Tarehe/siku nzuri kwa mimba kuweza kutungwa...


likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
5,453
Points
2,000
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
5,453 2,000
Khantwe POLE SANA, MAISHA HAYA, UNAWEZA KUHANGAIKA WEE KUTAFUTA KAZI UKAPATA NA MAMBO YAKANYOOKA HALAFU LINAKUJA TATIZO LA KUSHKA MIMBA.

ILA JIAMINI, UKIPATA MWENZA ANAYEELEWEKA AMBAYE UNAWEZA SEX NAYE KILA MARA KWA MWEZ MZMA, UNANASA MIMBA, LABDA UWE MGUMBA.
 
A

Amtico

Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
10
Points
45
A

Amtico

Member
Joined Oct 23, 2014
10 45
Jamani naomba kuuluza swali mwenzenu nina miezi 2 sijapata period na baada ya wiki 5 nilianza kuhisi dalili za mimba km kichefuchefu kupata haja ndogo mara kwa mara kuchagua vyakula uchovu baada ya wiki ya 7 dalili zikafutika nikaenda pharmacy nikanunua kipimo cha mimba nikakuta positive lkn baada ya wiki ya 8 nimeanza kupata damu lkn ni matone halafu cn maumivu nikaenda hospital wakanambia nikachek utrasound nilivyocheck dokta akasema mimba imeharibika incomplete arbotion hivyo tukusafishe lkn nafsi inakataa kwa sababu nilishawahi kuharibu mimba na dalili sio hizi lazima ningepata maumivu makali na leo ni siku ya 5 lazima damu ingetoka nyingi au mabonge kabisa km nimeharibu bado nafsi inakataa maana yule dokta alionyesha tamaa ya pesa anisafishe apate pesa aliningangania sana anisafishe naombeni ushauri jamani
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
34,716
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
34,716 2,000
Jamani naomba kuuluza swali mwenzenu nina miezi 2 sijapata period na baada ya wiki 5 nilianza kuhisi dalili za mimba km kichefuchefu kupata haja ndogo mara kwa mara kuchagua vyakula uchovu baada ya wiki ya 7 dalili zikafutika nikaenda pharmacy nikanunua kipimo cha mimba nikakuta positive lkn baada ya wiki ya 8 nimeanza kupata damu lkn ni matone halafu cn maumivu nikaenda hospital wakanambia nikachek utrasound nilivyocheck dokta akasema mimba imeharibika incomplete arbotion hivyo tukusafishe lkn nafsi inakataa kwa sababu nilishawahi kuharibu mimba na dalili sio hizi lazima ningepata maumivu makali na leo ni siku ya 5 lazima damu ingetoka nyingi au mabonge kabisa km nimeharibu bado nafsi inakataa maana yule dokta alionyesha tamaa ya pesa anisafishe apate pesa aliningangania sana anisafishe naombeni ushauri jamani
Dalili ya kukojoa mara kwa mara inaanza wiki 12 wakati mtoto anaposukuma kibofu akipanda juu na siku za mwisho wakati ana shuka tayari kwa kuzaliwa. Moja ya dalili za abortion ni period yenye harufu kidogo. Si mbaya kusafisha thought.
 
A

Amtico

Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
10
Points
45
A

Amtico

Member
Joined Oct 23, 2014
10 45
Ndio sio vibaya kusafisha lkn km labda ni mimba inatishia kutoka kwa sababu kutoka damu matone inatosha kuwa dalili ya kutoka mimba bila maumivu ht kidogo
 
A

Amisa majaliwa

Member
Joined
Dec 17, 2018
Messages
10
Points
45
A

Amisa majaliwa

Member
Joined Dec 17, 2018
10 45
Naomba kuongeza hapo.

Mbezu za kiume zinazoweza kutoa mtoto wa kiume huweza kukaa muda wa masaa 48.na zinazoweza kutoa mtoto wa kike hukaa masaa 72. Kwa hiyo toka siku ya 11 mpaka siku ya 14 yai linapokuwa released ni masaa 72.KWA HIYO BASI, kama wataka mtoto wa kike wapaswa kufanya tendo la ndoa siku ya 11 au 12 maana mbegu za kutoa mtoto wa kiume zinakuwa zimeishiwa nguvu kabisa ifikapo siku ya 14 na za kike zitakuwa bado zinadunda.

Ila kwa siku ya 13,14 yenyewe ukifanya tendo la ndoa mara nyingi posibility ya kupata mtoto wa kiume ni kubwa maana speed ya mbegu zitoazo mtoto wa kiume ni kubwa kuliko zitoazo mtoto wa kike. Na itakuwa ni ndani ya masaa 48 .
Kwa mfano nimefnya mapenzi siku ya 14 nikarudia tena siku ya 16 mimba ikatunga je hiyo mimba itakua imetunga siku ya 14 au ya 16
 
Ukwaju

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
9,579
Points
2,000
Ukwaju

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
9,579 2,000
Kwa mfano nimefnya mapenzi siku ya 14 nikarudia tena siku ya 16 mimba ikatunga je hiyo mimba itakua imetunga siku ya 14 au ya 16
Amisa mimba itatunga tu ila kujua mpaka utakapokosa siku zako maana baada ya siku ya 28
na je ni wanaume tofauti au ni huyo huyo mmoja (hapo ni DNA)
kama ni mwanamume mmoja ukitunga mimba siku za mwanzo kabla ya hiyo 14 utapata mtoto wa kiume
na baada ya 15 yaani kaja siku ya 16 utapata mtoto wa kike
yaani mbegu ya mwanamume yenye XY
inamaanisha Y itawahi kwenda kukutana na XX za mwanamke na kutunga kaDume na iwapo XY zitachelewa hadi siku ya 17 Y zitachoka na uwezekano X itawaikuta XX na kiBinti katakuja
ngoja wataalm waje au nitakurushia Link
identifies days 8 - 19 as the potentially fertile days for women with cycles between 26 and 32 days long. This fertile window takes into account the variation in the timing of ovulation from one cycle to the next, the lifespan of the sperm and ovum, as well as cycle lengths for the majority of women*.

When Can You Get Pregnant, What Days of Cycle Can I Get Pregnant? | CycleBeads
 
A

Amisa majaliwa

Member
Joined
Dec 17, 2018
Messages
10
Points
45
A

Amisa majaliwa

Member
Joined Dec 17, 2018
10 45
Amisa mimba itatunga tu ila kujua mpaka utakapokosa siku zako maana baada ya siku ya 28
na je ni wanaume tofauti au ni huyo huyo mmoja (hapo ni DNA)
kama ni mwanamume mmoja ukitunga mimba siku za mwanzo kabla ya hiyo 14 utapata mtoto wa kiume
na baada ya 15 yaani kaja siku ya 16 utapata mtoto wa kike
yaani mbegu ya mwanamume yenye XY
inamaanisha Y itawahi kwenda kukutana na XX za mwanamke na kutunga kaDume na iwapo XY zitachelewa hadi siku ya 17 Y zitachoka na uwezekano X itawaikuta XX na kiBinti katakuja
ngoja wataalm waje au nitakurushia Link
identifies days 8 - 19 as the potentially fertile days for women with cycles between 26 and 32 days long. This fertile window takes into account the variation in the timing of ovulation from one cycle to the next, the lifespan of the sperm and ovum, as well as cycle lengths for the majority of women*.

When Can You Get Pregnant, What Days of Cycle Can I Get Pregnant? | CycleBeads
Asnte sana bora umenijibu kitaalamu asnte na Mungu akubariki
 

Forum statistics

Threads 1,295,917
Members 498,479
Posts 31,227,972
Top