Tanzania yashuka kwenye kiwango cha demokrasia huku Kenya ikiongoza ukanda wote wa Afrika Mashariki


MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,549
Likes
10,922
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,549 10,922 280
Not this era of pombe magufuli

Sent using Jamii Forums mobile app
Lakini si huyo huyo Pombe ndiye alikua analalamika kwamba gesi inachumwa na mabepari na kwamba hamna uhuru wa kuitumia, rais hafai kulalamika ila kuchukua hatua, akilalamika sasa Mtanzania wa kitaani mtetezi wake nani.
 
Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,204
Likes
1,762
Points
280
Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,204 1,762 280
Lakini si huyo huyo Pombe ndiye alikua analalamika kwamba gesi inachumwa na mabepari na kwamba hamna uhuru wa kuitumia, rais hafai kulalamika ila kuchukua hatua, akilalamika sasa Mtanzania wa kitaani mtetezi wake nani.
Hiyo ni mikataba ishaingiwa kitambo enzi za jk, na hakuna kitu anaweza badilisha zaidi ya kucomplain

Sent using Jamii Forums mobile app
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,549
Likes
10,922
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,549 10,922 280
Hiyo ni mikataba ishaingiwa kitambo enzi za jk, na hakuna kitu anaweza badilisha zaidi ya kucomplain

Sent using Jamii Forums mobile app
Kinachoiponza nchi yenu ni hiyo mikataba ya zamani, lazima kiongozi wenu ajitoe ufahamu na kufukua makaburi, maana watu walishafukia kila kitu na kukaa mkao wa kula tu, JPM alianza vizuri kwa hao akina Acacia lakini hana mshauri au hapendi kushauriwa, akaishia kukurupuka na kufanya maamuzi yasiyo.

Kitu nampendea rais wenu ni kwamba ana nia ya dhati ya kuibadilisha nchi, ana uchungu na nchi yake, amejaa uzalendo, tatizo haonekani kuwa na mikakati au kushauriwa, kila analogusa anaangukia pua.
 
Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,204
Likes
1,762
Points
280
Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,204 1,762 280
Kinachoiponza nchi yenu ni hiyo mikataba ya zamani, lazima kiongozi wenu ajitoe ufahamu na kufukua makaburi, maana watu walishafukia kila kitu na kukaa mkao wa kula tu, JPM alianza vizuri kwa hao akina Acacia lakini hana mshauri au hapendi kushauriwa, akaishia kukurupuka na kufanya maamuzi yasiyo.

Kitu nampendea rais wenu ni kwamba ana nia ya dhati ya kuibadilisha nchi, ana uchungu na nchi yake, amejaa uzalendo, tatizo haonekani kuwa na mikakati au kushauriwa, kila analogusa anaangukia pua.
Duh, sasa kakupurukaje kwa acacia, kuna hasara aliyoingia? Unajuaje hakufuata ushauri, usisikilize hizi nyumbu humu ukaziamini.
Issue ya acacia imefanywa na makachero walopandikizwa kitambo na kwa uweledi sana, acacia wanakuja kushtuka na kuerase records late, kumbe serikali ilishapata evidences za kutosha. Ni ukachero uloanzia enzi za JK ukaja hitimishwa enzi za magu, so usichukulie kirahisi rahisi na kisiasa. Hakuna aliekurupuka, was a strategically conducted investigation ambayo acacia wanajua wapo guilty and there's nuthin they can do

Sent using Jamii Forums mobile app
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,549
Likes
10,922
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,549 10,922 280
Duh, sasa kakupurukaje kwa acacia, kuna hasara aliyoingia? Unajuaje hakufuata ushauri, usisikilize hizi nyumbu humu ukaziamini.
Issue ya acacia imefanywa na makachero walopandikizwa kitambo na kwa uweledi sana, acacia wanakuja kushtuka na kuerase records late, kumbe serikali ilishapata evidences za kutosha. Ni ukachero uloanzia enzi za JK ukaja hitimishwa enzi za magu, so usichukulie kirahisi rahisi na kisiasa. Hakuna aliekurupuka, was a strategically conducted investigation ambayo acacia wanajua wapo guilty and there's nuthin they can do

Sent using Jamii Forums mobile app
Labda nitakua nimechelewa kwa habari za sakata lenu na hao Acacia, ina maana walishawalipa trillion zote mnazowadai au bado ni mchezo wa kombolela...
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
17,619
Likes
10,672
Points
280
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
17,619 10,672 280
Labda nitakua nimechelewa kwa habari za sakata lenu na hao Acacia, ina maana walishawalipa trillion zote mnazowadai au bado ni mchezo wa kombolela...
Kuna nyang'au kapotea huko, au hujasikia?
 
impongo

impongo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
5,647
Likes
3,550
Points
280
Age
33
impongo

impongo

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
5,647 3,550 280
Demokrasia sio chuki wala matusi, bali nikuheshimu sheria, kwa wananchi na viongozi pia, na kuipa katiba ya nchi hadhi inayofaa. Point yako ntaikubali ukinidhibitishia kwamba demokrasia sio kiungo msingi kwenye katiba ya Tanzania.
Hawezi kukujibu maana magufuri ana katiba yake ya mfukono

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,204
Likes
1,762
Points
280
Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,204 1,762 280
Labda nitakua nimechelewa kwa habari za sakata lenu na hao Acacia, ina maana walishawalipa trillion zote mnazowadai au bado ni mchezo wa kombolela...
Sio malipo yote huwa announced ndugu, cant your brain reason that announcing every payment gova owes ita jeorpadize mambo mengine yanohusiana. I tire arguing with grown up acting stupid. Nitajie sheria inayodemand malipo yote inayolipwa serikali yatajwe hadharani, hakuna kifungu kama hicho nchini Tz, labda kwenyu huko, na hatufanani.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,549
Likes
10,922
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,549 10,922 280
Sio malipo yote huwa announced ndugu, cant your brain reason that announcing every payment gova owes ita jeorpadize mambo mengine yanohusiana. I tire arguing with grown up acting stupid. Nitajie sheria inayodemand malipo yote inayolipwa serikali yatajwe hadharani, hakuna kifungu kama hicho nchini Tz, labda kwenyu huko, na hatufanani.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hehehe!! Usipate nare bwana, nothing personal....
Kawaida hata huku kuna pesa za mafisadi hurudishwa na serikali inatoa tamko ila bila kutaja shilingi ngapi.
Lakini kwa hilo lenu, nimekua nasoma kwamba mpo kwenye mazungumzo, mara Acacia wanasema watakwenda kwa international arbitration, mara hiki mara kile.
 
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
7,115
Likes
5,734
Points
280
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
7,115 5,734 280
Watani wetu wa jadi wanaiwakilisha EA vilivyo kwenye nchi kumi duniani zinazopiga hatua kuenda nyuma, kwenye masuala ya demokrasia na uhuru wa wanahabari na wananchi. Hongera zao.
 

Forum statistics

Threads 1,262,349
Members 485,558
Posts 30,120,958