TARURA Kiteto yapanga kukusanya Tsh 300 kila siku kwa bodaboda inayopaki pembezoni mwa barabara

rich1

JF-Expert Member
Jul 31, 2015
2,001
2,000
Kwema ndugu zangu.

Juzi walikuja TARURA kijiweni kwetu wakatwambia wanataka kukusanya kodi shs mia tatu(300/=) kila siku kwa boda boda inayopaki pembezoni mwa barabara.

1.300*30siku shs 9,000/=(kwa mwezi)
2.300*365siku shs 109,500/=(kwa mwaka)
3.100*109,500 shs 10,950,000/=(kwa boda boda mia moja kwa mwaka TARURA-kiteto watakusanya hio pesa.
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
49,965
2,000
Kwema ndugu zangu....juzi walikuja tarura kijiweni kwetu wakatwambia wanataka kukusanya kodi shs mia tatu(3,00/=) kila siku kwa boda boda inayopaki pembezoni mwa bara bara.
1.300*30siku shs 9,000/=(kwa mwezi)
2.300*365siku shs 109,500/=(kwa mwaka)
3.100*109,500 shs 10,950,000/=(kwa boda boda mia moja kwa mwaka TARURA-kiteto watakusanya hio pesa.

Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app
Hii ndiyo CCM mzee tulieni iwatafune, bado kodi ya miguu
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
172,870
2,000
Kwema ndugu zangu....juzi walikuja tarura kijiweni kwetu wakatwambia wanataka kukusanya kodi shs mia tatu(3,00/=) kila siku kwa boda boda inayopaki pembezoni mwa bara bara.
1.300*30siku shs 9,000/=(kwa mwezi)
2.300*365siku shs 109,500/=(kwa mwaka)
3.100*109,500 shs 10,950,000/=(kwa boda boda mia moja kwa mwaka TARURA-kiteto watakusanya hio pesa.

Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app
Bumper 2 bumper mwendo wa tozo mpaka 2025

Sent from my Infinix X627 using JamiiForums mobile app
 

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
18,343
2,000
Yule mzee baba hakuwaga hivi lakini..anyway hao bodaboda walipungiziwaga faini wakafarijika Mia 300 kitugani..?
 

Abdallah_Kichwaz

JF-Expert Member
Mar 31, 2016
3,598
2,000
Kwema ndugu zangu.

Juzi walikuja TARURA kijiweni kwetu wakatwambia wanataka kukusanya kodi shs mia tatu(300/=) kila siku kwa boda boda inayopaki pembezoni mwa barabara.

1.300*30siku shs 9,000/=(kwa mwezi)
2.300*365siku shs 109,500/=(kwa mwaka)
3.100*109,500 shs 10,950,000/=(kwa boda boda mia moja kwa mwaka TARURA-kiteto watakusanya hio pesa.
Siku hizi sio KUBANA MATUMIZI bali Ni mwendo wa kukusanya na kutumbua kila uchao.
 

ofisa

JF-Expert Member
May 15, 2011
3,063
2,000
Yaani mtu ananunuabboda boda halafu hana kodibyeyote alipayo.no bima,no lincese ,no parkibg fees .davmnataka mbebejwe.

Sent from my Infinix X690 using JamiiForums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom