TAREHE 25 DECEMBA INAKUJA WANYAMA WANAJADILIANA KUEPUKA KIFO

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,515
2,000
TAREHE 25 DECEMBA.jpg


Wanyama wangekua wanaongea kipindi kama hiki wangekuwa wanashauliana Wafanyaje kujiepusha na kuchinjwa
 

shiu yang

JF-Expert Member
Sep 16, 2016
3,171
2,000
ni kama Chadema inavojadili wakati wa uchaguzi juu ya hofu ya kuibiwa kura na CCM..!! samahani ndugu zangu wa Lumumba ni mfano tu
 

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,515
2,000
ni kama Chadema inavojadili wakati wa uchaguzi juu ya hofu ya kuibiwa kura na CCM..!! samahani ndugu zangu wa Lumumba ni mfano tu
Mamboa Siasa na Sikukuu ya Krismasi wapi na wapi Mkuu? vipi umeutwika usiku huu?
 

xavia jr

JF-Expert Member
Jul 13, 2015
917
1,000
Hiyo kamati yao ingekaa wapi, mana watu hawapendagi ujinga(joke)......
 

kisuo

Member
Dec 13, 2016
25
45
Iyo Xmas isiwe tabu kuwapa taharuki viumbe wengne kwa mboga za majani hamzion?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom