Tapeli Wa Bongo

SHUHUDA

New Member
Oct 1, 2010
2
0
joakina de mello uyo uyo mpenda vijana wadogo almaarufu serengeti boys a.k.a vingast anayevaa cheni za dhahabu miguuni almaarufu vikuku, mwenye **** kubwa utazani kabeba mzigo, mpenda vyeo na nyazifa uyo uyoooooo
 

Mlachake

JF-Expert Member
Oct 13, 2009
4,212
2,000
joakina de mello uyo uyo mpenda vijana wadogo almaarufu serengeti boys a.k.a vingast anayevaa cheni za dhahabu miguuni almaarufu vikuku, mwenye **** kubwa utazani kabeba mzigo, mpenda vyeo na nyazifa uyo uyoooooo

Mkuu umejisajili leo ukaenda kutafuta post ya 2008!! kweli umeamua kutoa ushuhuda!!
 

Katavi

Platinum Member
Aug 31, 2009
41,646
2,000
joakina de mello uyo uyo mpenda vijana wadogo almaarufu serengeti boys a.k.a vingast anayevaa cheni za dhahabu miguuni almaarufu vikuku, mwenye **** kubwa utazani kabeba mzigo, mpenda vyeo na nyazifa uyo uyoooooo
.......kwa kweli sielewi lolote hii post ina maana gani!
 

Yona F. Maro

R I P
Nov 2, 2006
4,226
0
Ndugu shuhuda kama mnamambo yetu binafsi hapa sio mahala pake na kutaja majina ya watu hadharani ni makosa kwa sheria za hapa unaweza kuadhibiwa na hata huyo dada akiamua kuchukuwa sheria za kinidhamu dhidi yako atapewa ushirikiano wote
 

Msanii

JF-Expert Member
Jul 4, 2007
8,670
2,000
tangu mwaka 2008 bado tu huyo tapeli anatamba mtaani? kweli nchi haina usalama hii
 

Magulumangu

JF-Expert Member
Jan 7, 2010
3,040
1,500
na sisis wabongo tutaingizwa mjini mpaka tutachoka wewe umesomea profesional yako still unatafuta kujuana upate kazi...jamani rushwa hiyo jamani....na nyie mwingizeni mjini...mie nakumbuka nilipokuwa bongo nikaenda TRA maana leseni yangu ilipotea kimachomacho jamaa akataka 20,000 ili nipate leseni yangu siku ile ile I mean duplicate tukaleteana sana hapo midae nikaenda makao makuu nikapewa siku hiyo hiyo bila hongo nikamrudia kumwambia rushwa itakuua na POLICE wapo pale pale lkn nothing did...BONGO SOO matapeli wanakula na POLICE mambo ya 10%
 

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,562
2,000
SHUHUDA
  • profile.png
    View Profile
  • forum.png
    View Forum Posts
  • message.png
    Private Message
  • article.png
    View Articles
  • add.png
    Add as Contact
user-offline.png
Junior Member
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_highpos.png
reputation_highpos.png
reputation_highpos.png
Join DateFri Oct 2010Posts2Thanks0Thanked 0 Times in 0 Posts Rep Power0

icon1.gif
joakina de mello uyo uyo mpenda vijana wadogo almaarufu serengeti boys a.k.a vingast anayevaa cheni za dhahabu miguuni almaarufu vikuku, mwenye **** kubwa utazani kabeba mzigo, mpenda vyeo na nyazifa uyo uyoooooo

Hao wanachama wapya hizo ndizo kazi zao sijuwi kule kwenye Utambulisho (Member Intro Forum) hawasomi sheria za hii
JamiiForums Rules
SHERIA NA KANUNI ZA JAMII FORUMS

https://www.jamiiforums.com/utambulisho-member-intro-forum/61941-jamiiforums-rules.html

wakisha kujiunga tu wanaleta maneno

machafu kazi kweli hapa kwetu J.f

tumeingiliwa na wachafuzi wa lugha

 

Gama

JF-Expert Member
Jan 9, 2010
12,370
2,000
Embu edit Post yako na uondoe namba yake ya simu na jina lake. Kama aim ni kuwatahadharisha watu juu ya aina ya utapeli huitaji kuweka specific contact details zake.
Kama amekosea mpeleke maakamani akihukumiwa ndio umuanike hadharani. Huu ni uonezi. Je kama hukumuelewa? Au labda kweli anafanya hivyo vitendo lakini kama hajahukumiwa usimuhukumu.

