TANZIA: Amri Athuman (King Majuto) afariki dunia akiwa hospitali ya Taifa Muhimbili


K

Kylian D

Senior Member
Joined
Jul 29, 2018
Messages
168
Likes
267
Points
80
K

Kylian D

Senior Member
Joined Jul 29, 2018
168 267 80
TANZIA: Msanii wa vichekesho Mzee King Majuto amefariki dunia usiku wa leo Agosti 8, 2018 katika Hospitali ya Taifa, Muhimbili alipokuwa anapatiwa matibabu.

Msemaji wa hospitali hiyo, Aminiel Aligaesha amesema Mzee Majuto alipelekwa hospitalini hapo Julai 31 baada ya hali yake kubadilika.

“Hali yake ilibadilika majira ya saa tisa alasiri ya leo hivyo kuhamishwa kutoka jengo la Sewahaji kwenda ICU. Ilipofika saa 1.30 jioni hii hali yake ilibadilika zaidi na madaktari walijitahidi kuokoa maisha yale bila mafanikio. Ilipofika saa 2 usiku alikata roho,''
e6ebfa7d-c906-4acf-970b-1ef150aa1393-jpeg.830443

majuto22-jpg.830484

km5-jpg.830455

Rais Magufuli na Mama Janeth Magufuli waliopokwenda kumjulia hali King Majuto aliyelazwa katika hospitali ya Tumaini jijini Dar es salaam leo Januari 31, 2018.

Pia soma >
Mzee Majuto: Tanzanian Movie and Comedy Legend
Mzee Majuto atangaza rasmi kuacha kuigiza, sasa kumrudia Mungu wake
Mwakyembe Kuivaa kampuni iliyomdhurumu Mil 25 Mzee Majuto.
Haya ndio maisha halisi anayoishi mzee Majuto
--
Wasifu
Amri Athuman’ King Majuto’ alizaliwa mwaka 1948 jijini Tanga na kusoma shule Msambwini, Tanga, alianza kuigiza 1958 akiwa na umri wa miaka 9 akiigiza katika majukwaa Mzee Majuto maarufu kama King Majuto ni mtunzi, muigizaji,mwandishi wa mswada.


Na ndiye muigizaji wa kwanza kuandaa kazi zake katika mikanda na kuuza akiwa na Tanzania Film Company ( TFC) Kwa sasa King Majuto ni mwigizaji mwenye mashabiki wengi kutokana maonyesho mbalimbali, vichekesho vyake aliyoshiriki nchi mbalimbali.
 
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
6,029
Likes
6,053
Points
280
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
6,029 6,053 280
I wish that death kud be substituted to the Stone. Thats all.
May your Soul Rest In Paradise King .
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
40,583
Likes
48,361
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
40,583 48,361 280
Rest Easy King Majuto, Kazi zako nilikuwa nazielewa sana....
 
Trouton

Trouton

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2018
Messages
780
Likes
758
Points
180
Trouton

Trouton

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2018
780 758 180
So sad, RIP king. Sote ni mavumbi na mavumbini tutarudi.
 
baraker88

baraker88

Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
77
Likes
36
Points
25
Age
30
baraker88

baraker88

Member
Joined Feb 26, 2014
77 36 25
Pumzika kwa amani Mchekeshaji Bora wa muda wote.
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,756
Likes
2,046
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,756 2,046 280
RIP...our lives are in the hands of Merciful Almighty God
 
Bobwe2

Bobwe2

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
1,952
Likes
1,227
Points
280
Age
38
Bobwe2

Bobwe2

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
1,952 1,227 280
Inna lillah waina illaih-rajiun
 
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
3,983
Likes
5,477
Points
280
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
3,983 5,477 280
kama steve nyerere hajatoa tamko hii habari itakuwa ni ya uwongo..
 
DMCT

DMCT

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2015
Messages
2,192
Likes
5,648
Points
280
DMCT

DMCT

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2015
2,192 5,648 280
Rest In Eternity Peace mzee wetu. Your labor will not be in vain. Tutakuja pia.
 

Forum statistics

Threads 1,252,033
Members 481,948
Posts 29,793,612