Tanzia: Mkurugenzi wa WEPMO ndugu Kasisi amefariki dunia


Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
2,757
Likes
1,368
Points
280
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
2,757 1,368 280
kwa masikitiko makubwa napenda kuwa habarisha kuwa Mkurugenzi wa WEPMO ndugu Kasisi amefariki dunia
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Likes
118
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 118 160
WEPMO ndiyo nini??? Poleni wafiwa wote lakini.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,006
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,006 280
poleni wote mliokuwa mnaponea kwenye mgongo wake..
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
Hebu fafanua vizuri au tupe dtls zake kama full name. kirefu cha Wepmo etc. poleni
 
A

Aine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,607
Likes
10
Points
0
A

Aine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,607 10 0
WEPMO ndio nini? usi assume kuwa kila mtu anajua

Poleni wafiwa wote Mungu awape faraja
 
S

sily

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
909
Likes
391
Points
80
S

sily

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
909 391 80
Mkuu tunaomba utoe habari kamili ili watu tujue vizuri ,humu kuna watu wengi wa kada tofauti
 
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
3,178
Likes
618
Points
280
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
3,178 618 280
Imani Kasisi, Executive Director, Water and Environmental Sanitation Projects Maintenance Organization (WEPMO)

From: Imani Kasisi <kasis.. yahoo.com>
Subject: [wanabidii] MUHIMU: MATUMIZI YA BARABARA YANAYOSABABISHA FOLENI DSM.YANAWEZA KUEPUKWA?
To: wana.. GOOGLEgroups.com
Date: Monday, July 11, 2011, 11:25 PM

Mawazo ya wachangiaji ni mazuri kwa kweli,,,

Wanabidii naomba kama inawezekana tuanzishe mfuko wa kuchangia WANABIDII DAR ROADS FUND au DAR BILA FOLENI INAWEZEKANA ili kusuport kujengwa kwa madaraja ( fly over) pale ubungo mataa, magomeni, tazara, halafu kuwe na Ring road kuanzia kunduchi kupitia kimara gongo la mboto mbagala hadi kigamboni,,,,pia tupige kampeni za halmashauri kusuport rehabilitation ya barabara za mitaani na kuzuia ujenzi holela wa nyumba wanaoziba barabara... Najua kila mwaka wanasema wametenga pesa za fly over lakini hakuna kinachofanyika kwa hili zitaonekana wakiona wananchi wanaamua kuchangia,,,mbona harusi tunaweza kuchangia hili la barabara pia tunaweza,,,,tutafanya harambe kubwa kubwa hapa Dar INAWEZEKANA,,,,na pia harambe hii itahamia Arusha, Mbeya na Mwanza ambako tatizo linakuwa taratibu kama hapa Dar,,

"umoja wa wanabidii ni nguvu" tuweke pembeni itikadi za siasa na malumbano tuwaonyeshe watu uanabidii wetu tuanze kampeni na kujitolea "DAR BILA FOLENI INAWEZEKANA",,,

tunaweza kupendekeza wajumbe kumi wenye ushawishi na waadirifu wa kuratibu mfuko wetu na kushirikisha vyombo vya habari, mitandao ya simu ili watu watume msg na kuchangia, wananchi wajue kinachoendelea kwa kampeni,,wafanyabiashara maarufu,,,mimi nina imani watu watashiriki kwa wingi tu maana kero ya foleni ni kubwa na inamgusa kila mtu jamani,,,,

huu ni ushauri wangu na mawazo tu,,,maana foleni za dar zinakera sana,,,

Asante,
Imani Kasisi
Executive Director
Water and Environmental Projects Maintenance Org.(WEPMO)
P.O.Box 38340
Dar es salaam
Tanzania
Tel +255 22 2410738
Mobile +255 716 099959 or 0762 140319
Fax +255 22 2410299
Email: wepm.. yahoo.com
 
Last edited by a moderator:
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,736
Likes
781
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,736 781 280
Imani Kasisi, Executive Director, Water and Environmental Sanitation Projects Maintenance Organization (WEPMO)

From: Imani Kasisi <kasis.. yahoo.com>
Subject: [wanabidii] MUHIMU: MATUMIZI YA BARABARA YANAYOSABABISHA FOLENI DSM.YANAWEZA KUEPUKWA?
To: wana.. GOOGLEgroups.com
Date: Monday, July 11, 2011, 11:25 PM

Mawazo ya wachangiaji ni mazuri kwa kweli,,,

Wanabidii naomba kama inawezekana tuanzishe mfuko wa kuchangia WANABIDII DAR ROADS FUND au DAR BILA FOLENI INAWEZEKANA ili kusuport kujengwa kwa madaraja ( fly over) pale ubungo mataa, magomeni, tazara, halafu kuwe na Ring road kuanzia kunduchi kupitia kimara gongo la mboto mbagala hadi kigamboni,,,,pia tupige kampeni za halmashauri kusuport rehabilitation ya barabara za mitaani na kuzuia ujenzi holela wa nyumba wanaoziba barabara... Najua kila mwaka wanasema wametenga pesa za fly over lakini hakuna kinachofanyika kwa hili zitaonekana wakiona wananchi wanaamua kuchangia,,,mbona harusi tunaweza kuchangia hili la barabara pia tunaweza,,,,tutafanya harambe kubwa kubwa hapa Dar INAWEZEKANA,,,,na pia harambe hii itahamia Arusha, Mbeya na Mwanza ambako tatizo linakuwa taratibu kama hapa Dar,,

"umoja wa wanabidii ni nguvu" tuweke pembeni itikadi za siasa na malumbano tuwaonyeshe watu uanabidii wetu tuanze kampeni na kujitolea "DAR BILA FOLENI INAWEZEKANA",,,

tunaweza kupendekeza wajumbe kumi wenye ushawishi na waadirifu wa kuratibu mfuko wetu na kushirikisha vyombo vya habari, mitandao ya simu ili watu watume msg na kuchangia, wananchi wajue kinachoendelea kwa kampeni,,wafanyabiashara maarufu,,,mimi nina imani watu watashiriki kwa wingi tu maana kero ya foleni ni kubwa na inamgusa kila mtu jamani,,,,

huu ni ushauri wangu na mawazo tu,,,maana foleni za dar zinakera sana,,,

Asante,
Imani Kasisi
Executive Director
Water and Environmental Projects Maintenance Org.(WEPMO)
P.O.Box 38340
Dar es salaam
Tanzania
Tel +255 22 2410738
Mobile +255 716 099959 or 0762 140319
Fax +255 22 2410299
Email: wepm.. yahoo.com
Hii project iko under Ministry of Water au Private Sector?

RIP
 
Last edited by a moderator:
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
Mungu amrehemu na ampumzishe mahali pema peponi, Amina.
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
Alikua ni kifaa. RIP
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
280
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 280 180
Apumzike kwa amani. Marehemu aliugua au amefariki kimya kimya usingizini?
 

Forum statistics

Threads 1,252,140
Members 482,015
Posts 29,797,896