Utapeli wenyewe unaonekana wa kisanii. Mtu gani anayetoa $18,000 kabla ya kupewa kazi!!!!!!! Hii haingii akilini. Kama kweli alikupa kazi anastaili malipo as long as wote mliagree kabla.

kwa nini a-edit?,unataka afiche nini?, au na wewe ni walewale?. Hapa ni jamnvini bwana. Unamwaga mpunga watu wanakula. Hataki kufichaficha mambo.
 

ThinkPad

JF-Expert Member
Apr 11, 2008
1,850
1,250
Jamani mbona mnatuchanganya hivyo? na wewe Shuhuda haya mambo yalikuwa yamepita siku nyingi umeyafufua au kuna mtu alikutonya kuwa umeandikwa JAMBO FORUM wakati huo ungeacha tu! unajua sometimes unaweza kupanic kuona hivyo mm nahisi kama angekuwa TApeli wangepata ushahidi wa watu kama watatu nadhani ingetundikwa kwenye Udaku. Nilichogundua huyo Taperi ni msomi binafsi siamini kama msomi anaweza kufanya hayo madudu unless awe hana kazi alafu awe ameamua tu kupinda mwenyewe.

Na wewe dada kama umefanya hivyo kwa kutupa taarifa ya huyu Taperi umefanya vyema nadhani ikidhibitishwa kuwa jamaa ni tapeli Sheria itachukua mkondo na hilo litapeli litaozea keko.

Na kama jamaa wa watu umemsingizia sasa itakula kwako maana ili game linakoelekea sasa naona si mchezo maana kunamsemo usemao muosha uoshwa kama ukiwa umemsingizia labda mmegomba kazi kwako.


Na kama mnachezea muda wa watu mna mambo yenu mtarajie burn nyote wawili kutoka kwa wana JF.


Na tujenge Nchi yenye kizazi safi.....
:music:
 

ThinkPad

JF-Expert Member
Apr 11, 2008
1,850
1,250
USHAURI WA BURE MUWE MNAJIUNGA NA JAMIIFORUMS NA KUJISAJILI....ona kama huyo jamaa(Tapeli) toka mwaka 2008 anakuja kushtuka leo kuwa kaandikwa humu na unaweza kukuta ni mtu mzuri tu lkn kwasababu ya uzembe wa kujiunga na jamii forums wanamchafua jina lake(KAMA TUHUMA NI ZA UONGO) Na anaendelea kufanya uhalifu bila kujua kama amejulikana(KAMA TUHUMA NI ZA KWELI) kama angekuwa ni mwanachama wa forum angekuwa kayamaliza mwaka 2008 lakini sasa imembidi aanze leo....

USHAURI: Ambao hamjajiunga(guest) mjiunge maana ukijiunga unaweza kusoma kila kitu mpaka JUKWAA LA DINI NA LA WAKUBWA N.K majukwaa memngine mengi tu!
 

Gama

JF-Expert Member
Jan 9, 2010
12,370
2,000
SHUHUDA
user-offline.png
Junior Member
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_highpos.png
reputation_highpos.png
reputation_highpos.png
Join DateFri Oct 2010Posts2Thanks0Thanked 0 Times in 0 Posts Rep Power0

icon1.gif
joakina de mello uyo uyo mpenda vijana wadogo almaarufu serengeti boys a.k.a vingast anayevaa cheni za dhahabu miguuni almaarufu vikuku, mwenye **** kubwa utazani kabeba mzigo, mpenda vyeo na nyazifa uyo uyoooooo

Hao wanachama wapya hizo ndizo kazi zao sijuwi kule kwenye Utambulisho (Member Intro Forum) hawasomi sheria za hii
JamiiForums Rules
SHERIA NA KANUNI ZA JAMII FORUMS

https://www.jamiiforums.com/utambulisho-member-intro-forum/61941-jamiiforums-rules.html

wakisha kujiunga tu wanaleta maneno

machafu kazi kweli hapa kwetu J.f

tumeingiliwa na wachafuzi wa lugha

naona huyu shuhuda ndie mwakawago mwenyewe. Am conviced ni mmoja kati ya senior jf members aliye amua kusajirg new name ili ajibu mapigo.
 

