Tanzia: Waziri wa zamani mh. Augustine Mwingira afariki

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Nov 27, 2009
1,428
2,000
Ndugu zangu wana JF,

Napenda kuwajulisha kuwa Mzee Augustine Mwingira aliyewahi kuwa waziri wizara mbalimbali Hatunae tena.

Wengi mtamkumbukkwa ile kashifa ya Rajipal wakati wa utawala wa awamu ya kwanza wa mwalimu Nyerere.

Mungu ailaze pema roho ya marehemu.
 

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Oct 28, 2012
10,753
2,000
NETWORK LOST....kwa huyu ex-minister tupe kidogo wasifu wake pia pole nyingi kwa familia na ndg mungu ampumzishe pema peponi amen
 

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Nov 27, 2009
1,428
2,000
Agustine Mwingira ambae aliwahi kuwa na nyadhifa mbalimbali wakti wa utawala wa awamu ya I na II amefariki dunia
 

Kibo10

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
11,288
2,000
Aliyekuwa Waziri wa Mawasiliano na Uchukuzi Serikali ya Awamu ya Kwanza, Augustine Mwingira amefariki jijini Dar, familia yathibitisha.
 

gallaxy

Member
Apr 6, 2012
33
95
Duh. Badilisha kichwa cha habari na Uandike Aliyekuwa waziri wa Mawasiliano na Uchukuzi awamu ya Kwanza ya utawala wa Mwalimu Nyerere.
 

Katavi

Platinum Member
Aug 31, 2009
41,329
2,000
Nimedhani ni Mwakyembe,,,,,,,,,,kichwa cha habari hakijatulia kabisa.

alazwe mahali pema peponi amen.
 

Katavi

Platinum Member
Aug 31, 2009
41,329
2,000
Duh. Badilisha kichwa cha habari na Uandike Aliyekuwa waziri wa Mawasiliano na Uchukuzi awamu ya Kwanza ya utawala wa Mwalimu Nyerere.
Nilivyosoma kichwa cha habari tu nikajua ni Mwakyembe.
 

Kibo10

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
11,288
2,000
Duh. Badilisha kichwa cha habari na Uandike Aliyekuwa waziri wa Mawasiliano na Uchukuzi awamu ya Kwanza ya utawala wa Mwalimu Nyerere.

Msiwe wavivu kusoma wewe unataka ukishasoma topic ujuwe habari mkuu
Usiwe kama yule mtu anasoma magazeti kurasa za mbele akitoka hapo kamaliza
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom