TANZIA: Helikopta yaanguka, aliyekuwa Mbunge wa Ludewa, Deo Filikunjombe na wengine wapoteza maisha!

mcfm40

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
4,394
2,000
Mbona taarifa za Mods wa jamii forum na ITV zinapishana? Mods wanasema eneo halifikiki. itv wanasema deo mzima. vipi abiria wengine?tuamini habari ipi?
 

data

JF-Expert Member
Apr 9, 2011
22,794
2,000
Sasa haya maharage ya Kilimanjaro itv nini kimewapa mamlaka ya kuconfirm?
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
51,791
2,000
Sasa wamejuaje kuwa yuko salama kama hilo eneo kuna mto na wameshindwa kuvuka usiku huu?
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
51,791
2,000
These people aint serious.. Kweli kama mtu watu wapo hai kweli muwaache hadi kesho asubuhi?seriously? Ooh no.
 

Emmanuel J. Buyamba

Verified Member
May 24, 2013
1,047
2,000
Eeh, Mbona uchaguzi wa mwaka huu unataka kuwa wa majanga? Wagombea wanne wa ubunge wameshafariki. Mungu liepushie majanga taifa hili

Mkuu mpaka sasa ni watano,yaani
Mtoi-Lushoto,
Kigoda-Handeni mjini,
Kombani-Ulanga Mash,
Mallah-Arusha Mjini na Dr Makaidi-Masasi.

Kwenye urais napo almanusura iwapo Mch.Mtikila angepitishwa na NEC.
Hatari aise 2015.
 

PTER

JF-Expert Member
Dec 28, 2014
13,335
2,000
hawakusema lowassa ni mgonjwa kweli hao? anyway mungu awaponye
 

Fmangapii

New Member
Nov 14, 2014
4
0
Update ajari ya Chopa.
 

Attachments

  • 1444942791355.jpg
    File size
    53.3 KB
    Views
    778

Athlete

JF-Expert Member
Jan 1, 2015
910
1,000
afadhali kasalimika.huyu jamaa ni UKAWA kabisa sema baasi tu enzi hizo hakukuwa na UKAWA.
 

cheichei2010

JF-Expert Member
Sep 18, 2010
932
195
Ila sisi watanzania ni wanafiki sana.Kila siku humu Lowasa amaetukanwa sana na kuombewa kifo ,watu wanashabikia.Kusikia mbunge wa CCM mwenye jina kaanguka kwa helikopta hawataki hata kusikia kama kafa.Kifo haombewi mtu ni kazi ya Mungu.Mungu anawatumia ujumbe.Deo kasalimika ,mwambieni nae amnange Lowasa,ameiona namna kifo kinavyokuja na kutisha.Acheni hoja za kitoto,uzeni sera za chama chenu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom