Tanzania yaijengea reli Uganda, South Sudan yavutiwa, yaomba kuitumia bandari ya Dar kupitia Uganda.

joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2017
Messages
9,635
Points
2,000
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2017
9,635 2,000
buda Rwandese,congolese and Burundians use Mombasa Port More than they use Dar
Endeleeni kusikiliza na kuangalia "media" zenu ziwajaze ujinga kwa kuwapa sifa na matumaini ya kijinga.
 
Bottas

Bottas

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2018
Messages
1,631
Points
2,000
Bottas

Bottas

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2018
1,631 2,000
Current Population


South sudan. 12.58 mil
Uganda. 42.86 mil

Rwanda. 12.21 mil
Burundi. 10.86 mil
Malawi. 18.62 mil
Zambia. 17.69 mil
Congo. 81.34 mil

NB
South sudan na uganda tuna share.
Leta data hapa wacha propaganda ya sisiem....
 
Bottas

Bottas

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2018
Messages
1,631
Points
2,000
Bottas

Bottas

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2018
1,631 2,000
Ati Beira do u know even geography? Do u even know where r most mines in DRC located?
Pamoja na kuhudumia izo nchi zote mbona traffic ya mizigo dar ni kama nusu ya Ile traffic ya Mombasa..akili ya midudu ya sisiem imejaa uharo
 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
18,156
Points
2,000
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
18,156 2,000
Pamoja na kuhudumia izo nchi zote mbona traffic ya mizigo dar ni kama nusu ya Ile traffic ya Mombasa..akili ya midudu ya sisiem imejaa uharo
We r chopping Uganda's cargo by the time we serve 50% u won't be saying the same!
 
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2017
Messages
9,635
Points
2,000
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2017
9,635 2,000
Pamoja na kuhudumia izo nchi zote mbona traffic ya mizigo dar ni kama nusu ya Ile traffic ya Mombasa..akili ya midudu ya sisiem imejaa uharo
Lete data ya mizigo iliyopita Mombasa na iliyopita Dar 2018, acha kuzungumza mambo toka kichwani mwako.
 
game over

game over

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2016
Messages
4,970
Points
2,000
game over

game over

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2016
4,970 2,000
Tafadhali tumieni lugha ya staha(avoid vulgar language), unapachika majina ya kihumi(showing lack of etiquette) kwa jirani zako ambao wemewekeza Tanzania zaidi ya kampuni 150 na wewe huna hata kampuni moja kwao! aliyetangulia katangulia tu!
Unamaanisha tuwaite majiana gani manyang'au a.k.a Wakunya from wretched country Kunyaland??
 
game over

game over

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2016
Messages
4,970
Points
2,000
game over

game over

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2016
4,970 2,000
UN hao tayari wameshahama, sasa hivi 90% ya Mizigo ya Rwanda, 98% Burundi, 25% Uganda inapitia Tanzania. Hii ya UN pekee inaingiza pesa nyingi saba, Kenya mumeshapiteza hii
Inabidi walau 40% ya mizigo ya UG ipite dar,
Again the good news is Rais wa DR Congo anakuja kesho..
 
game over

game over

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2016
Messages
4,970
Points
2,000
game over

game over

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2016
4,970 2,000
Pamoja na kuhudumia izo nchi zote mbona traffic ya mizigo dar ni kama nusu ya Ile traffic ya Mombasa..akili ya midudu ya sisiem imejaa uharo
Facts from your very own ass
 
Bottas

Bottas

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2018
Messages
1,631
Points
2,000
Bottas

Bottas

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2018
1,631 2,000
Lete data ya mizigo iliyopita Mombasa na iliyopita Dar 2018, acha kuzungumza mambo toka kichwani mwako.
Volume of cargo handled in metric tones 2018
Mombasa port 30.75milion tonnes
Port of dar 16.2milion tonnes......
Google uko nayo lakini kichwa kimejaa matope na choirs za kusifia jiwe
 
Bottas

Bottas

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2018
Messages
1,631
Points
2,000
Bottas

Bottas

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2018
1,631 2,000
Facts from your very own ass
Simple Google search before uongee ni muhimu.......lakini mi sisiemu kama nyinyi mnatumia mikundu kufikiria so I don't expect anything constructive from you...
 
Bottas

Bottas

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2018
Messages
1,631
Points
2,000
Bottas

Bottas

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2018
1,631 2,000
We r chopping Uganda's cargo by the time we serve 50% u won't be saying the same!
Babu zenyu walisema Ivo tangu enzi za ujamaa nanyi bado mko hapa kuendelea na hii choir Tu....
 
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2017
Messages
9,635
Points
2,000
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2017
9,635 2,000
Volume of cargo handled in metric tones 2018
Mombasa port 30.75milion tonnes
Port of dar 16.2milion tonnes......
Google uko nayo lakini kichwa kimejaa matope na choirs za kusifia jiwe
Umeshindwa kuleta link badala yake unaleta udaku sio?, Hahahahaha, Hapa kazi Tu.
 
Bottas

Bottas

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2018
Messages
1,631
Points
2,000
Bottas

Bottas

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2018
1,631 2,000
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2017
Messages
9,635
Points
2,000
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2017
9,635 2,000
Bottas

Bottas

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2018
Messages
1,631
Points
2,000
Bottas

Bottas

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2018
1,631 2,000
Hiyo hapo Mizigo iliyopita Mombasa port.
Nimekuekea link ikiwa volumes za 2018 na sio kama wewe ulaleta data za 2017......ati sasa wewe ndio akili kubwa za sisiemnaonea mibongo huruma
 
Gwizzy

Gwizzy

Senior Member
Joined
Nov 5, 2018
Messages
168
Points
250
Gwizzy

Gwizzy

Senior Member
Joined Nov 5, 2018
168 250
Guys what’s with the hullabaloo ..... Dar port and Mombasa are not peers. Mombasa handles almost twice what dar handles. Most of the cargo ends up in Nairobi Kenya 🇰🇪 not Uganda, Rwanda South Sudan or Congo. The only way Dar can beat MSA is if Kenyan cargo passes through Dar port ....... which will never happen. What you forget in all these is that the Kenyan economy is almost twice the TZ economy and this reflects on the cargo volumes handled. Forget about UG, Congo, Sudan etc..... your neighbor will never make you rich. Kila nchi ipambane na hali yake!!
 
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2017
Messages
9,635
Points
2,000
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2017
9,635 2,000
Nimekuekea link ikiwa volumes za 2018 na sio kama wewe ulaleta data za 2017......ati sasa wewe ndio akili kubwa za sisiemnaonea mibongo huruma
Wewe ndio pumbavu kuliko wote hapa JF, Mimi nimekuletea mzigo uliopita bandari ya Mombasa 2017 alikua tani Milioni 22, kwa ukuaji wa 10% per year ungetumia akili ungeoata mwaka 2019 ni 25M tonnes.

Wewe unawasikiliza hao wajinga wakenya wanaosema wanategemea kupokea tani 31M. Wewe ndio zuzu kweli, hivi unawaamini wakenya waliotegemea kufikisha reli Malaba, kuweka umeme katika SGR yao, kujenga Greenfield terminal, kujenga 5 big stadia, na vyote vimeshindikina. Sasa wewe badala ya kuweka mizigo iliyopita bandari ya Mombasa mwaka 2018, wewe unaweka expectations za wajinga hao. Kwa taarifa yako, mzigo uliongezeka kwa 6.6% toka ule wa mwaka 2017.
 

Forum statistics

Threads 1,304,900
Members 501,583
Posts 31,531,136
Top