TANZIA: Mwenyekiti wa CHADEMA Wilaya ya Dodoma afariki


NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
5,834
Points
2,000
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
5,834 2,000
Habari wana Jf,

Nina taarifa ya kuhuzunisha KIFO CHA MPIGANAJI WA CHADEMA wilaya ya Dodoma ndg E .Mgawe. CHADEMA wamepoteza JEMBE la UKWELI.

R.I.P E. Mgawe.
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,254
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,254 2,000
RIP jembe la ukweli!!
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,700
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,700 1,195
Poleni sana,tutaendeleza ulichokianzisha.R.I.P amen.
 
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,698
Points
2,000
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,698 2,000
Polen wafiwa ktk kipindi hiki kigumu
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,053
Points
1,225
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,053 1,225
RIP kamanda. Mwanga wa milele ukuangaze.
 
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
2,619
Points
1,500
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined Jan 6, 2012
2,619 1,500
Ni kweli kamanda wetu alitutoka usiku wa kuamukia juzi. Alale mahali pema peponi mpiganaji Mgawe. Ametimiza wajibu wake duniani, akijitoa akili, mwili na roho yake kwenye mabadiliko kwa ajili ya kizazi hiki na kijacho.
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
26,249
Points
2,000
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
26,249 2,000
Umeondoka umeacha vuguvugu la mabadiliko.......utakumbukwa kwa kutokuwa mnafiki
 
Cognitivist

Cognitivist

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
1,049
Points
2,000
Cognitivist

Cognitivist

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
1,049 2,000
RIP kamanda, hakikisha unajiunga na Chacha wangwe, Regia mtema na makamanda wengine waliotangulia mbele ya haki na mnaanzisha mapambano kutokea upande wa huko kwa ajili ya kuikomboa nchi yetu kutoka katika mikono ya mafisadi.
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
15,277
Points
2,000
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
15,277 2,000

RIP
Kamanda!! Tunachukua silaha yako tunasonga mbele..... Kuyasaka
majangili!!!........ mapambano bado yanaendelea!!!
 
R

ralphjn

Senior Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
169
Points
170
R

ralphjn

Senior Member
Joined Jun 1, 2012
169 170
RIP Kamanda. Wanakufa Wazalendo,majemedari wa ukweli,wezi na mafisadi wanaotutaabisha hapa nchini kwetu wapo.I wish ningekuwa nimepewa adjuster ya kuadjust Pumzi,wangenikoma.
Habari wana Jf,

Nina taarifa ya kuhuzunisha KIFO CHA MPIGANAJI WA CDM wilaya ya Dodoma ndg E .Mgawe. CDM wamepoteza JEMBE la UKWELI.

R.I.P E. Mgawe.
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Points
1,500
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 1,500
Ni kweli kamanda wetu alitutoka usiku wa kuamukia juzi. Alale mahali pema peponi mpiganaji Mgawe. Ametimiza wajibu wake duniani, akijitoa akili, mwili na roho yake kwenye mabadiliko kwa ajili ya kizazi hiki na kijacho.
Mwenyekiti wa wilaya anafariki toka juzi na CDM hawajatoa taarifa yoyote?? Au kwavile siyo wa ile kanda??
Kweli hicho chama ni cha watu wachache wa kule kule na wanaangaliana wenyewe tu!!
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,700
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,700 1,195
Mwenyekiti wa wilaya anafariki toka juzi na CDM hawajatoa taarifa yoyote?? Au kwavile siyo wa ile kanda??
Kweli hicho chama ni cha watu wachache wa kule kule na wanaangaliana wenyewe tu!!
Upewe wewe taarifa kama nani!!!! Kiherehere kitakumaliza.
 
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
1,934
Points
0
Age
21
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
1,934 0
Mwenyekiti wa wilaya anafariki toka juzi na CDM hawajatoa taarifa yoyote?? Au kwavile siyo wa ile kanda? Kweli hicho chama ni cha watu wachache wa kule kule na wanaangaliana wenyewe tu!!
Mkuu Rejao,
Habari za siku nyingi Kamanda? Kitambo sana Mkuu wangu.
Pamoja!
 
Last edited by a moderator:
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Points
1,500
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 1,500
Habari wana Jf,

Nina taarifa ya kuhuzunisha KIFO CHA MPIGANAJI WA CDM wilaya ya Dodoma ndg E .Mgawe. CDM wamepoteza JEMBE la UKWELI.

R.I.P E. Mgawe.
INNA LILAH WAINA ILLAH RAJUUN,
EE MOLA WETU MTUKUFU MLAZE MMGAWE MAHALA PEMa PEPONI. AMIN
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Points
2,000
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 2,000
Poleni wafiwa. RI.I.P Kamanda
 

Forum statistics

Threads 1,285,183
Members 494,498
Posts 30,852,915
Top