Tanzia: Muigizaji wa filamu'Mama Abdul' afariki dunia

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
41,974
Points
2,000

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
41,974 2,000
Aaah jaman ina maana mujini ulikuja mwaka gani mamie. Nilianza waangalia kwa jirani na ugenini kila nikienda sehemu ugenini kuna video raha mustarehe.

Haya marehemu kaigiza pia toleo la juzi juzi la bongo movie inaitwa KANTANGAZE
Bahati mbaya ndugu zangu waliokuwa mjini wao pia hawakuwa na kideo yaani tabu kweli

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
17,816
Points
2,000

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
17,816 2,000
انا لله وانا اليه راجعوان.
Sisi ni wa Allah na hakika kwake tutarejea

"ᵀʰᵉ ᵒⁿˡʸ ˢᵒᵘʳᶜᵉ ᵒᶠ ᵏⁿᵒʷˡᵉᵈᵍᵉ ⁱˢ ᵉˣᵖᵉʳⁱᵉⁿᶜᵉ"
 

Forum statistics

Threads 1,344,954
Members 516,083
Posts 32,840,863
Top