Taratibu gani nifuate nipate kibali cha kusafirisha mazao nje ya nchi?

Barikiel

JF-Expert Member
May 25, 2015
389
500
Habarini za asubuhi wadau,

Nipende kumshukuru MUNGU kwa kutupatia siku nyingine ya leo. Nilikua naomba msaada wa kujua hili jambo.

Natamani nifanye biashara ya mazao kupeleka nje ya nchi. Tatizo ni vibali au niseme kibali, ni utaratibu upi nitumie ili niweze kupata vibali? Nianzie wapi kupata vibali.

Mazao ninayotaka kuyafanyia biashara ni Mahindi, Maharagwe, na Mchele. Kwa anaefaham taratibu tafadhali.

Asanteni.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom