Tanzanian socialite, Mange Kimambi apewa talaka rasmi | Page 19 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzanian socialite, Mange Kimambi apewa talaka rasmi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mama Mzungu, Jun 25, 2016.

  1. Mama Mzungu

    Mama Mzungu Member

    #1
    Jun 25, 2016
    Joined: Jun 20, 2016
    Messages: 22
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 15
    Inasemekana ndoa ya Mange Kimambi imefika ukingoni. Ni habari ya kusikitisha sana kwa wapendwa wake ila kwa wengine ni furaha isiyo na kifani
    [​IMG]

     
  2. ISIS

    ISIS JF-Expert Member

    #361
    Dec 9, 2016
    Joined: Apr 20, 2016
    Messages: 6,536
    Likes Received: 3,428
    Trophy Points: 280
    NETWORK YA BIBIE IMEKUBALI MDA MREFU SANA . ..
     
  3. yokohama yokozuna

    yokohama yokozuna JF-Expert Member

    #362
    Dec 10, 2016
    Joined: Nov 22, 2016
    Messages: 321
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Subiri akanyage ardhi ya jk airport.
     
  4. Mokili Fumulauhi

    Mokili Fumulauhi JF-Expert Member

    #363
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 19, 2016
    Messages: 1,034
    Likes Received: 1,737
    Trophy Points: 280
    Wazungu sio kama waswahili, as long as mke anampenda, na anamhudumia, hawaingilii hobi au vitu mke anavyovipenda. Second Ukimwacha Mwanamke mwenye watoto wadogo US, seriali inavuta percentage fulani kwenye mshahara au mapato yaho straight na Kumpa huyo mama mpaka mtoto agikie miaka 21.

    Na huchomoki hapo labda uthibitishe huyo mama ni Kichaa, mtumia madawa au analeta hatari kwa mtoto/watoto. Hivyo kuachwa msidhani ndio Kalost maisha. Na ukiwa na nyumba na Watoto na Mke ukamwacha, Unasepa wewe unawaachia nyumba Period! Wanawake wanalindwa hasa US na Rightfully so!
     
  5. ISIS

    ISIS JF-Expert Member

    #364
    Jan 11, 2017
    Joined: Apr 20, 2016
    Messages: 6,536
    Likes Received: 3,428
    Trophy Points: 280
    Mwanamme wake kashtuka. ..eti kaanza shule na anaishi kwa wazazi wake. ..sasa bills nani atalipa? Itabidi ajiunge na well fares. . $200 kwa wiki. ..na pia umekosea miaka ya mtoto mpaka afikishe 18 sio 21. 18 ni adult. ..21 ndio anarhusiwa kunywa POMBE. SHERIA AMBAZO ZIMEWEKWA katika nchi TUSIZI ABUSE. ..HIVI HIVI MTU ALIEONEWA MOLA ANAMPA MBINU NZURI ZA KUCHOMOKA
     
  6. g

    gwa myetu JF-Expert Member

    #365
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 18, 2014
    Messages: 2,715
    Likes Received: 2,380
    Trophy Points: 280

    Sijakuelewa unamtetea Mange au mme wake?
     
  7. ISIS

    ISIS JF-Expert Member

    #366
    Jan 11, 2017
    Joined: Apr 20, 2016
    Messages: 6,536
    Likes Received: 3,428
    Trophy Points: 280
    It takes two to tangle. ...
     
  8. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #367
    Jan 11, 2017
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,334
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    bibie kapotea huko insta hapatikani tena
     
  9. ze kokuyo

    ze kokuyo JF-Expert Member

    #368
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 24, 2014
    Messages: 2,299
    Likes Received: 1,531
    Trophy Points: 280
    Itakua wameHACK Ac yake
     
  10. g

    gwa myetu JF-Expert Member

    #369
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 18, 2014
    Messages: 2,715
    Likes Received: 2,380
    Trophy Points: 280
    bring back our Mange
     
  11. Numbisa

    Numbisa JF-Expert Member

    #370
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 12, 2016
    Messages: 4,848
    Likes Received: 7,498
    Trophy Points: 280
    Chezea vichambo vya faizally,bibie kaenda kujipanga upya.
     
  12. DEMBA

    DEMBA JF-Expert Member

    #371
    Jan 11, 2017
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 6,611
    Likes Received: 943
    Trophy Points: 280
    ana account nyingine ile ya siasazatanzania nako hola kama angekuwa amehakiwa angeandika kule......sijui kapatwa na nini jamani
     
  13. ze kokuyo

    ze kokuyo JF-Expert Member

    #372
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 24, 2014
    Messages: 2,299
    Likes Received: 1,531
    Trophy Points: 280
    Ila me Mange simwamini kabisa itakua kakaa kimya anatuchora tu.Ila am 70% sure kwamba she's alright.
     
  14. ze kokuyo

    ze kokuyo JF-Expert Member

    #373
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 24, 2014
    Messages: 2,299
    Likes Received: 1,531
    Trophy Points: 280
    Sasa faiza pale alikua anachamba nini zaid ya matusi tu tena kumtukana marehemu.
     
  15. ze kokuyo

    ze kokuyo JF-Expert Member

    #374
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 24, 2014
    Messages: 2,299
    Likes Received: 1,531
    Trophy Points: 280
  16. Numbisa

    Numbisa JF-Expert Member

    #375
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 12, 2016
    Messages: 4,848
    Likes Received: 7,498
    Trophy Points: 280
    Mkuki kwa nguruwe eti ee kwan mange hakumtukana marehemu pale?
     
  17. ze kokuyo

    ze kokuyo JF-Expert Member

    #376
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 24, 2014
    Messages: 2,299
    Likes Received: 1,531
    Trophy Points: 280
    Mkuki kwa nguruwe hyo vipi sasa,maana Mange katoa mabomu yote cjui ya kuzika wachina, sijui wachat ila Faiza alitoa nn cha kumdhalilisha Mange zaid ya story ya babake ambay ni zilipendwa tushaisikiliza mpk imetuchosha masikion.
     
  18. Numbisa

    Numbisa JF-Expert Member

    #377
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 12, 2016
    Messages: 4,848
    Likes Received: 7,498
    Trophy Points: 280
    Kama ni zilipendwa mbona ilimuuma sana mange(hatavwewe ilikuuma ndio maana unapanic hapa) aache upuuzi wa kutukania wenzie marehem wakat anajua ya kwake yapo wazi. Vipi kuhusu tu tako twa mange na faiza tupi tuzuri?[color]
     
  19. ze kokuyo

    ze kokuyo JF-Expert Member

    #378
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 24, 2014
    Messages: 2,299
    Likes Received: 1,531
    Trophy Points: 280
    Me inaanzaje kuniuma kwa mfano?!,kwan huyo babake mange nna undugu nae, Mange ingemuuma wakt wa Lemutuz sio leo kwa huyo changudoa wa wachati mwenye sura ngumu km anapondea kokoto.... Huyo faiza kwa matako gn pale,vitako km matonge ya ugali.
     
  20. Numbisa

    Numbisa JF-Expert Member

    #379
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 12, 2016
    Messages: 4,848
    Likes Received: 7,498
    Trophy Points: 280
    Hahahahaa povu lote hilo pole. Wapi faizally kiboko ya mange.
     
  21. Numbisa

    Numbisa JF-Expert Member

    #380
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 12, 2016
    Messages: 4,848
    Likes Received: 7,498
    Trophy Points: 280
    Hahahahaa povu lote hilo pole. Wapi faizally kiboko ya mange.
     
Loading...