Tanzia: Katibu tarafa na kada wa CCM, tarafa ya Ismani ndg Makendi afariki dunia


KUKU-DUME

KUKU-DUME

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
469
Likes
94
Points
45
KUKU-DUME

KUKU-DUME

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
469 94 45
Habar jf yule kada maarufu kwa kusingizia kesi watu pindi wanapooneka wapinzan na alitumika na lukuvi kuzima upinzan kwa kuwasingizia majambazi na kufungwa ndani afariki dunia..kwa wale wanao ishi au waliowahi kuish Isman walishachoshwa na huyu mtu.aliacha majukumu yake na kujihusisha na siasa za vitisho hasa kwa wapinzan.

My take.....hii habar njema kwa wapinAn na walio hujumiwa na huyu mtu.........alazwe mahala pema tutakukumbuka kwaunyama ulio fanywa na huyu mtu.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,662
Likes
1,610
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,662 1,610 280
Habar jf yule kada maarufu kwa kusingizia kesi watu pindi wanapooneka wapinzan na alitumika na lukuvi kuzima upinzan kwa kuwasingizia majambazi na kufungwa ndani afariki dunia..kwa wale wanao ishi au waliowahi kuish Isman walishachoshwa na huyu mtu.aliacha majukumu yake na kujihusisha na siasa za vitisho hasa kwa wapinzan.

My take.....hii habar njema kwa wapinAn na walio hujumiwa na huyu mtu.........alazwe mahala pema tutakukumbuka kwaunyama ulio fanywa na huyu mtu.
Mungu amlaze kwenye moto wenye joto linaomstahili maana watu wa namna hiyo wanaendaga motoni tu.
 
zinc

zinc

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
1,225
Likes
383
Points
180
zinc

zinc

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
1,225 383 180
Mungu amlaze mahali panapostahili
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,675
Likes
48,633
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,675 48,633 280
kama ni habari njema basi ashukuriwe aliye juu , malipo ni hapa hapa !
 
K

Kisampido

Senior Member
Joined
Jun 19, 2013
Messages
128
Likes
1
Points
0
Age
19
K

Kisampido

Senior Member
Joined Jun 19, 2013
128 1 0
aende akapigwe cha kati na ibirisi! bado maccm wengine majangili wakubwa.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,675
Likes
48,633
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,675 48,633 280
Habar jf yule kada maarufu kwa kusingizia kesi watu pindi wanapooneka wapinzan na alitumika na lukuvi kuzima upinzan kwa kuwasingizia majambazi na kufungwa ndani afariki dunia..kwa wale wanao ishi au waliowahi kuish Isman walishachoshwa na huyu mtu.aliacha majukumu yake na kujihusisha na siasa za vitisho hasa kwa wapinzan.

My take.....hii habar njema kwa wapinAn na walio hujumiwa na huyu mtu.........alazwe mahala pema tutakukumbuka kwaunyama ulio fanywa na huyu mtu.
NDUGU KUKU - DUME wako WENGI SANA HATA HUMU JF WANAAMINI MAGAMBA NDIYO MUNGU WAO ! WANATESA NA KUNYANYASA WENGINE , WAKIAMINI WATAISHI MILELE .
 
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2013
Messages
2,304
Likes
94
Points
145
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined May 2, 2013
2,304 94 145
Yafe tu, tumeshayachoka, yafe tuu, pamoja na mavibaraka yao nayo mh. Ziraili usiyaache jembe letu.
 
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
13,372
Likes
5,162
Points
280
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
13,372 5,162 280
R.I.P Makenda
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,928
Likes
19,609
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,928 19,609 280
Habar jf yule kada maarufu kwa kusingizia kesi watu pindi wanapooneka wapinzan na alitumika na lukuvi kuzima upinzan kwa kuwasingizia majambazi na kufungwa ndani afariki dunia..kwa wale wanao ishi au waliowahi kuish Isman walishachoshwa na huyu mtu.aliacha majukumu yake na kujihusisha na siasa za vitisho hasa kwa wapinzan.

My take.....hii habar njema kwa wapinAn na walio hujumiwa na huyu mtu.........alazwe mahala pema tutakukumbuka kwaunyama ulio fanywa na huyu mtu.
Mungu huyu wa Yakobo na Isaka hajaandaa makazi mema kwa mashetani kama huyo, huyo makazi yake ni Jehenamu. Na afe kwa mara ya pili huko alipo.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,691
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,691 280
Du! Ushabiki wa siasa hata kwenye misiba tunapoelekea siyo kuzuri.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
527
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 527 280
Siasa isitupeleke huko!!! Nimesikitishwa sana na comments za wadau wa Bavicha hapo juu...

Poleni sana wafiwa.
 
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
745
Likes
0
Points
0
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
745 0 0
Du! Ushabiki wa siasa hata kwenye misiba tunapoelekea siyo kuzuri.
mijizi na mishetani yote ya ccm ukiwamo wewe mfe tu. Wewe unadhni kuwa ni siasa, maisha na roho za watu mnazotesa ndo ziwaombee mema? Mwenyewe unastarehe kwa mali mnazowahujumu watz. Shetani awachukue haraka.
 
Bwana Mudogo

Bwana Mudogo

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
458
Likes
11
Points
35
Bwana Mudogo

Bwana Mudogo

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2013
458 11 35
Madharimu huwa WANAKUFA na sio KUFARIKI,Mungu mkubwa
 
vipik2

vipik2

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
1,367
Likes
219
Points
160
vipik2

vipik2

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
1,367 219 160
Habar jf yule kada maarufu kwa kusingizia kesi watu pindi wanapooneka wapinzan na alitumika na lukuvi kuzima upinzan kwa kuwasingizia majambazi na kufungwa ndani afariki dunia..kwa wale wanao ishi au waliowahi kuish Isman walishachoshwa na huyu mtu.aliacha majukumu yake na kujihusisha na siasa za vitisho hasa kwa wapinzan.

My take.....hii habar njema kwa wapinAn na walio hujumiwa na huyu mtu.........alazwe mahala pema tutakukumbuka kwaunyama ulio fanywa na huyu mtu.
Wa hivi mwache afe tu tena ingekuwa inawezekana afe hata mara sabini kwani amewatesa watu na familia zao wakati hawana hatia
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,691
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,691 280
mijizi na mishetani yote ya ccm ukiwamo wewe mfe tu. Wewe unadhni kuwa ni siasa, maisha na roho za watu mnazotesa ndo ziwaombee mema? Mwenyewe unastarehe kwa mali mnazowahujumu watz. Shetani awachukue haraka.
Wewe utaishi milele kwenye hii duniania mimi hata nikifa wewe utapata faida gani vyama vya siasa vimetufanya tupoteze udugu wetu.
 
mzee Chibai

mzee Chibai

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
977
Likes
17
Points
35
mzee Chibai

mzee Chibai

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
977 17 35
R.I.P kada.. Kama uliomba msamaha kwa uliyoyafanya itakua vizuri.

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,252,372
Members 482,106
Posts 29,805,987