Tanzanian socialite, Mange Kimambi apewa talaka rasmi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzanian socialite, Mange Kimambi apewa talaka rasmi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mama Mzungu, Jun 25, 2016.

  1. Mama Mzungu

    Mama Mzungu Member

    #1
    Jun 25, 2016
    Joined: Jun 20, 2016
    Messages: 28
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 15
    Inasemekana ndoa ya Mange Kimambi imefika ukingoni. Ni habari ya kusikitisha sana kwa wapendwa wake ila kwa wengine ni furaha isiyo na kifani
    [​IMG]

     
  2. y-n

    y-n JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2016
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 1,811
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Sisi wa huku ushetu hatuwezi kuelewa hii habari.
    Ndio nani huyo??
    Sisi huku tunamfahamu Zari tu.!
     
  3. Mama Mzungu

    Mama Mzungu Member

    #3
    Jun 25, 2016
    Joined: Jun 20, 2016
    Messages: 28
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 15
    sasa huyu hampendi Zari. Huyu ni muke ya Mzungu mweny pesa. Upo hapo.
     
  4. M

    Molembe JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2016
    Joined: Dec 25, 2012
    Messages: 7,988
    Likes Received: 4,898
    Trophy Points: 280
    Kwanza huyu mzungu alikuwa mvumilivu sana mimi siwezi kuoa mwanamke kama yule arudi Bongo tulisongeshe.
     
  5. Kaveli

    Kaveli JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2016
    Joined: Dec 4, 2012
    Messages: 3,342
    Likes Received: 2,701
    Trophy Points: 280
    Arudi bongo sasa aje kututajia vizuri ile orodha ya wauza sembe.
     
  6. tpaul

    tpaul JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2016
    Joined: Feb 3, 2008
    Messages: 14,000
    Likes Received: 4,339
    Trophy Points: 280
    mkuu, mange kunambi ni nani na alimuoa nani na anakaa mtaa gani? kwa mtogole, mfugambwa, mama zakaria au bi nyau?
     
  7. Mama Mzungu

    Mama Mzungu Member

    #7
    Jun 26, 2016
    Joined: Jun 20, 2016
    Messages: 28
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 15
    Mange Kimambi ni mke WA Mzungu, aliolewa na Lance, anakaa LA marekani upo hapo
     
  8. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2016
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 3,266
    Likes Received: 1,514
    Trophy Points: 280
    Ina maana sasa atarudi Bongo?
     
  9. Heaven on Earth

    Heaven on Earth JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2016
    Joined: Mar 21, 2013
    Messages: 37,123
    Likes Received: 4,895
    Trophy Points: 280
    Kazidi kujidhalilisha kuweka yale ma chats yake na Mumewe... oupsss aliekua mumewe ....
     
  10. Loeli

    Loeli JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2016
    Joined: Jan 26, 2014
    Messages: 973
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 180
    Mhhhh hakika alimtukana mno Lowassa. Rudi tuje tukutukane kidogo. Pia kwa Tanzania ametukana wengi mno maarufu hivyo ni bora abaki huko abebe box.
     
  11. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2016
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 9,296
    Likes Received: 2,616
    Trophy Points: 280
    arudi sasa bongo tumpe kipigo
     
  12. MANI

    MANI Platinum Member

    #12
    Jun 26, 2016
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,616
    Likes Received: 2,260
    Trophy Points: 280
    Nifah mpwa wangu pita huku
     
  13. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2016
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 20,001
    Likes Received: 3,389
    Trophy Points: 280
    Msufurahie matatizo ya mtu
     
  14. wasumu

    wasumu JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2016
    Joined: Oct 28, 2015
    Messages: 1,919
    Likes Received: 1,536
    Trophy Points: 280
    ni nan uyooo yaaan jf kila mtu maarufu je mwakalel anajulikana
     
  15. Dinazarde

    Dinazarde JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2016
    Joined: Jan 1, 2014
    Messages: 32,936
    Likes Received: 14,451
    Trophy Points: 280
    Sawa
     
  16. makilo

    makilo JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2016
    Joined: Dec 15, 2015
    Messages: 1,029
    Likes Received: 1,624
    Trophy Points: 280
    aje adai bunge live hapa hapa bongo tuone.
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Jun 26, 2016
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,145
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Cha ajabu ni nini sasa??
    Kwani yeye ndio mwanamke wa kwanza duniani kupokea au kutoa talaka?
     
  18. LICHADI

    LICHADI JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2016
    Joined: Feb 4, 2015
    Messages: 1,034
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Huyu dada ananishangazaga sana wadau yaani mimi huwa simuelewi,utamkuta masaa 24 kazi yake ni kushinda kwenye mitandao ya kijamii ,mda wote yupo insta na wasap alafu naambiwa ni mke wa mtu khaaa..hata mimi naamini huyu mzungu alikuwa mvumilivu kweli kweli.
    wakuu huyu dada kipindi cha kampeni kama mlikuwa mnafuatilia post zake instagram ni mitandao mingine ya kijamii kwenye account zake alikuwa mstari wa mbele kuishabikia ccm na huyuhuyu ndio aliyemsema lowassa kajinyea wala si mwingine,,lakini cha kushangaza juzi kati hapa...amekigeuka chama chake gafla na kuugeukia upinzani,,,sikuizi anajifanya kupinga chama chake ,now amefikia kumponda hadi magufuli aliyekuwa akimsifia kuwa ni dikteta na juzii nilimnukuu akisema kuwa wabunge wa ccm ni majipu......vilevile wakuu huyu dada namfananisha na mwanajeshi mwoga anayejifanya kupigania haki za nchi yake wakati yeye kajificha kwenye nchi ya adui
    Huwezi pigania haki za nchi yako wakati unajijua umejificha kwenye nchi za watu
    Huyu dada nna wasiwasi nae atakuwa anakula bangi au hana akili timamu
     
  19. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2016
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 46,227
    Likes Received: 34,415
    Trophy Points: 280
    Hatimae ha ha ha ha make alikua anabisha, pole zake
     
  20. naumbu

    naumbu JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2016
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 3,700
    Likes Received: 4,526
    Trophy Points: 280
    Ha ha nadhan kwa sabab alikua anawakoga sana nakudai wapare hawaachwi
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...