Tanzania yapata jina jipya!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania yapata jina jipya!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pokola, Jan 21, 2011.

  1. P

    Pokola JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 717
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Wana JF nimeshukiwa na roho Mtakatifu punde tu, baada ya kutafakari kwa miezi kadhaa kuhusu hali ya nchi ilivyo. Nimepewa ujumbe Muhimu sana kukuleteeni Watanzania.

    Kwa kuwa nchi inaendeshwa kama kampuni binafsi, Malaika wamekubali kusajili jina la TANZANIA PLC LTD, na kuanzia sasa tuiite hivyo hadi tutakapoamua kuwa na busara kama raia wa Tunisia, ndipotutafute jina jipya.

    Nawasilisha kwa uchungu sana...:amen:
    :plane::plane:
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 6,143
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    Huyo Kwenye red huwa hataki mambo ya kubuni, Ni dhambi, nenda katubu kwa kutudanganya na badala yake rudi useme Heading "HISIA ZANGU KUHUSU JINA TANZANIA!"
     
  3. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 814
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    great thinker!!!!!...
     
  4. P

    Pokola JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 717
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mpo wengi msiopenda tuingie kitaa kama Watunisia. In the alternative, mnatafuta loophole ktk lugha tuliyotumia kufikishia ujumbe. Thnx GOD, ujumbe umekufikia nawe conservative conman.:eyeroll1:
     
Loading...