Taswira mbalimbali za gari alilopata nalo ajali msanii sharo milionea


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,069
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,069 2,000
[h=3]TASWIRA MBALIMBALI ZA GARI ALILOPATA NALO AJALI MSANII SHARO MILIONEA NA JINSI UMATI WA WANANCHI ULIVYOFURIKA NJE YA CHUMBA CHA MAITI HOSPITALI TEULE YA MUHEZA[/h]









Gari aina ya Toyota Harrier lenye namba za usajili T 478 BVR alilokuwa akiendesha msanii wa filamu na muziki Hussein Ramadhani Mkieti ‘Sharo Millionea’ kutoka jijini Dar es salaam kuelekea Kijijini kwao Lusanga Wilaya ya Muheza mkoa wa Tanga. Sharo Millionea alikufa papo hapo na mwili wake kuhifadhiwa Hospitali ya Teule Muheza Tanga.





Baadhi ya watu wakiliangalia gari aina ya Toyota Harrier lenye namba za usajili T 478 BVR alilokuwa akiendesha msanii wa filamu na muziki Hussein Ramadhani Mkieti ‘Sharo Millionea’ kutoka jijini Dar es salaam kuelekea Kijijini kwao Lusanga Wilaya ya Muheza mkoa wa Tanga. Sharo Millionea alikufa papo hapo na mwili wake kuhifadhiwa Hospitali ya Teule Muheza Tanga.




Gari aina ya Toyota Harrier lenye namba za usajili T 478 BVR alilokuwa akiendesha msanii wa filamu na muziki Hussein Ramadhani Mkieti ‘Sharo Millionea’ kutoka jijini Dar es salaam kuelekea Kijijini kwao Lusanga Wilaya ya Muheza mkoa wa Tanga. Sharo Millionea alikufa papo hapo na mwili wake kuhifadhiwa Hospitali ya Teule Muheza Tanga.





Mbunge wa Jimbo la Muheza Hebert Mtangi akiwasili nje ya jengo la Chumba cha Kuhifadhia Maiti cha Hospitali ya Teule Muheza kwa ajili ya kushuhudia mwili wa msaniii Sharo Millionea aliyekufa katika ajali ya gari wakati akitoka Dar es Salaam kwenda Lusanga, Muheza mkoani Tanga, ajali hiyo imetokea katika kijiji cha Kijiji cha Songa Kibaoni .


Wakazi wa wilaya ya Muheza na maeneo mengine wakiwa wamefurika nje ya Chumba cha Maiti cha Hospitali Teule Muheza, kusubiri kushuhudia mwili wa Sharo Millionea, aliyefariki kwa ajali ya gari.

 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,069
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,069 2,000
[h=3]MAMIA WASHIRIKI KATIKA MAZISHI YA SHARO MILIONE MCHANA HUU[/h]





Mwili wa marehemu Sharo Millionea ndio umelala humu, nivigumu kuamini

Mama Yake Hussein Sharo Millionea Akilia Kwa Uchungu



Nape akizungumza na wananchi waliohudhuria msibani




Mwili wa marehemu Sharo Millionea ukiwa umebebwa



Meneja wa Sharo anayejulikana kwa jina la HK akizungumza










 
Kanyapini

Kanyapini

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2012
Messages
299
Points
0
Kanyapini

Kanyapini

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2012
299 0
RIP sharo, I always appriciated ur comedy!:shut-mouth:
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,430
Points
2,000
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,430 2,000
R.I.P Sharo son.
 
Heavy equipment

Heavy equipment

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
957
Points
500
Heavy equipment

Heavy equipment

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
957 500
R.I.P sharo
 
MANI

MANI

Platinum Member
Joined
Feb 22, 2010
Messages
6,980
Points
2,000
MANI

MANI

Platinum Member
Joined Feb 22, 2010
6,980 2,000
Gone too soon. RIP Sharo !
 
K

Kamuzu

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
996
Points
225
K

Kamuzu

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
996 225
Pumziko la milele umpe ee Bwana, na mwanga wa milele umwangazie, apumzike kwa amani, Amina.
 
P

prince pepe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
215
Points
0
P

prince pepe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
215 0
Uuhwii utandawazi noma hadi picha za ndani ya kaburi mazee

huu ni uungwana kweli wanajamii?
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,278
Points
2,000
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,278 2,000
Eee Mungu, mpe mapumziko ya amani mpendwa wetu Hussein Mkiete (Sharo milionea).Kamwe sitomsahau kijana huyu kwa ubunifu wake wa kuchanganya ucheshi na muziki, na misemo yake ya ucheshi 'umebugi meen! nk.na kupangusa bega lake la kulia kama vile kuondoa uchafu. Ndo maana hussein machozi alimtumia kwenye video yake ya Mzimu wa Babu na kufanya video hiyo kushika chati sana.

Baada ya kuona picha za ajali kama zinavyoonekana hapo juu, nashangaa kuona lami. Awali tuliambiwa kwamba ajali ilitokea kwa sababu gar alokuwa akiendesha limekaa chini mno, ilhali barabara za kijijini ni mbaya. Lakini kwenye post na picha tunaambiwa gari ni toyota harrier. Na toyota harrier haiko chini sana kiasi cha kusababisha ajali.

Poleni sana wanafamilia, Poleni sana wanaJF na pole sana mzee King Majuto.
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,889
Points
2,000
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,889 2,000
R.I.P sharo.
lakini jf naona inaelekea kuwa gazeti la uwazi au ijumaa ua design ya blog za akina dj.............
 

Forum statistics

Threads 1,284,769
Members 494,236
Posts 30,839,242
Top