Tanzanian socialite, Mange Kimambi apewa talaka rasmi | Page 18 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzanian socialite, Mange Kimambi apewa talaka rasmi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mama Mzungu, Jun 25, 2016.

  1. Mama Mzungu

    Mama Mzungu Member

    #1
    Jun 25, 2016
    Joined: Jun 20, 2016
    Messages: 23
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 15
    Inasemekana ndoa ya Mange Kimambi imefika ukingoni. Ni habari ya kusikitisha sana kwa wapendwa wake ila kwa wengine ni furaha isiyo na kifani
    [​IMG]

     
  2. iloveguinness

    iloveguinness Senior Member

    #341
    Jul 27, 2016
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 110
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    its amaizing watu wanavyo jaribu kujustify ujinga wa huyu mwanamama! Its only your life ukiishi kivyako, lakini rule inabadilika pale unapo amua kuwa mpuuzi na ku attack wengine ili uonekane mwamba. Kwahiyo wala sishangai anapo pata hate, si ndio maisha aliyo yalilia kitambo aka an eye for an eye.
     
  3. Lizarazu

    Lizarazu JF-Expert Member

    #342
    Jul 27, 2016
    Joined: Aug 23, 2015
    Messages: 2,844
    Likes Received: 2,511
    Trophy Points: 280
    Kweli hili jukwaa ni la ubuyu...!!

    Hakuna siku inapita bila kuona post ya mange kimambi,

    Bila shaka sasa hivi ni bonge la celebrity sababu ya kuongelewa na watu.
     
  4. n

    ngozimbili JF-Expert Member

    #343
    Oct 23, 2016
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 770
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 60
    Alhamdulillah Mungu anipitishie mbali na Instangram yao
     
  5. n

    ngozimbili JF-Expert Member

    #344
    Oct 23, 2016
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 770
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 60
    Siyo mchezo nikileta picha ya mama mlaki na matusi aliyopewa, na sisi ushamba wetu wa bara tunashangaa mchaga gani ana matusi namna hii.
     
  6. ISIS

    ISIS JF-Expert Member

    #345
    Oct 23, 2016
    Joined: Apr 20, 2016
    Messages: 34,817
    Likes Received: 179,823
    Trophy Points: 280
    Mange ni mpare sio mchaga
     
  7. wigo

    wigo JF-Expert Member

    #346
    Oct 23, 2016
    Joined: Jul 15, 2013
    Messages: 927
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 80
    Divorce ni kawaida kwa mwanamke mpumbavu.
     
  8. b

    babampigi JF-Expert Member

    #347
    Nov 10, 2016
    Joined: Mar 19, 2013
    Messages: 358
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Hivi sheria inasemaje, kwa mfano huyu mama alipata green card through her husband, sasa husband hawezi waambia immigration wai cancel, tumemmiss nyumbani
     
  9. smileagain

    smileagain JF-Expert Member

    #348
    Nov 10, 2016
    Joined: Jul 19, 2015
    Messages: 534
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 80
    Nimem miss pia.....nataka nione harakati zake sio nyuma ya keybord
     
  10. amamus

    amamus JF-Expert Member

    #349
    Nov 10, 2016
    Joined: Oct 3, 2016
    Messages: 375
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 60
    Akaroge tena
     
  11. gwa myetu

    gwa myetu JF-Expert Member

    #350
    Nov 10, 2016
    Joined: Aug 18, 2014
    Messages: 3,446
    Likes Received: 3,140
    Trophy Points: 280
    Naona mnamuota Mange kama tunavyomuota Lowasa
     
  12. MLAU

    MLAU JF-Expert Member

    #351
    Dec 7, 2016
    Joined: Aug 23, 2007
    Messages: 3,912
    Likes Received: 2,716
    Trophy Points: 280
    Mange Kimambi
     
  13. jerry joshy

    jerry joshy JF-Expert Member

    #352
    Dec 7, 2016
    Joined: Jul 8, 2015
    Messages: 406
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 80
    kafanyaje tena??
     
  14. gwa myetu

    gwa myetu JF-Expert Member

    #353
    Dec 7, 2016
    Joined: Aug 18, 2014
    Messages: 3,446
    Likes Received: 3,140
    Trophy Points: 280

    Kachafua hali ya hewa mitaa ya karibu na soko la ferry
     
  15. Kaveli

    Kaveli JF-Expert Member

    #354
    Dec 8, 2016
    Joined: Dec 4, 2012
    Messages: 2,952
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280

    Mama Mzungu shikamoo bimkubwa.

    -Kaveli-
     
  16. NAHUJA

    NAHUJA JF-Expert Member

    #355
    Dec 8, 2016
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 11,219
    Likes Received: 11,110
    Trophy Points: 280
    Rita Mlaki alimkosea nini kwani hadi amtukane?
     
  17. NAHUJA

    NAHUJA JF-Expert Member

    #356
    Dec 8, 2016
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 11,219
    Likes Received: 11,110
    Trophy Points: 280
    uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii (bold) mbona sie wapare hatuko hivyo, katoa wapi hiyo tabia!!!!
     
  18. b

    babampigi JF-Expert Member

    #357
    Dec 9, 2016
    Joined: Mar 19, 2013
    Messages: 358
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Kaathirika kimaisha ndio maana anatukana mtu yoyote. Sasa anamtukana raisi eti anampiga mkewe.. Yule dada ataishia kubaya
     
  19. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #358
    Dec 9, 2016
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,130
    Likes Received: 10,452
    Trophy Points: 280
    Ni mpare pure!!!!
     
  20. mwamajinja mapunga

    mwamajinja mapunga JF-Expert Member

    #359
    Dec 9, 2016
    Joined: Dec 23, 2014
    Messages: 1,083
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 180
    Kwani Rais akipiga mkewe tatizo liko wapi si mke wake jamani kosa la Mange liko wapi?? Msema kweli mpenzi wa Mungu mange kasema kweli, tuone magu atachukua katua gani
     
  21. mamaudaku

    mamaudaku JF-Expert Member

    #360
    Dec 9, 2016
    Joined: Nov 24, 2016
    Messages: 503
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 80
    Baada ya kuachika katumia mbinu mpya kukosoa serikali wakitaka kumrudisha anasema Mimi nitakamatwa hivyo hiyo ni mbinu yake ana akili Sana kama sungura yule
     
Loading...