• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

TANZIA: Amri Athuman (King Majuto) afariki dunia akiwa hospitali ya Taifa Muhimbili

K

Kylian D

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2018
Messages
206
Points
500
K

Kylian D

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2018
206 500
TANZIA: Msanii wa vichekesho Mzee King Majuto amefariki dunia usiku wa leo Agosti 8, 2018 katika Hospitali ya Taifa, Muhimbili alipokuwa anapatiwa matibabu.

Msemaji wa hospitali hiyo, Aminiel Aligaesha amesema Mzee Majuto alipelekwa hospitalini hapo Julai 31 baada ya hali yake kubadilika.

“Hali yake ilibadilika majira ya saa tisa alasiri ya leo hivyo kuhamishwa kutoka jengo la Sewahaji kwenda ICU. Ilipofika saa 1.30 jioni hii hali yake ilibadilika zaidi na madaktari walijitahidi kuokoa maisha yale bila mafanikio. Ilipofika saa 2 usiku alikata roho,''
1813016_E6EBFA7D-C906-4ACF-970B-1EF150AA1393.jpeg

1813054_MAJUTO22.jpg

1813025_km5.jpg

Rais Magufuli na Mama Janeth Magufuli waliopokwenda kumjulia hali King Majuto aliyelazwa katika hospitali ya Tumaini jijini Dar es salaam leo Januari 31, 2018.

Pia soma >
Mzee Majuto: Tanzanian Movie and Comedy Legend
Mzee Majuto atangaza rasmi kuacha kuigiza, sasa kumrudia Mungu wake
Mwakyembe Kuivaa kampuni iliyomdhurumu Mil 25 Mzee Majuto.
Haya ndio maisha halisi anayoishi mzee Majuto
--
Wasifu
Amri Athuman’ King Majuto’ alizaliwa mwaka 1948 jijini Tanga na kusoma shule Msambwini, Tanga, alianza kuigiza 1958 akiwa na umri wa miaka 9 akiigiza katika majukwaa Mzee Majuto maarufu kama King Majuto ni mtunzi, muigizaji,mwandishi wa mswada.


Na ndiye muigizaji wa kwanza kuandaa kazi zake katika mikanda na kuuza akiwa na Tanzania Film Company ( TFC) Kwa sasa King Majuto ni mwigizaji mwenye mashabiki wengi kutokana maonyesho mbalimbali, vichekesho vyake aliyoshiriki nchi mbalimbali.
 
kilwakivinje

kilwakivinje

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
3,050
Points
2,000
kilwakivinje

kilwakivinje

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
3,050 2,000
Umewahi
 
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
5,909
Points
2,000
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
5,909 2,000
MAISHA HAYA WAKATI MWINGINE UKIFIKILIA: HAKUNA HAJA YA KUGOMBANA NI KUJIWEKEA UADUI,CHUKI na watu n.k kwa MAANA sote tutapita, Mali na DUNIA ITABAKI!
Ni heri kuishi kwa upendo ili kuacha legacy nzuri kwa watu kama huyu mzee! Mungu ampokee! Amina.
1813007_Screenshot_20180808-210345.png
 
Chupayamaji

Chupayamaji

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2017
Messages
2,449
Points
2,000
Chupayamaji

Chupayamaji

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2017
2,449 2,000
Mungu ampumzishe kwa amani legendary wetu
 
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
15,095
Points
2,000
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2014
15,095 2,000
Aitheeeee
 

Forum statistics

Threads 1,404,683
Members 531,696
Posts 34,461,459
Top