TANZIA: Msanii Nipsey Hussle afariki dunia kwa kupigwa risasi

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
4,553
Points
2,000

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
4,553 2,000
Rapa kutoka West Coast Nipsey Hussle afariki dunia baada ya kupigwa risasi nje ofisi ya kampuni yake ya nguo ambapo alikuwa yupo akipiga picha na watoto wadogo.

Mpaka sasa inasemekana C.I.A ndiyo wanaohusika maana alikuwa yupo mbioni kufanya documentary ya Dr. Sebi ambaye alikuwa ni daktari mwenye asili ya kiafrika aliyekuwa akitibu UKIMWI, Kansa na Kisukari kwa kutumia dawa za mimea. Dr.Sebi alifariki miaka kadhaa iliyopita na inaaminika pia aliuawa na hawa hawa C.I.A. Alale panapostahili
Screenshot_20190401-093821~2.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

king herode

Senior Member
Joined
Jul 14, 2017
Messages
181
Points
250

king herode

Senior Member
Joined Jul 14, 2017
181 250
American white men will done anythng necessary for the benefits of their country dont try to underestimate them ,,,,hv bob marley alipose threat gan kwa us government au jf kennedy au abraham lincoln mbn tunasahau historia kuna society within government a secret society which will do everythng that is best for the country and their existance
Ajabu kubwa ni blacks wanauana wao kwa wao,wala msiwasingizie CIA,ss waafrika ni hovyo kabisa,hovyoooo, hayo maneno hujaandika wewe ? Au unaota , aliekuambia wazungu hawauani nani ? Wale wanaoenda kuuwa watu misikitini na mashuleni ni waafrika ? Cha kuwatukana waafrika wenzio ninini ?
Sent using Jamii Forums mobile app
 

popbwinyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
4,497
Points
2,000

popbwinyo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
4,497 2,000

popbwinyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
4,497
Points
2,000

popbwinyo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
4,497 2,000
Ajabu kubwa ni blacks wanauana wao kwa wao,wala msiwasingizie CIA,ss waafrika ni hovyo kabisa,hovyoooo, hayo maneno hujaandika wewe ? Au unaota , aliekuambia wazungu hawauani nani ? Wale wanaoenda kuuwa watu misikitini na mashuleni ni waafrika ? Cha kuwatukana waafrika wenzio ninini ?
Rudia tena kusoma huenda ukaelewa,
Halafu nambie wapi nimesema wazungu hawauani,
Ujinga ni kulazimisha maana unayoona wewe zaidi ya ile ya aliyeandika

Sent using Jamii Forums mobile app
 

kenna

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2014
Messages
2,095
Points
2,000

kenna

JF-Expert Member
Joined May 30, 2014
2,095 2,000
Rudia tena kusoma huenda ukaelewa,
Halafu nambie wapi nimesema wazungu hawauani,
Ujinga ni kulazimisha maana unayoona wewe zaidi ya ile ya aliyeandika

Sent using Jamii Forums mobile app
Nirudie kusoma ujinga wako ulioandika soma wewe , kuwatukana waafrika wenzio na kuwalamba wazungu , unawajua vizuri wazungu wewe au umewaona kny sinema.
 

kenna

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2014
Messages
2,095
Points
2,000

kenna

JF-Expert Member
Joined May 30, 2014
2,095 2,000
American white men will done anythng necessary for the benefits of their country dont try to underestimate them ,,,,hv bob marley alipose threat gan kwa us government au jf kennedy au abraham lincoln mbn tunasahau historia kuna society within government a secret society which will do everythng that is best for the country and their existance

Sent using Jamii Forums mobile app
Na wale wazungu wanaoua watoto kwenye shule zao , walikua wanatetea nini? kwenye nchi zao , swala la mtu mmojamoja na udhaifu wao usichukuliwe kua waafrika au blacks niwahovyo , Martin Luther king alikua mzungu ? Si ni black alifanya nini.?
 

popbwinyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
4,497
Points
2,000

popbwinyo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
4,497 2,000
Nirudie kusoma ujinga wako ulioandika soma wewe , kuwatukana waafrika wenzio na kuwalamba wazungu , unawajua vizuri wazungu wewe au umewaona kny sinema.
Km ulijua nimeandika ujinga ulirudiaje na ukaninukuu,inamaana ujinga wangu ni bora kuliko ufahamu wako,
Mara nyingi akili km zako ni za kurithi,
Rudia tena kusoma usione soo itakusaidia na ww usirithishe mtu ujinga,
Maana unazalisha kisichoongelewa,
Unakurupuka kuparamia itakuwa kupara..wa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Daud1990

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2014
Messages
6,649
Points
2,000

Daud1990

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2014
6,649 2,000
Tena kwa taarifa yako ukiwasema vibaya waafrika wenzio mbele ya hao wazungu wako wanakudharaau kabisa ..
Nani kakwbia Black Americans wanajiita WAafrica.. Wewe unaekaa kwa mtogole unakuja na uongo... Kwa taarifa yako hakuna watu ambayo hawataki uwaambie ni waafrica kama black Americans. Ninawajua vilivyo.


Huyu ni Mayweathe akisema yeye ni black america na sio African


Sent using Jamii Forums mobile app
 

kenna

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2014
Messages
2,095
Points
2,000

kenna

JF-Expert Member
Joined May 30, 2014
2,095 2,000
Km ulijua nimeandika ujinga ulirudiaje na ukaninukuu,inamaana ujinga wangu ni bora kuliko ufahamu wako,
Mara nyingi akili km zako ni za kurithi,
Rudia tena kusoma usione soo itakusaidia na ww usirithishe mtu ujinga,
Maana unazalisha kisichoongelewa,
Unakurupuka kuparamia itakuwa kupara..wa

Sent using Jamii Forums mobile app
Aliekuambia nimerudia kusoma nani ? Nimequote ulichosema , acha utoto na kukariri mambo , subiri ukue ndio uongee .
 

kenna

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2014
Messages
2,095
Points
2,000

kenna

JF-Expert Member
Joined May 30, 2014
2,095 2,000
Nani kakwabia Black Americans wanajiita WAafrica.. Wewe unaekaa kwa mtogole unakuja na uongo... Kwa taarifa yako hakuna watu ambayo hawataki uwaambie ni waafrica kama black Americans. Ninawajua vilivyo.


Huyu ni Mayweathe akisema yeye ni black america na sio African


Sent using Jamii Forums mobile app
Ninajisikia sifa sana kukulia kwa mtogole , kuliko kulamba wazungu na kuwafulia mafi yao , mbona wanajiita ni ma diasphora wa huku afrika, hata hao blacks wapo wasiohitambua kama wewe pia. Huyo nae myweather si mshamba tu ana nini cha maana kwenye ubongo wake zaidi ya kusubiri wazungu wampe mshahara.
 

Daud1990

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2014
Messages
6,649
Points
2,000

Daud1990

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2014
6,649 2,000
Ninajisikia sifa sana kukulia kwa mtogole , kuliko kulamba wazungu na kuwafulia mafi yao , mbona wanajiita ni ma diasphora wa huku afrika, hata hao blacks wapo wasiohitambua kama wewe pia. Huyo nae myweather si mshamba tu ana nini cha maana kwenye ubongo wake zaidi ya kusubiri wazungu wampe mshahara.
Yani wewe unamuita Mayweather ana nini ??? Hahaha yani wewe fukara na masikini usiejua kesho yako unapata wapi ujasiri wa kumuita hivyo mayweather.



Kiswahili chenyewe hujui eti :

Wasiohitambua
Wasioitambua

Sasa kama lugha yako ya taifa ilunashindwa kuimudu utaweza kumudu kujibu hoja nzito unazotupiwa humu jamvini. Halafu mpaka hapa nimeshajua najibishana na kichwa maandazi "Watermelon Head " asiejielewa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,344,658
Members 515,970
Posts 32,831,045
Top