Tanzia: Madame B na Kijino wamefiwa na Baba yao | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzia: Madame B na Kijino wamefiwa na Baba yao

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nicas Mtei, Oct 25, 2012.

  1. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,569
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Habari za muda huu waungwana?
    Nimepokea taarifa asubuhi hii kuwa member wenzetu Madame B na Kijino wamefiwa na baba yao.


    Taarifa niliyoipata toka kwa Madame B mwenyewe inafafanua zaidi kuwa Mzee alikuwa anaumwa. Amefariki asubuhi ya leo tarehe 25-10 2012..


    Msiba upo Chama, Mbezi Mwisho{Ya Kimara}. Ni njia ya kuelekea Maramba Mawili..


    Mipango ya mazishi inaendelea sasa hivi eneo ambalo msiba upo{Chama. Njia ya kwenda Maramba Mawili}


    Taarifa zaidi zitaendelea kuwafikia kadri ambavyo itakuwa imepangwa. Wana JF tuungane pamoja katika kipindi hichi kuwafariji wenzetu {Wafiwa} kwa kuwapa Moyo na kuwaombea faraja na nguvu toka kwa Mungu.


    Kwa taarifa na maelezo zaidi jinsi ya kufika eneo la tukio {Kwa wale watakaohitaji kwenda msibani} piga namba hii ya 0716394882..


    Updates:


    Nimepata taarifa muda huu kutoka kwa Madame B kuwa eneo la msiba limebadilishwa. Msiba umehamishiwa nyumbani Kinondoni B Mtaa wa Dunga. Sio kule Mbezi kama ambavyo taarifa ya awali ilieleza... Namna nzuri ya kufika na kupitia njia ya kuelekea Mwananyamala hospital kutokea Kinondoni Biafra.

    Tunawaomba radhi kwa usumbufu uliojitokeza.

    Updates.

    Taarifa ambayo imetolewa mda huu ni kwamba Mwili wa marehemu utasafirishwa Jumapili tarehe 28-10- 2012 . Mwili unasafirishwa kwenda Lushoto.

    Taarifa zaidi zitawajia kadri ambavyo zitatokea..


    Update

    Mda huu ndo shughuli ya kuaga inamalizika. Safari ya kuelekea Lushoto kwa ajili ya mazishi ndo inaanza. Tuwekane kwenye maombi

    Bwana alitoa, Bwana ametwaa. Jina lake libarikiwe.

    Pumzika kwa Amani Mzee George.
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,167
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Dah pole sana wafiwa Mungu awape nguvu kwenye wakati huu mgumu. R.I.P mzee George
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,070
    Likes Received: 6,533
    Trophy Points: 280
    Poleni sana,
    nitakutafuta kwa kweli kesho I should be there,
    poleni sana, Mungu azidi kuonekana katika maombolezo yenu.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,575
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    Oooh my god very bad news kwa siku ya leo pole Madame B na Kijino
    Mungu awape moyo wa ujasiri katika kipindi hiki kigumu
    Mavumbini tulitoka na mavumbini tutarudi
    Jina la bwana lihimidiwe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,856
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    Poleni sana Madame B na @ Kijino, Mwenyezi Mungu awatie nguvu katika kipindi hiki kigumu. . .
    Bwana alitoa na Bwana ametwaa jina la Bwana lihimidiwe!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,449
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    May our papa 's soul R.I.P amen
     
  7. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 831
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Poleni sana wafiwa,R.I.P mzee shemndolwa.
     
  8. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,816
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Poleni sana wafiwa Madame B na Kijino.
    Kazi ya Mungu haina makosa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    pole sana Madame B Mungu akupe nguvu ktk kipindi hk kigumu, may he RIP.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Vegetarian

    Vegetarian JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 80
    Raha ya milele umpe ee bwana na mwanga wa milele umuangazie apumzike kwa amani.Amina.
     
  11. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Poleni sana kwa msiba,Mungu awafariji na kuwapa amani
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Madame B & Kijino kabla ya leo sikutambua ni mna relation.
    Aidha poleni sana na tanzia Rip mz Shemndolwa.
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,330
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    What a bad news! Poleni sana Madame B na Kijino kwa msiba wa baba yenu! Poleni ndugu jamaa na marafiki! Bwana ametoa, Bwana ametwaa, jina la Bwana lihimidiwe!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,507
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Ni njia yetu sote, MUNGU awape ujasiri katika kipindi hiki kigumu. R.I.P baba!
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,012
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Poleni sana wakuu Madame B na Kijino kwa msiba huu mkubwa. Mungu awape moyo wa uvumilivu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,795
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Pole sana Madam B, na Kijino kwa msiba mzito wa kuondokewa na mzee wenu.
    Mwenyezi Mungu atawapa nguvu kutokana na msiba huu mzito, tupo pamoja..............
     
  17. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Pole sana dada Madame B na ndugu Kijino,MUNGU awatie nguvu familia yote pamoja na mama yenu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 26,821
    Likes Received: 10,118
    Trophy Points: 280
    Hai hai Mnaaa Madame B naiza aho heee msiba maa wau
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. k

    kisilo Senior Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BWANA alitoa BWANA ametwaa jina lake lihimidiwe.R I P mzee wetu.
    poleni wafiwa wote.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 15,031
    Likes Received: 3,226
    Trophy Points: 280
    Poleni sana ndugu wa marehemu.
     
Loading...