Tanzania yaongoza SADC, Africa Mashariki uzalishaji viwandani


Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
231
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 231 160
kwenye mkutano wa CTI uliofanyika jijini Dar es Salaam uliohudhuriwa na wadau wa viwanda na Waziri wa uwezeshaji Bi. Mary Nagu imetangazwa Tanzania kuongoza kwa kasi ya ukuaji wa uzalishaji wa bidhaa za viwandani mbali na nchi kukabiliwa na tatizo la mgao wa umeme kwa muda mrefu sasa

'utafiti huo unaonyesha kwa kipindi cha mwaka mmoja kufikia sasa ukuaji wa bidhaa viwandani umefikia asilimia nane sawa na Msumbiji. Ni Africa kusini kwa sasa nchi ambayo inazalisha bidhaa nyingi katika eneo la kusini mwa Africa' alisema mwenyekiti CTI Bw. Mosha

aidha waziri wa uwezeshaji Bi. Nagu aliwaeleza waliohudhuria mkutano huo mgao wa umeme utakuwa historia kwa mikakati iliyowekwa na serikali
 
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,481
Likes
416
Points
180
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,481 416 180
Huo utafiti umefanywa na CCM?
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Hii dunia haiishi viroja....Tanzania inaongoza uzalishaji wa bidhaa za viwandani? Bidhaa zipi hizo jamani na viwanda gani hivyo?

Labda vile vya kule kwa ndugu zangu wa Tanga vya kutengeneza tunguli na hirizi
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
231
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 231 160
Huo utafiti umefanywa na CCM?
matokeo ya ukuaji wa uzalishaji viwandani ukionyesha kushuka, utafiti utakuwa umefanywa na cuf, D.p, chadema
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Acha porojo zako wewe,,,,,,south afrika unaiweka wapi?????si ipo sadc????
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
231
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 231 160
Hii dunia haiishi viroja....Tanzania inaongoza uzalishaji wa bidhaa za viwandani? Bidhaa zipi hizo jamani na viwanda gani hivyo?

Labda vile vya kule kwa ndugu zangu wa Tanga vya kutengeneza tunguli na hirizi
mbona uchumi wa nchi nyingi maskini unakuwa kuliko wa ulaya na Amerika
 
S

Shiefl

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
145
Likes
0
Points
0
S

Shiefl

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
145 0 0
Na Kenya jee. Walalahoi watakuwa ndio wameandaa hiyo report alosoma Mama Nagu.
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
122
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 122 0
Mleta mada, tafadhali fafanua; Tanzania imeongoza kwa ukuaji wa uzalishaji wa bidhaa viwandani au imeongoza kwa uzalishaji wa bidhaa viwandani? Bado haiingii akilini, Ni viwanda vingapi vpya vinaanzishwa Tanzania kila mwaka, ukitoa inavyofungwa kila mwaka kutokana na sababu mbalimbali! Unaweza kuweka figa hapa! maana naona umeongea juujuu tu; Leta chanzo atleast, maana huenda mimi au wewe tunashindwa kutafsiri ujumbe!
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
231
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 231 160
Acha porojo zako wewe,,,,,,south afrika unaiweka wapi?????si ipo sadc????
South Africa na nchi nyingi ukanda huu zinazalisha kwa wingi kwa mwaka kulinganisha na Tanzania, lakini growth rate ya uzalishaji yao ipo chini
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Likes
8
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 8 0
Hizi habari wakawapatie magazeti ya udaku yatawaamini, huku wanajisumbua bure
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
231
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 231 160
Mleta mada, tafadhali fafanua; Tanzania imeongoza kwa ukuaji wa uzalishaji wa bidhaa viwandani au imeongoza kwa uzalishaji wa bidhaa viwandani? Bado haiingii akilini, Ni viwanda vingapi vpya vinaanzishwa Tanzania kila mwaka, ukitoa inavyofungwa kila mwaka kutokana na sababu mbalimbali! Unaweza kuweka figa hapa! maana naona umeongea juujuu tu; Leta chanzo atleast, maana huenda mimi au wewe tunashindwa kutafsiri ujumbe!
imeongoza kwa ukuaji wa uzalishaji na sio uzalishaji, soma paragrafu ya kwanza ya thread inavyoeleza
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
231
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 231 160
Hizi habari wakawapatie magazeti ya udaku yatawaamini, huku wanajisumbua bure
mbona usomaji wao unafanana na wa kwako, mnatawaliwa na hisia

soma, elewa kilichoandikwa kwenye paragrafu ya kwanza hasa sentesi bolded
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,910
Likes
4,392
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,910 4,392 280
usitudanganye sisi sio bongolala sema tunaongoza kwa importation ya bidhaa
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
231
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 231 160
usitudanganye sisi sio bongolala sema tunaongoza kwa importation ya bidhaa
hujaelewa maelezo niliyompa Amoeba hapo juu. umesomea fani gani? au aliyesoma biashara/uchumi akueleweshe
 

Forum statistics

Threads 1,236,477
Members 475,125
Posts 29,259,312