Tanzania's coast line


H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
Kuna sheria yoyote ya nchi kuhusu pwani zetu? Nimesoma makala ya cynthia Stacey, Atatushangaa watanzania,
Hivi inakuwaje tunaona fahari kujenga supermarket pwani?
mimi nashangaa sana. Ina maana bado tunadhani majengo mazuri ndio fahari pekee ya mji? Zaidi ya hapo mji haujaendelezwa?
Kwa kifupi siungi mkono kuendelezwa kwa pwani ya eneo la bandari ya Dar es Salaam, kwa u jenzi, hata kama sasa wanakaa vibaka.
bora itafutwe namna nyingine.
Au basi itengwe eneo ambalo mandhari si hoja, bali pesa.
Ila tukubaliane kuwa maeneo mengine yasiguswe na majengo marefu kabisa.
Hivi hawa watu wenye vibali vyakujenga huko wamevunja sheria au wanavyo vinavyowaruhusu wavunje sheria?
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
Kuna sheria yoyote ya nchi kuhusu pwani zetu? Nimesoma makala ya cynthia Stacey, Atatushangaa watanzania,
Hivi inakuwaje tunaona fahari kujenga supermarket pwani?

mimi nashangaa sana. Ina maana bado tunadhani majengo mazuri ndio fahari pekee ya mji? Zaidi ya hapo mji haujaendelezwa?
Kwa kifupi siungi mkono kuendelezwa kwa pwani ya eneo la bandari ya Dar es Salaam, kwa u jenzi, hata kama sasa wanakaa vibaka.
bora itafutwe namna nyingine.
Au basi itengwe eneo ambalo mandhari si hoja, bali pesa.
Ila tukubaliane kuwa maeneo mengine yasiguswe na majengo marefu kabisa.
Hivi hawa watu wenye vibali vyakujenga huko wamevunja sheria au wanavyo vinavyowaruhusu wavunje sheria?

..kwao wamefanyaje? anafikiri hatujui?
 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
off course anajua tunajua kuwa uingereza wamejenga baadhi ya fukwe, je inapendeza?
kwa maoni yako wewe mwenyewe.
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
off course anajua tunajua kuwa uingereza wamejenga baadhi ya fukwe, je inapendeza?
kwa maoni yako wewe mwenyewe.

..inapendeza, je umeona cape town waterfront ilivyo?
 
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
2,478
Likes
17
Points
135
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
2,478 17 135
Kuna sheria yoyote ya nchi kuhusu pwani zetu? Nimesoma makala ya cynthia Stacey, Atatushangaa watanzania,
Hivi inakuwaje tunaona fahari kujenga supermarket pwani?
mimi nashangaa sana. Ina maana bado tunadhani majengo mazuri ndio fahari pekee ya mji? Zaidi ya hapo mji haujaendelezwa?
Kwa kifupi siungi mkono kuendelezwa kwa pwani ya eneo la bandari ya Dar es Salaam, kwa u jenzi, hata kama sasa wanakaa vibaka.
bora itafutwe namna nyingine.
Au basi itengwe eneo ambalo mandhari si hoja, bali pesa.
Ila tukubaliane kuwa maeneo mengine yasiguswe na majengo marefu kabisa.
Hivi hawa watu wenye vibali vyakujenga huko wamevunja sheria au wanavyo vinavyowaruhusu wavunje sheria?


Agreed Haika!
Ila swali lako ni gumu sana! Maana Kikwete alitoa jibu kwenye luninga kuhusu waliovamia fukwe Dar es Salaam; haki ya nani nilikoma mwenyewe.
Yeye alihitimisha kwa kusema "wajinga ndio waliwao". Kwamba hao waliovamia fukwe ni wajanja na wahuni fulani tu, na akakubali kwamba sheria zipo.

Huyo ndiye mkuu wa kaya!




.
 

Forum statistics

Threads 1,238,268
Members 475,878
Posts 29,314,171