Tanzia: Muigizaji wa FUTUHI, maarufu kama Karumekenge Afariki dunia.

King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
34,590
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
34,590 2,000
Futuhi sijaangalia mda mrefu sana,mie naowakumbuka sana ni:-
1.Tajiri la kihaya
2.Yule anayeongea kama CHINGA
3.OKWECHU OKWECHU.
4.Yule dada mfupi black
5.Kuna mmama flani hivi white
6.Wakukurupuka aka Brother K
 
Andrew Luhamo

Andrew Luhamo

Verified Member
Joined
May 10, 2013
Messages
282
Points
500
Andrew Luhamo

Andrew Luhamo

Verified Member
Joined May 10, 2013
282 500
Pumzika kwa amani.Njia yetu ni moja.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
34,071
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
34,071 2,000
Dah! alipatwa na nini tena ndugu karumekenge
Kwani kuna Binadamu mwenye HATIMILIKI na UHAI MILELE au HAKIKISHO kuwa HATOKUFA / HATOFARIKI? Kikubwa tumshukuru tu Mwenyezi Mungu kwa yote na tumuombee makazi mema huko aendako na Sisi tuliobaki pia tujindae maana hatujui Sekunde, Dakika, Saa, Siku, Mwezi wala Mwaka. R.I.P Kwake Marehemu na poleni sana Kundi lote la FUTUHI japo nimeambiwa kuwa hata Kundi lenyewe nalo LIMEGAWANYIKA kutokana na ' Upigaji ' na ' Uroho ' wa Madaraka hadi kupelekea kuwa na FUTUHI Orijino na FUTUHI Chipolopolo.
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,714
Points
2,000
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,714 2,000
Futuhi sijaangalia mda mrefu sana,mie naowakumbuka sana ni:-
1.Tajiri la kihaya
2.Yule anayeongea kama CHINGA
3.OKWECHU OKWECHU.
4.Yule dada mfupi black
5.Kuna mmama flani hivi white
6.Wakukurupuka aka Brother K
1.braza k Tajiri wa kigoma
2.Tatu mkate wa arusha
3.Evodia njerekela
4.Gongalai mzee wa gesi ya mtwara
5.Okech Okech mjaluo wa zanzibar
6.privates Sharobaro wa kihaya
7.karumekenge dereva wa mamba rip
 
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
10,910
Points
2,000
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
10,910 2,000
Daah! Nimesikia leo asubuhi Mwenyezi Mungu amsamehe makosa yake, na ampokee kwenye utukufu wake.
 
GAS STATE

GAS STATE

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
1,689
Points
2,000
GAS STATE

GAS STATE

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
1,689 2,000
huyu ndio wa tone ya kichinga
 
-KANA-

-KANA-

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2017
Messages
3,649
Points
2,000
-KANA-

-KANA-

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2017
3,649 2,000
Nilkua napenda anavyojitambulisha kwa kikurya akiwa anaripoti habari enzi hizo naangalia FUTUHI.
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,997
Points
2,000
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,997 2,000
R.I.P Simfahamu...

Kundi lao sikuwahi kucheka nilitizma twice nikaacha kabisa nadhani kuna mzee fulani hivi nae nilisikia alidedi R.I.P nae
 
Komeo Lachuma

Komeo Lachuma

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2014
Messages
1,603
Points
2,000
Komeo Lachuma

Komeo Lachuma

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2014
1,603 2,000
huyu ndo alokataa kwenda shule ?????? roho yake ilazwe panapostahili.
 

Forum statistics

Threads 1,342,568
Members 514,713
Posts 32,755,825
Top