Tanzanian socialite, Mange Kimambi apewa talaka rasmi | Page 20 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzanian socialite, Mange Kimambi apewa talaka rasmi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mama Mzungu, Jun 25, 2016.

  1. Mama Mzungu

    Mama Mzungu Member

    #1
    Jun 25, 2016
    Joined: Jun 20, 2016
    Messages: 23
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 15
    Inasemekana ndoa ya Mange Kimambi imefika ukingoni. Ni habari ya kusikitisha sana kwa wapendwa wake ila kwa wengine ni furaha isiyo na kifani
    [​IMG]

     
  2. marinji

    marinji JF-Expert Member

    #381
    Jan 11, 2017
    Joined: Oct 28, 2016
    Messages: 224
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 60
    Kafuta kila kitu bibie mange huko insta sijui kapatwa na nini....
     
  3. ze kokuyo

    ze kokuyo JF-Expert Member

    #382
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 24, 2014
    Messages: 3,351
    Likes Received: 2,973
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahaha....... Watu tunatokwa na uji ww unashangaa povu.
     
  4. ze kokuyo

    ze kokuyo JF-Expert Member

    #383
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 24, 2014
    Messages: 3,351
    Likes Received: 2,973
    Trophy Points: 280
    AmeiDeactivate account yak ya insta.
     
  5. Numbisa

    Numbisa JF-Expert Member

    #384
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 12, 2016
    Messages: 11,059
    Likes Received: 41,210
    Trophy Points: 280
    Pole
     
  6. ze kokuyo

    ze kokuyo JF-Expert Member

    #385
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 24, 2014
    Messages: 3,351
    Likes Received: 2,973
    Trophy Points: 280
    Asante.
     
  7. m

    mahoza JF-Expert Member

    #386
    Jan 11, 2017
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 1,230
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Mkuu umenena. US usimguse mke au watoto utaenda Segerea.
     
  8. Numbisa

    Numbisa JF-Expert Member

    #387
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 12, 2016
    Messages: 11,059
    Likes Received: 41,210
    Trophy Points: 280
    US hakuna segerea(jina hili liache huku huku uswahilin kwetu)
     
  9. m

    mahoza JF-Expert Member

    #388
    Jan 11, 2017
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 1,230
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Mkuu Numbisa hiyo Segerea ni kiwakilishi cha lupango popote pale. Dikywa na maana US kuna lupango inaitwa Segerea.
     
  10. DEMBA

    DEMBA JF-Expert Member

    #389
    Jan 11, 2017
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 6,976
    Likes Received: 2,035
    Trophy Points: 280
    bora iwe hivyo maana insta bila mange hainogi bhana....ingawa sometimes anabore lkn most of the time anamwaga fact
     
  11. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #390
    Jan 12, 2017
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,428
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    makonda kasharudi kwani,labda timming zake zimekubali
     
  12. NEREA

    NEREA Senior Member

    #391
    Jan 12, 2017
    Joined: Feb 19, 2016
    Messages: 148
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    Pesa wapi wewe angekua hivyo kimasikini masikini tu pesa za uyo Mzungu bana unamlazimishia utajiri uyo mange kimavi
     
  13. geniveros

    geniveros JF-Expert Member

    #392
    Jan 12, 2017
    Joined: Apr 29, 2014
    Messages: 21,212
    Likes Received: 16,126
    Trophy Points: 280
    hahahaaaa
     
  14. B

    Betterhalf JF-Expert Member

    #393
    Jan 12, 2017
    Joined: Dec 20, 2016
    Messages: 246
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 60
    It's another page of her life. She need to be calm,apologize to her husband, her friends and her INLAWS as well.Other wise,it is high time for her to regret
     
  15. Numbisa

    Numbisa JF-Expert Member

    #394
    Jan 12, 2017
    Joined: Dec 12, 2016
    Messages: 11,059
    Likes Received: 41,210
    Trophy Points: 280
    Kumbe account zake zipo hacked na kufutwa naona kafungua account mpya akilalamika bila gazeti(caption fupi fupi za uoga)
     
  16. TL. Marandu

    TL. Marandu JF-Expert Member

    #395
    Jan 12, 2017
    Joined: Jul 12, 2015
    Messages: 3,209
    Likes Received: 4,585
    Trophy Points: 280
    Sio kweli Us Kuna Umri wa kisheria wa Watoto, Miaka 18 ni umri wa kuwajibika, 21 Ni umri kamili wa utegemezi, Ukiwa chini ya miaka 21 bado una haki ya kuwa chini ya ulezi wa mzazi na anawajibika some how, baada ya miaka 21 hawajibiki kwa lolote na hata ukitaka kuadapt mtoto unaruhusiwa, lakini huruhusiwi kuadopt mtoto ukiwa na umri chini ya 21.
     
  17. PROF NDUMILAKUWILI

    PROF NDUMILAKUWILI JF-Expert Member

    #396
    Jan 12, 2017
    Joined: Mar 25, 2016
    Messages: 5,784
    Likes Received: 6,550
    Trophy Points: 280
    Mange ana page mbili zinazofahamika ni za kwake moja kafanya kuidisable na nyingine iko wazi sasa hivi kuna page nyingi zinafunguliwa kwa jina lake ili kutafuta follows!
     
  18. ISIS

    ISIS JF-Expert Member

    #397
    Jan 12, 2017
    Joined: Apr 20, 2016
    Messages: 35,625
    Likes Received: 184,352
    Trophy Points: 280
    EHH. .HAYANIHUSU TENA. ..WATAJIJU
     
  19. DEMBA

    DEMBA JF-Expert Member

    #398
    Jan 12, 2017
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 6,976
    Likes Received: 2,035
    Trophy Points: 280
    mkuu unaweza kuta siyo yeye maana watu hawakawii kutake advantage ya kupata followers...
     
  20. Numbisa

    Numbisa JF-Expert Member

    #399
    Jan 12, 2017
    Joined: Dec 12, 2016
    Messages: 11,059
    Likes Received: 41,210
    Trophy Points: 280
    Basi hiyo page mpya inapata followers kwa kasi mno.
     
  21. Numbisa

    Numbisa JF-Expert Member

    #400
    Jan 12, 2017
    Joined: Dec 12, 2016
    Messages: 11,059
    Likes Received: 41,210
    Trophy Points: 280
    Hana page mbili ana fekero za kutosha. Hizo mbili ndio kaziweka wazi.
     
Loading...