Tanzia: Aliyekuwa M/Kiti wa CHADEMA Lushoto afariki Dunia


Benson Mramba

Benson Mramba

Verified Member
Joined
Oct 29, 2013
Messages
376
Likes
759
Points
180
Benson Mramba

Benson Mramba

Verified Member
Joined Oct 29, 2013
376 759 180
Aliyekuwa M/Kiti na Muasisi wa CHADEMA Wilayani Lushoto Ndugu Zuberi Dhahabu amefariki dunia jana majira ya saa saba mchana. Ndugu Dhahabu aliugua muda kwa mrefu tangu mwaka 2010 baada ya kupata ajali ya pikipiki akiwa katika Kampeni za Uchaguzi Mkuu wa mwaka 2010.

Kwa mujibu wa vipimo vya hospitali Ndugu Dhahabu alipata matatizo katika pingili zake za uti wa Mgongo hali iliyomfanya adhoofu kila siku tangu wakati huo. Alipatiwa matibabu katika hospital ya KCMC, Tumaini na baadae Muhimbili.

Ndugu Dhahabu anatarajiwa kuzikwa leo nyumbani kwake katika Kijiji cha Dochi Wilaya Lushoto

Mungu ailaze mahali pema peponi Roho ya Marehemu Mpendwa wetu. Amin
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
Innaillah wainalillah raju'n. CDM ilitoa shilingi ngapi kati ya milioni 390 inazopata kila mwezi ili kusaidia matibabu ya huyu mpambanaji aliyeumia akiwa anasaidia kampeni?
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,303
Likes
45
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,303 45 145
Poleni wana cdm na Tanzania kwa ujumla
 
mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
2,853
Likes
16
Points
0
mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2010
2,853 16 0
RIP kamanda...ndiyo maana Mbowe anasema hiki chama kuna watu wamewekeza mauti,kufirisiwa,jasho na damu alafu kuna baadhi ya watu wachache wanataka kukisambaratisha chama. RIP kamanda
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
RIP kamanda...ndiyo maana Mbowe anasema hiki chama kuna watu wamewekeza mauti,kufirisiwa,jasho na damu alafu kuna baadhi ya watu wachache wanataka kukisambaratisha chama. RIP kamanda
Wapo wanaofia chama na wapo wanafaidi chama. Ule mkopo wa milioni 140 ungeweza kabisa kutumika kumtibu kamanda huyu nje ya nchi akapona. Lakini leo hii akina Josephine ndio wanafaidi damu za watu hawa.
 
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
1,337
Likes
1,786
Points
280
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined Dec 2, 2012
1,337 1,786 280
Innaillah wainalillah raju'n. CDM ilitoa shilingi ngapi kati ya milioni 390 inazopata kila mwezi ili kusaidia matibabu ya huyu mpambanaji aliyeumia akiwa anasaidia kampeni?
john mrema mwaka 2012 alitoa elfu 20 kwa niaba ya chama kipindi cha uchaguzz tamota.
 
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
1,337
Likes
1,786
Points
280
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined Dec 2, 2012
1,337 1,786 280
RIP kamanda...ndiyo maana Mbowe anasema hiki chama kuna watu wamewekeza mauti,kufirisiwa,jasho na damu alafu kuna baadhi ya watu wachache wanataka kukisambaratisha chama. RIP kamanda
umhin wa zzk hapa ndio unaonekana khs matumiz ya ruzuku
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,406
Likes
14,650
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,406 14,650 280
Namfahamu vizuri sana na kwa maisha binafsi ILA alihamia chama Fulani baadae.....hakua na mchamgo WA kivileeee japo alikua anakula kotekote
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
7
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 7 0
R.I.P Kamanda.

Wewe mbele sisi nyuma.
 
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
1,337
Likes
1,786
Points
280
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined Dec 2, 2012
1,337 1,786 280
Aliyekuwa M/Kiti na Muasisi wa CHADEMA Wilayani Lushoto Ndugu Zuberi Dhahabu amefariki dunia jana majira ya saa saba mchana. Ndugu Dhahabu aliugua muda kwa mrefu tangu mwaka 2010 baada ya kupata ajali ya pikipiki akiwa katika Kampeni za Uchaguzi Mkuu wa mwaka 2010.

Kwa mujibu wa vipimo vya hospitali Ndugu Dhahabu alipata matatizo katika pingili zake za uti wa Mgongo hali iliyomfanya adhoofu kila siku tangu wakati huo. Alipatiwa matibabu katika hospital ya KCMC, Tumaini na baadae Muhimbili.