Kunta Kinte

JF-Expert Member
May 18, 2009
3,687
2,000
naona huyu shuhuda ndie mwakawago mwenyewe. Am conviced ni mmoja kati ya senior jf members aliye amua kusajirg new name ili ajibu mapigo.

Inavyoelekea Shuhuda ndie Msema Kweli na ndie Steven Mwakawago-kazi kweli kweli!
 

Sokwe Mjanja

JF-Expert Member
Jul 16, 2009
576
0
NAOMBA NIWATAHADHARISHE WABONGO WENZANGU HASA KINA DADA KUHUSU TAPELI WA KIUME ANAJIITA MIKE/STEVEN MWAKAWAGO....
IN SHORT UYU KAKA ANAJIDAI KUTUMA MSG NA KUJIDAI ANAKUFAHAM SANA NA PIA ANAJIDAI ANA QUALIFICATION KAMA YA MHUSIKA EG. KAMA MHUSIKA ANA MASTERS IN INTERNATIONAL TRADE BASI YEYE MWAKAWAGO ATAJIDAI NDO AMEMALIZA PHD YA INETRNATIONAL TRADE HAVARD UNIVERSITY NA NDO AMERUD ANAFANYA KAZI W.T.O. DAR ES SALAAM.....
HII IMENITOKEA MIE JUZI NA NLIPOONGEA NAE AKAJIDAI YUKO TAYAR KUNITAFUTIA KAZI IVYO NIMTUMIE EMAIL... FUNNY ENOUGH ANAJILENGESHA KWENYE STORY NA KUJIDAI ANAWAFAHAM SOME OF UR CLOSE FRIENDS....
KABLA SIJAMTUMIA NIKAAMUA KUMULIZA ONE OF MY FRIENDS AMBAE UYO MWAKAWOGA ANAJIDAI ANAMFAHAM....CHA AJABU RAFIKI AKANIAMBIA KAA MBALI NI TAPELI WA KUTUPWA NA PIA ALISHAWAHI KUMFWATA KWA GIA IYO IYO YA KAZI UN NA AKATAKA $18,000.....HUU NI WIZI NA UTAPELI WA WAZIWAZI....
NAOMBA MAMLAKA HUSIKA ZIMSHUGHULIKIE!!!
SWALI NI KUWA ANAPATAJE INFO ZA WATU?? AU ANA-ACCESS NA CVS ZA WATU KATIKA JOB SEARCH AGENCIES????
Address zake anatumia ni: drsteven1973@un.co.tz au mijusa1981@yahoo.com na simu ni +255 782 288845!!!!!!!

Huyu mtu ni Tapeli kiukweli haina haja ya kutetea wala kubishana. Ni mnene sana anakaa mitaa ya Tegeta kama sikosei.
Huwa anapenda sana kina dada au kina mama, ametapeli wakina mama wengi sana Tegeta ila wanashindwa kusema, huwa anakaa na namba ya simu chini ya mwezi mmoja anabadili
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,795
2,000
Embu edit Post yako na uondoe namba yake ya simu na jina lake. Kama aim ni kuwatahadharisha watu juu ya aina ya utapeli huitaji kuweka specific contact details zake.
Kama amekosea mpeleke maakamani akihukumiwa ndio umuanike hadharani. Huu ni uonezi. Je kama hukumuelewa? Au labda kweli anafanya hivyo vitendo lakini kama hajahukumiwa usimuhukumu.

Utapeli wenyewe unaonekana wa kisanii. Mtu gani anayetoa $18,000 kabla ya kupewa kazi!!!!!!! Hii haingii akilini. Kama kweli alikupa kazi anastaili malipo as long as wote mliagree kabla.
Usishangae mtu kutaka kutoa hela kabla ya ajira,kuna majuha humu nchini hujapata kuona.Kuna juha namfahamu,he quitted his job, alitoka hapa to south africa kukutana na wale jamaa wanaojidai wana hela sierra leone.wakampokea in a 5* hotel kila siku wanakula na kunywa,akatoa na vidola vyake vya kufanyia processing ya hiyo dili.jamaa wakaingia mtini wakamuachia na all hotel bills.ilibidi kichefuchefu kipitishwe kumkomboa huko!acha atuelimishe bana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom