Tanzia: Muigizaji wa filamu'Mama Abdul' afariki dunia

Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
142,973
Points
2,000
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
142,973 2,000
Msanii wa filamu nchini Salome Nonge maarufu kwa jina la ‘Mama Abdul’ amefariki dunia mchana wa leo - #RIP MAMA ABDUL
50100454_100692414370523_4067557269887328594_n-jpg.1004705
49656676_169115850732556_4314087343071840460_n-jpg.1004706
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
41,020
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
41,020 2,000
Hamna bana hapo ndo nahisi cheo cha udada kimeshakuponyoka kiulainiiiii.
Haha hamna, nakataa kabisa. Tatizo watu mliokulia mjini huwa hamuelewi kuwa kuna watu wanakaa vijijini huko wanatumia vibatari, hawajawahi kuona nguzo ya umeme mtoto anamaliza darasa la saba kijiji hiki anaenda kusoma shule ya kata kijiji kinachofuata. Mtu kama huyu hizi runinga zenu atazionea wapi?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
142,973
Points
2,000
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
142,973 2,000
Aaah jaman ina maana mujini ulikuja mwaka gani mamie. Nilianza waangalia kwa jirani na ugenini kila nikienda sehemu ugenini kuna video raha mustarehe.

Haya marehemu kaigiza pia toleo la juzi juzi la bongo movie inaitwa KANTANGAZE
Haha hamna, nakataa kabisa. Tatizo watu mliokulia mjini huwa hamuelewi kuwa kuna watu wanakaa vijijini huko wanatumia vibatari, hawajawahi kuona nguzo ya umeme mtoto anamaliza darasa la saba kijiji hiki anaenda kusoma shule ya kata kijiji kinachofuata. Mtu kama huyu hizi runinga zenu atazionea wapi?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,336,326
Members 512,582
Posts 32,534,552
Top