Ndugu Dhahabu anatarajiwa kuzikwa leo nyumbani kwake katika Kijiji cha Dochi Wilaya Lushoto

Mungu ailaze mahali pema peponi Roho ya Marehemu Mpendwa wetu. Amin
walipomvua uongoz benson mramba hela za michango ya matibabu zikaanza kuliwa.
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,257
Likes
5,354
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,257 5,354 280
!
!
alale mahali anapostahili kulingana na matendo yake, aimen
 
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
1,337
Likes
1,786
Points
280
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined Dec 2, 2012
1,337 1,786 280
Wapo wanaofia chama na wapo wanafaidi chama. Ule mkopo wa milioni 140 ungeweza kabisa kutumika kumtibu kamanda huyu nje ya nchi akapona. Lakini leo hii akina Josephine ndio wanafaidi damu za watu hawa.
kaka mkimpata kisandu atawasimulia kwa machungu kuhusu huyu mzee jinsi alivyotelezwa.
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
Hili ni suala la muhimu sana mje hapa mtolee maelezo, sio kukalia propaganda wakati kiongozi wenu amefariki kwa kukosa matibabu stahiki tena bila msaada wowote wakati alipata ajali akiwa katika harakati za chama. Njooni hapa Tumaini Makene, Molemo, mohamed Mtoi, @Dr W Slaa, Josephine, Mungi, Mzee Mwanakijiji, Zitto, Sikonge, alfred Pigangoma, crashwire, GODbles Lema
 
Last edited by a moderator:
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
1,337
Likes
1,786
Points
280
Deogratius Kisandu

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined Dec 2, 2012
1,337 1,786 280
Namfahamu vizuri sana na kwa maisha binafsi ILA alihamia chama Fulani baadae.....hakua na mchamgo WA kivileeee japo alikua anakula kotekote
------- kabisa. acha kupotosha ukweli.
 
Gogle

Gogle

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
1,460
Likes
370
Points
180
Gogle

Gogle

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
1,460 370 180
Kwanza huyo marehemu alikuwa pro- Zitto au Anti- Zitto?, chadema chumbani au chadema sebuleni?, hebu nyoosha taarifa yako
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
Hebu ninyi wapenda demokrasia DEO Kisandu, ZeMarcopolo, Ritz, faiza Foxy, zomba, tandale One, njooni hapa tukemee haya matendo ya viongozi wa CDM.
 
Last edited by a moderator:
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Mkuu, mie sina CHAMA hadi leo hii na sidhani kama ntakuja kuwa na Chama. Next time, usiniandike kwenye List ya Chadema kwani mie huko simo. Mie ni Mpigania haki za Binadamu na siku CDM ikiingia madarakani, ntaanza kuwapinga na wao kama Serikali mara wakianza kuboronga.

Nafikiri utakuwa umenielewa wewe na timu yako yote.

BTW: Natoa Pole zangu kwa Wafiwa bila kujali vyama wanavyotoka na Mungu amtangulie Marehemu na kumlaza pema, Amen.
Hili ni suala la muhimu sana mje hapa mtolee maelezo, sio kukalia propaganda wakati kiongozi wenu amefariki kwa kukosa matibabu stahiki tena bila msaada wowote wakati alipata ajali akiwa katika harakati za chama. Njooni hapa Tumaini Makene, Molemo, mohamed Mtoi, @Dr W Slaa, Josephine, Mungi, Mzee Mwanakijiji, Zitto, Sikonge, alfred Pigangoma, crashwire, GODbles Lema
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
Mkuu, mie sina CHAMA hadi leo hii na sidhani kama ntakuja kuwa na Chama. Next time, usiniandike kwenye List ya Chadema kwani mie huko simo. Mie ni Mpigania haki za Binadamu na siku CDM ikiingia madarakani, ntaanza kuwapinga na wao kama Serikali mara wakianza kuboronga.

Nafikiri utakuwa umenielewa wewe na timu yako yote.

BTW: Natoa Pole zangu kwa Wafiwa bila kujali vyama wanavyotoka na Mungu amtangulie Marehemu na kumlaza pema, Amen.
Nimekuelewa sana mkuu, naomba uniwie radhi kwa yalitokea. Unisamehe mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,236,067
Members 474,965
Posts 29,245,549