Tanzia: Mh Ndesamburo afiwa na mdogo wake


mandaka

mandaka

Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
62
Likes
0
Points
0
mandaka

mandaka

Member
Joined Jan 13, 2011
62 0 0
Mheshimiwa Philemon Ndesamburo afiwa na mdogo wake. Rest in peace Wilson Sindatto.
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,017
Likes
109
Points
160
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,017 109 160
Pole sana Mzee Ndesamburo pamoja na familia.
 
Mapolomoko

Mapolomoko

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
1,754
Likes
14
Points
0
Mapolomoko

Mapolomoko

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
1,754 14 0
Pole kamanda, BWANA alitoa na BWANA ametwaa jina la BWANA nalibarikiwe.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
392
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 392 180
Jamani, khah!
Mengine hata hayatuhusu kilvile, anyway
Rest in Peace Wilson
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,520
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,520 280
Poleni wafiwa wote.
Pole sana Kongosho
 
Last edited by a moderator:
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Poleni

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
17
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 17 135
Poleni sana makamanda, RIP Wilson
 
M

MR PIECE

Senior Member
Joined
Mar 5, 2013
Messages
179
Likes
0
Points
0
M

MR PIECE

Senior Member
Joined Mar 5, 2013
179 0 0
Pole kwa msiba,ila naomba kufahamishwa niliwahi kusikia kuwa mzee Ndesa ni mwana wa pekee kwa wazazi wake,hii imenichanganya kuona kuwa ana mdogo wake ambaye sasa ni marehemu .
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
pole sana mzee kamanda wetu na rip marehemu.
 

Forum statistics

Threads 1,274,221
Members 490,631
Posts 30,505,121