mke wa Rais Mama Salma Kikwete Atembelea kituo cha kuwatunza wasichana na wanawake watukutu


nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
90
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 90 145


JUN .Written by haki








Mke wa Rais na Mwenyekiti wa Taasisi ya Wanawake na Maendeleo Mama Salma Kikwete akipokea ua kutoka kwa msichana anayetunzwa katika kituo cha watoto wa kike watukutu cha Pertapis kilichoko Singapore wakati alipokitembelea kituo hicho tarehe 6.6.2013. Mama Salma yupo nchini Singapore akiambatana na Rais Kikwete katika ziara ya kikazi ya siku mbili nchini humo. Kulia ni Mkuu wa kituo hicho Mama Sahnim Sokaimi.









Mke wa Rais Mama Salma Kikwete akitoa somo kwa wasichana watukutu wanaotunzwa kwenye kituo cha kurekebisha tabia zao cha Pertapis kilichoko jijini Singapore wakati alipokitembelea tarehe 6.6.2013.









Mke wa Rais Mama Salma Kikwete akiwa katika mazungumzo rasmi na uongozi wa kituo cha kuwatunza wasichana na wanawake watukutu cha Pertapis kilichoko nchini Singapore.








Mwenyekiti wa WAMA na Mke wa Rais Mama Salma Kikwete akisisitiza jambo wakati wa kikao cha pamoja kati yake na uongozi wa kituo cha kuwarekebisha tabia wanawake na wasichana cha Pertapis kilichoko huko Singapore wakati alipokitembelea tarehe 6.6.2013. Kushoto kwa Mama Salma ni Mama Badriya Kiondo, Afisa kutoka ubalozi wa Tanzania nchini India.









Mke wa Rais na Mwenyekiti wa WAMA, Mama Salma Kikwete akizungumza na Mama Sahnim Sokaimi, Mkuu wa kituo cha kurekebisha tabia za wanawake na wasichana watukutu cha Pertapis kilichoko nchini Singapore mara baada ya kukitembelea tarehe 6.6.2013.

 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
93
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 93 145
Mbona picha hazionekani kwenye hii habari picha?
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,895
Likes
1,045
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,895 1,045 280
Tanzania kumejaa watoto wa kike wa mitaani wasiokuwa na mtetezi, wanabakwa kila kukicha na kuharibiwa maisha yao, leo wanakata mitaa kuwaangalia watukutu wa dunia nyingine, vichekesho havimaliziki Nchi hii.
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,218
Likes
115
Points
160
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,218 115 160
Tanzania kumejaa watoto wa kike wa mitaani wasiokuwa na mtetezi, wanabakwa kila kukicha na kuharibiwa maisha yao, leo wanakata mitaa kuwaangalia watukutu wa dunia nyingine, vichekesho havimaliziki Nchi hii.
tupunguze jazba. Unajua kazi ya WAMA?
 
B

Babuu Rogger

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
1,345
Likes
704
Points
280
B

Babuu Rogger

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
1,345 704 280
Mamaangu jamani yupo kazini, Akah! Ebu tumuache afanye finishing, .si Namibia anastaafu..
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,818
Likes
1,070
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,818 1,070 280
Kaenda kufanya nini huko, mbona first lady wa huko hayupo nae?
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,130
Likes
1,579
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,130 1,579 280
Kaenda kufanya nini huko, mbona first lady wa huko hayupo nae?
Hivi aliyempokea Rais wetu kule ni Rais au waziri fulani? Wenye habari watujuze na picha weka kabisa!!! First Lady wa kule yuko sijui kasafiri naye au? Maana inaweza kuta ratiba ziliingiliana!!!! Ha ha ha!!!
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,818
Likes
1,070
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,818 1,070 280
Kwa hiyo hata kama mwenye kaya hayupo unang'ang'ania tu uende maana hakuna cha maana unaenda kuzungumza na mwenye kaya ni suala la kufika tu huko ili ule posho, na mimi nagombea 2015 huo urahis.
 

Forum statistics

Threads 1,274,979
Members 490,865
Posts 30,529,417