Tarehe 26.11.2017 CCM 43,Ukawa 0


W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
10,003
Likes
8,561
Points
280
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
10,003 8,561 280
Katika taathimini yangu katika maeneo 43 ambapo kuna chaguzi ndogo/marudio kwa hakika CCM inashinda kwa kishindo kikuu na kuna kila dalili matokeo kuwa 43-0.

Ushauri wangu kwa upinzani ni bora wawaondoe wagombea wao ili wajitathimini sababu za wananchi kuwachoka
 
Vupu

Vupu

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,423
Likes
904
Points
280
Age
32
Vupu

Vupu

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,423 904 280
Haaaa haaaa haaaa.. Hii itakuwa pigo kubwa japo kutokea hili ni probability ndogo sana .. Angalau hata 30-13
 
fugees

fugees

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
2,693
Likes
476
Points
180
fugees

fugees

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2012
2,693 476 180
Katika taathimini yangu katika maeneo 43 ambapo kuna chaguzi ndogo/marudio kwa hakika CCM inashinda kwa kishindo kikuu na kuna kila dalili matokeo kuwa 43-0.

Ushauri wangu kwa upinzani ni bora wawaondoe wagombea wao ili wajitathimini sababu za wananchi kuwachoka
Kansa iz a diziz if yo go it slowuly.... teh twh umetisha sana
 
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Messages
7,965
Likes
5,795
Points
280
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2014
7,965 5,795 280
Katika taathimini yangu katika maeneo 43 ambapo kuna chaguzi ndogo/marudio kwa hakika CCM inashinda kwa kishindo kikuu na kuna kila dalili matokeo kuwa 43-0.

Ushauri wangu kwa upinzani ni bora wawaondoe wagombea wao ili wajitathimini sababu za wananchi kuwachoka
Kivipi mkuu mpaka useme wamewachoka, mie nitawapa kwani nishachoka na sisiem, uongo mwingiii
 
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
4,513
Likes
2,663
Points
280
Age
48
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
4,513 2,663 280
Arusha ukiwa na nchemba mliondoka usiku kwa kipigo cha 4 bila. Fikeni dau walau kwa Lema mueleweke na biashara yenu ya manunuzi.
 
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
5,461
Likes
5,852
Points
280
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
5,461 5,852 280
WEKA PESA, ACHA MANENO TUPU
 
A

Albinoomweusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
748
Likes
731
Points
180
Age
48
A

Albinoomweusi

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
748 731 180
ndo kipimo chenu hicho ngoja wakati ufike
 
zizo12

zizo12

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2017
Messages
282
Likes
134
Points
60
zizo12

zizo12

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2017
282 134 60
Katika taathimini yangu katika maeneo 43 ambapo kuna chaguzi ndogo/marudio kwa hakika CCM inashinda kwa kishindo kikuu na kuna kila dalili matokeo kuwa 43-0.

Ushauri wangu kwa upinzani ni bora wawaondoe wagombea wao ili wajitathimini sababu za wananchi kuwachoka
Acha bangi dogo.
 
zizo12

zizo12

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2017
Messages
282
Likes
134
Points
60
zizo12

zizo12

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2017
282 134 60
Katika taathimini yangu katika maeneo 43 ambapo kuna chaguzi ndogo/marudio kwa hakika CCM inashinda kwa kishindo kikuu na kuna kila dalili matokeo kuwa 43-0.

Ushauri wangu kwa upinzani ni bora wawaondoe wagombea wao ili wajitathimini sababu za wananchi kuwachoka
Nani kakuambai acha bangi dogo.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,245
Likes
30,526
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,245 30,526 280
Katika taathimini yangu katika maeneo 43 ambapo kuna chaguzi ndogo/marudio kwa hakika CCM inashinda kwa kishindo kikuu na kuna kila dalili matokeo kuwa 43-0.

Ushauri wangu kwa upinzani ni bora wawaondoe wagombea wao ili wajitathimini sababu za wananchi kuwachoka
Wakudadavuwa, hii inakuhusu sana. Jipime.
 
Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined
Dec 27, 2012
Messages
8,288
Likes
13,276
Points
280
Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined Dec 27, 2012
8,288 13,276 280
Ikiwa hivyo, utapandishwa cheo kutoka Naibu Waziri kuwa Waziri kamili. Naibu, Serikali ambayo wewe ni sehemu yake ilipiga marufuku ramli chonganishi kama uzifanyazo hapa. Shauri yako!
 
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
10,003
Likes
8,561
Points
280
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
10,003 8,561 280
Arusha ukiwa na nchemba mliondoka usiku kwa kipigo cha 4 bila. Fikeni dau walau kwa Lema mueleweke na biashara yenu ya manunuzi.
Kwani Mateves si Arusha?
 
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
10,003
Likes
8,561
Points
280
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
10,003 8,561 280
Ikiwa hivyo, utapandishwa cheo kutoka Naibu Waziri kuwa Waziri kamili. Naibu, Serikali ambayo wewe ni sehemu yake ilipiga marufuku ramli chonganishi kama uzifanyazo hapa. Shauri yako!
Dogo,mimi ni mstaafu si Naibu waziri. Shughulisha akili yako ufuatilie kampeni huko site
 
N

Nitajulikana

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2017
Messages
224
Likes
266
Points
80
N

Nitajulikana

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2017
224 266 80
Msingekuwa mnapanga kutumia goli la mkono ilikuwa ni CDM 43 0 CCM lkn kwa kuwa mna magoli mengi ya mkono mtashinda lkn mjue hata km mtashinda kibabe wananchi washawachoka!!
 
kirumbuyo

kirumbuyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
495
Likes
568
Points
180
kirumbuyo

kirumbuyo

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
495 568 180
Mkuu ww viroba unatowa wapi mbona vimepigwa marufuku
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,239,959