Tanzanian Olympians


BiMkubwa

BiMkubwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2007
Messages
530
Likes
13
Points
35
BiMkubwa

BiMkubwa

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2007
530 13 35
Msaada tafadhali waTanzania,

Mimi ni mfuatiliaji mzuri sana wa Olympics ila kuna jambo linanitatiza hapa. Leo ni siku ya nne tokea mashindano ya swimming yalianza kufanyika. Sijui ni wangapi wana taarifa kuwa tumepeleka watanzania wawili kwenda kushindana katika kipengele hiki cha mashindano haya.
Katika ujuzi wangu mdogo wa computer, nime-search, google, you name it, kutafuta taarifa za watanzania hawa. Yaani details za heats, na waliweza kufikia level gani licha ya kwamba siwategemei kufurukuta mbele ya Michael Phelps. Ila angalau taarifa zao tuzipate ili tujue whats happening.

Kwa mwenye taarifa atueleze jamani. Au ndio walienda kutimiza wajibu? Nina doubt kama walikuwa na any olympic times katika dossier zao. I just need to know.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,467
Likes
117,364
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,467 117,364 280
Bi Mkubwa, tumepeleka waogeleaji wawili mwanaume na mwanamke. Kuna mmoja anaanza mashindano leo alhamisi (kwa kwetu Bongo) na mwingine siku ya Ijumaa, lakini sijui wanashiriki katika mashindano gani ya kuogelea. Hawa viongozi waliktakiwa watoe details za hao wanamichezo 10 kama ni wakimbiaji, waogeleaji na mabondia wanashiriki katika mashindano yapi ya kuogelea, kukimbia masafa gani na ngumi za uzito upi, labda hawakuona umuhimu wa kufanya hivyo.
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,764
Likes
125
Points
160
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,764 125 160
Nimewatafuta katika heats zote na hawaonekani! Wala hatujaambiwa wanaogelea umbali gani au mtindo gani? Wao ni waogeleaji tu, period. Ingawa matumaini ni madogo basi angalau tungeonyesha seriousness tunapotoa habari zao(kutokujua specialization yao ni disrespectful)!
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,307
Likes
815
Points
280
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,307 815 280
Bi Mkubwa, tumepeleka waogeleaji wawili mwanaume na mwanamke. Kuna mmoja anaanza mashindano leo alhamisi (kwa kwetu Bongo) na mwingine siku ya Ijumaa, lakini sijui wanashiriki katika mashindano gani ya kuogelea. Hawa viongozi waliktakiwa watoe details za hao wanamichezo 10 kama ni wakimbiaji, waogeleaji na mabondia wanashiriki katika mashindano yapi ya kuogelea, kukimbia masafa gani na ngumi za uzito upi, labda hawakuona umuhimu wa kufanya hivyo.

Kuna waogeleaji na wakimbiaji, hakuna mabondia kwasababu ya scadal ya madawa.
Nimeweka summary nzuri hapa::)
https://www.jamiiforums.com/showthread.php?t=16764
 
BiMkubwa

BiMkubwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2007
Messages
530
Likes
13
Points
35
BiMkubwa

BiMkubwa

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2007
530 13 35
Thats sad! He did not make the team. Maumivu kweli!!
 
M

Mwanawani

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2008
Messages
206
Likes
0
Points
33
M

Mwanawani

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2008
206 0 33
Msijali sana kutokana na matokeo ya michezo, kwani habari zilizopatikana ni kuwa vijana wetu wanaendelea vyema na ile kazi muhimu iliyowapeleka huko ya kusukuma kete! Ala!
 
Pezzonovante

Pezzonovante

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2008
Messages
643
Likes
6
Points
0
Pezzonovante

Pezzonovante

JF-Expert Member
Joined May 1, 2008
643 6 0
Mwanaume Ameshidwa Kwenye Mchepuo Wa Kwanza Alikuwa Hana Viwango Mta Mia Wanogelea Kwa Sec 7 Yeye Kumi Na Kenda, Os Yuko Out
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
Msijali sana kutokana na matokeo ya michezo, kwani habari zilizopatikana ni kuwa vijana wetu wanaendelea vyema na ile kazi muhimu iliyowapeleka huko ya kusukuma kete! Ala!
China ukitiwa hatiani kwa kazi hii ni EXECUTION
 
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
4,142
Likes
1,568
Points
280
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
4,142 1,568 280
China ukitiwa hatiani kwa kazi hii ni EXECUTION
Mbona Masanja yupo jela? ila ni vibaya sana katika michezo kuingiza biashara hii ya kuhuni. Ukifuatilia viongozi wengi katika sekta ya michezo. Namkumbuka Bw. Gulamali (Yanga), Masanja (Simba), ... Mabondia wetu huko Mauritius nk nk
 

Forum statistics

Threads 1,237,029
Members 475,398
Posts 29,276,036