Taratibu za kuomba uhamisho shule uliopangiwa form 5


Jiang Yang

Jiang Yang

Senior Member
Joined
Jul 18, 2012
Messages
135
Likes
31
Points
45
Jiang Yang

Jiang Yang

Senior Member
Joined Jul 18, 2012
135 31 45
Naomba kufahamishwa taratibu za kufuata katika kuomba uhamisho wa shule uliyopangiwa kidato cha 5 kwenda shule nyingine.

Natanguliza shukrani.
 
Jiang Yang

Jiang Yang

Senior Member
Joined
Jul 18, 2012
Messages
135
Likes
31
Points
45
Jiang Yang

Jiang Yang

Senior Member
Joined Jul 18, 2012
135 31 45
Wamesema ahamishwi mtu na ukichelewa nafasi inachukuliwa
Wana maanisha mwaka huu watu hawatasikilizwa hata kama wana matatizo na sababu muhimu kama haya?
  • Wanaopangwa mbali sana kutoka sehemu wanazoishi;
  • Walio wagonjwa wanaohitaji kuwa karibu na hospitali;
  • Wanaoomba kuhamia shule za kutwa kwa sababu za kiuchumi;
  • Wanaoomba kubadili ‘combinations’ ambazo hazipo katika shule wanazopangwa.
Ambao miaka ya nyuma wamekua wakisikilizwa.
 
Pure Scientific

Pure Scientific

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2015
Messages
571
Likes
218
Points
60
Pure Scientific

Pure Scientific

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2015
571 218 60
Wana maanisha mwaka huu watu hawatasikilizwa hata kama wana matatizo na sababu muhimu kama haya?
  • Wanaopangwa mbali sana kutoka sehemu wanazoishi;
  • Walio wagonjwa wanaohitaji kuwa karibu na hospitali;
  • Wanaoomba kuhamia shule za kutwa kwa sababu za kiuchumi;
  • Wanaoomba kubadili ‘combinations’ ambazo hazipo katika shule wanazopangwa.
Ambao miaka ya nyuma wamekua wakisikilizwa.
Sio haki mkuu wanachokifanya sasa tamisemi ni ubabe sana mtu umefaulu vizuri masomo ya science unapelekwa arts only kwa hiyo mwaka huu watu wasome vitu wasivyovipenda lengo wafeli tu
 
N

ngwilla

Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
82
Likes
2
Points
15
N

ngwilla

Member
Joined Aug 12, 2013
82 2 15
Watahamisha ila baada ya kusajilwa nakusoma walau muhula.
Uhamisho upo daima, huwezi zuia binadam asihame wakati kiasilia kuhama nikutafuta nafuu ya matatizo n.k.
Wamekataa mwanafunz eti aje na taarif za uhamisho wakat wa kuripot au ktk kipind hicho cha admision mtu anataka kuhama.
Pengine mwez desemba hakutakua na vikwazo kwa anaetaka hama. Nimeexperience hivo vitu.
 
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,863
Likes
2,617
Points
280
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,863 2,617 280
mkuu 2013 nilipangwa advanve kombi moja ya kichokko nkaikataa kwa nguvu zote nkawnda necta mzee akatoa laki tatu nibadilishwe niinde shule niipendayo na lombi niitakayo kweli sikufanikiwa walibadilisha ila walinipekea tena kombi ya kichoko n nayoitaka ilikua imejaa ikabidi niripoti tuu huko nikahama tena mwanzon kule lkabla hata mwezi haujaisha ila nilipitia process ndefu sana kkwa afisa elimu wa wilaya na mkoani pia mwalimu mkuu wa shule unayoenda adhibitishe hio nafasi hapo utahitaji usafiri na mzaz au mleZi maana mdogo unakaziwa kinoma noma. busara inahitajika. picha za passpot size zinahitajika pia afisa elimu wa wilaya unako hamia lazima adhibitishe na mkoani pia. hizi proceaa ni za lazima ukikosea hata moja uhamisho utakwamba na utaweza kosa namba ya mtihani wa taifa wa form six kama vp nipigie nikushauri mapema ndugu yangu.
 
Jiang Yang

Jiang Yang

Senior Member
Joined
Jul 18, 2012
Messages
135
Likes
31
Points
45
Jiang Yang

Jiang Yang

Senior Member
Joined Jul 18, 2012
135 31 45
hizi proceaa ni za lazima ukikosea hata moja uhamisho utakwamba na utaweza kosa namba ya mtihani wa taifa wa form six kama vp nipigie nikushauri mapema ndugu yangu.
Nashukuru sana, ngoja nikuchek inbox
 

Forum statistics

Threads 1,238,383
Members 475,954
Posts 29,318,894