TANZIA: Helikopta yaanguka, aliyekuwa Mbunge wa Ludewa, Deo Filikunjombe na wengine wapoteza maisha!

mahaza

Member
Sep 21, 2015
72
0
inauma sana deo alikuwa mwadirifu jaman noway pumuzika kwa aman ila ukozi umechangia jaman kuwapoteza hawa watu daaaa
 

mndu mkaa

Senior Member
May 24, 2014
103
170
Ooh my good!
Mungu aitwe mungu mungu usiyepangiwa mungu usietabiriwa mungu usiefundishwa Bali ni mungu atandae linalompendeza,
Deo we loves u but god loves u more
Rest in peace deo
 

kibol

JF-Expert Member
Apr 24, 2012
4,453
2,000
Deo jmn, deo jmn, deo jmn tunakulilia, mimi ni Ukawa ila nilikua nakuadmire sana, km ni kweli pumzika kwa amani
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,413
2,000
Hapa kuna kitu si bure ..serikali ifanye kazi tusije kidharau mwiba mguu ukaota tende ..kwanini sahivi? kwanini watu fulani wenye hoja fulani?
 

nao

JF-Expert Member
Jul 30, 2015
1,417
2,000
14353341 said:
Nchi ya ajabu sana hii badala ya kufa mafisadi wanakufa watetezi wa wananchi.!

RIP Filikunjombe.

idawa wote tumeshtushwa sana na msiba huu wa Deo hivyo anaepanga kifo ni Mungu ndo huamua kwa wakati wake hivyo hili tumwachie Mungu ndo ajuae hujawahi ona hata kwenye familia waweza kuta yule mtu mzuri mwenye Upendo na wenzie ama mwenye kitu ambacho wengine hawana anakufa mapema anawaacha mwenye roho mbaya yote ni mipango ya Mungu
 

Manyerere Jackton

Verified Member
Dec 11, 2012
2,420
2,000
Poleni wafiwa wote. KIfo cha Deo Filikunjombe ni pigo kubwa si kwa Ludewa pekee wala CCM, bali ni kwa Taifa zima. Deo alijipambanua kama mwanasiasa kijana aliyeweka mbele maslahi ya nchi, tofauti na wanasiasa wengine ambao kwao vyama ni zaidi ya nchi. Mara ya mwisho tulionana na kuaungumza na Deo katika hoteli ya St, Gasper, Dodoma. Hatuna la kufanya isipokuwa kumshukuru Mungu kwa kila jambo.
 

mamii1

JF-Expert Member
Feb 1, 2015
286
170
Jamani Deo, Filikunjombe wewe nalia mimi.
Ulikuwa mwadilifu sana, may his soul rest in peace.
 

cheeter

JF-Expert Member
Apr 19, 2011
477
250
wakuu,ningependa kujualishwa hizi chopa ccm wanazotumia ziko ngapi?na uhuru kenyatta amegawa bure au zimekodiwa.
asanteni
 

mjambaji

Senior Member
Mar 4, 2015
175
225
Kwa habari nilizozipata hivi punde ni kwamba aliyekuwa mbunge wa Ludewa Deo Filikunjombe amefariki dunia katika ajali ya helikopta iliyoanguka huko mbuga za selous Morogoro. Mwenye taarifa zaidi kuhusu tukio hilo naomba atujuze.
 

sifongo

JF-Expert Member
Jun 5, 2011
4,865
2,000
Hii ni nouma, sitaki kuwa mpiga ramli ila huu uchaguzi upite tu, nahisi giza nene ndani ya Nchi.
 

Lendapa

JF-Expert Member
Jan 3, 2014
203
195
daaah! deo tena!! alikuwa na msimamo dhabiti! ccm pgo kubwa,hlo jmbo upnzan tusingepata! R.I.P deo na wenzako!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom