Tanzania Zanzibar Vs Tanzania Tanganyika


Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
5,084
Likes
2,356
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
5,084 2,356 280
Jina Tanganyika limepotea. Inapotokea Tanganyika kutajwa ndani ya Muungano wa Tanganyika na Zanzibar basi hutajwa Tanzania Bara. Je Tanzania bara ndio nchi gani?

Natamani kuanzia sasa Tanganyika irudi na ndani ya Muunga iitwe Tanzania Tanganyika.

Tanzania Visiwani inajulikana kwa uasili wake, yaani Tanzania Zanzibar why not Tanzania Tanganyika? Kwa nini?
 
S

Sideeq

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
2,417
Likes
5
Points
0
S

Sideeq

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
2,417 5 0
Jina Tanganyika limepotea. Inapotokea Tanganyika kutajwa ndani ya Muungano wa Tanganyika na Zanzibar basi hutajwa Tanzania Bara. Je Tanzania bara ndio nchi gani?p

Natamani kuanzia sasa Tanganyika irudi na ndani ya Muunga iitwe Tanzania Tanganyika.

Tanzania Visiwani inajulikana kwa uasili wake, yaani Tanzania Zanzibar why not Tanzania Tanganyika? Kwa nini?
Zitakapotoka fulana zilizoandikwa Tanzania Tanganyika tufahamishane!
 
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
1,241
Likes
10
Points
0
Age
39
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
1,241 10 0
Ndio kwanza leo kuisikia hii nchi tanzania tanganyika.
 
mkonomtupu

mkonomtupu

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
445
Likes
24
Points
35
mkonomtupu

mkonomtupu

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
445 24 35
lakini mimi napendelea tuitwe Watanganyika kutoka nchi ya Tanganyika silipendi jina Tanzania Bara...
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
5,084
Likes
2,356
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
5,084 2,356 280
Anamaanisha kwenye Muungano,nje ya Muungano ni Tanganyika.
Sideeq, haswaa umenena; Ndani ya Muungano tutambuliwa kama Tanzania Tanganyika na sio Tanzania Bara. Kwani nchi yetu iliyomezwa na muungano ilijulikana kama BARA, hapana ni TANGANYIKA.

Kwa hiyo tuwe na Tanzania Tanganyika na Tanzania Zanzibar ndani ya Muungano. Nje ya hapo basi sisi ni waTanganyika.
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
5,084
Likes
2,356
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
5,084 2,356 280
lakini mimi napendelea tuitwe Watanganyika kutoka nchi ya Tanganyika silipendi jina Tanzania Bara...
Hakika sisi ni WaTanganyika na wao ni WaZanzibar. Hakuna mtu anayeitwa Mtanzania Bara au M-Bara.
 

Forum statistics

Threads 1,274,998
Members 490,874
Posts 30,530,038