TANZIA: Msanii Nipsey Hussle afariki dunia kwa kupigwa risasi

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
5,242
Points
2,000

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
5,242 2,000
Rapa kutoka West Coast Nipsey Hussle afariki dunia baada ya kupigwa risasi nje ofisi ya kampuni yake ya nguo ambapo alikuwa yupo akipiga picha na watoto wadogo.

Mpaka sasa inasemekana C.I.A ndiyo wanaohusika maana alikuwa yupo mbioni kufanya documentary ya Dr. Sebi ambaye alikuwa ni daktari mwenye asili ya kiafrika aliyekuwa akitibu UKIMWI, Kansa na Kisukari kwa kutumia dawa za mimea. Dr.Sebi alifariki miaka kadhaa iliyopita na inaaminika pia aliuawa na hawa hawa C.I.A. Alale panapostahili
Screenshot_20190401-093821~2.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
17,643
Points
2,000

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
17,643 2,000
Maara tu baada ya kutangaza kutaka kuandaa documentary ya Dr. Sebi watu walianza kumuonea huruma Nipsey husle kwamba anachokoza makampuni ya madawa na kwamba atamalizwa, na kweli, juzi tu wamemuua, je, hii inaashiria hiyo dawa ipo kweli?
 

Hammaz

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2018
Messages
2,427
Points
2,000

Hammaz

JF-Expert Member
Joined May 16, 2018
2,427 2,000
Jana baada ya tukio celebrities wengi weusi walikuwa wakiandika kwenye insta page ya GF wake wakimpa pole na kumuomba awe strong. Wana mtoto mmoja na mrembo ni mrembo hasa na walikuwa wakipendana sana.
Halafu mrembo wake kafanana na yule mrembo wa kwenye nyimbo What you know about dat ya TI.
 

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2015
Messages
5,297
Points
2,000

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2015
5,297 2,000
Snop dog kila siku anaimba nyimbo za kumtukana Trump na kwenda kuvuta bangi karibu na WH.Kwa nini yeye asipigwe risasi kama issue ni kuikosoa serikali tu unauawa?...Inaonyesha akili yako bado mfu sana.
Tofautisha nchi na rais... Ukigusa interest za nchi huchukui siku unauwawa...

Ukimtukana rais kama Trump hujagusa maslai ya nchi
 

witnessj

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
16,774
Points
2,000

witnessj

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
16,774 2,000

screpa

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
8,029
Points
2,000

screpa

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
8,029 2,000
Rip Nipsey. Najiuliza sana kwanini wasanii wengi wa hiphop wanauwawa kwa bunduki?! Huwezi sikia wasanii wa RNB, Pop nk wamepigwa risasi ila mostly ni wanahiphop.
Kufananisha RnB na Hiphop ni sawa na kumfananisha Roma(wa kipindi kile kabla hajaminywa kende) na Jux

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
11,288
Points
2,000

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
11,288 2,000
Alfredo Bowman ( Dr Sebi ) kawajambisha sana wazungu!

Michael Jackson alikuwa for long decades anatumia painkillers za wazungu kuzuia yale maumivu aliyoungua 1984 kwa tangazo la Pepsi....alivyomjua huyu mzee akaenda Honduras kutibiwa!

Mzee akampa mitishamba kibao iliyokwenda shule MJ akapona mpaka bipolar, Insomnia!

Basi wazungu wakaona biashara yao ya madawa huyu mzee anaitia gundu coz watu wengi America hasa blacks celebs walikuwa na ngoma na mzee anawatibu, mpaka wazungu kina Steve Seagal, Pierce Brosnan wameponeshwa na huyu babu!

Wazungu ( system) wakamfyekelea mbali kwa kumrushia gonjwa akiwa jail...

Sent using Jamii Forums mobile app
Chanzo cha taarifa hii ni kusikilizana kusoma udaku
 

Collitoceae

Member
Joined
Mar 10, 2019
Messages
32
Points
95

Collitoceae

Member
Joined Mar 10, 2019
32 95
Rapa kutoka West Coast Nipsey Hussle afariki dunia baada ya kupigwa risasi nje ofisi ya kampuni yake ya nguo ambapo alikuwa yupo akipiga picha na watoto wadogo.

Mpaka sasa inasemekana C.I.A ndiyo wanaohusika maana alikuwa yupo mbioni kufanya documentary ya Dr. Sebi ambaye alikuwa ni daktari mwenye asili ya kiafrika aliyekuwa akitibu UKIMWI, Kansa na Kisukari kwa kutumia dawa za mimea. Dr.Sebi alifariki miaka kadhaa iliyopita na inaaminika pia aliuawa na hawa hawa C.I.A. Alale panapostahili
View attachment 1059881

Sent using Jamii Forums mobile app
IMG_2827.JPG
IMG_2829.JPG


Mwana JF Deception ameandika sana kuhusu hii topic ya HIV/AIDS

Ukweli una tabia ya kunuka!



Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,365,428
Members 521,217
Posts 33,346,117
Top